Matrix LR,AP(PZ) Sẽ Xuống Giá Vì Uninvest Sẽ Không Sử Dụng Chúng Trong Năm 2013

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,475
MR
20.081
$300.00
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
bất cứ ai tham gia vào buổi nói chuyện management chat hôm nay trong uninvest đều biết là LR,AP sẽ không còn là 1 phương pháp thanh toán trong Uninvest vào năm 2013 nữa và sẽ thay thế bằng 1 phương pháp thanh toán khác ,có thể là bank wire....... ,vậy thì tương lai của nhà đầu tư việt nam ở uninvest thế nào ,và điều này cũng sẽ kéo giá của LP,AP xuống,uninvest đã từng cho thay đổi upline nhưng do bị phản đối quá nên đã không còn chế độ đó nữa, sau đây là phần phát biểu cảm nghĩ và cho ý kiến của các bạn về chuyện này :binhsua50:

vớ vỉn quá thớt ơi. Uinvest mới đc vn bik đến vài tháng. Nó k cho dep = pz hay lr có ảnh hưởng j đâu. đầy dự án bắt dep = bank wire đấy thui. Nó làm thế càng ít người chơi. Tới lúc đó zeek ko còn là nồi cơm của vn nữa thì pz lên 20 ấy chứ ở đó mà tụt

Uninvest cần LR vs AP chứ ko phải ngược lại :m066:

kệ nó chứ,chẳng lẽ UI k sử dụng là xuống giá hã bác.Bác nói chuyện kỳ ghê :*

bác này đúng tên chém gió có khác ko cho sử dụng ko lên thì thôi mắc zì xuống ^^

nó chấp nhận LR,AP hay ko thì ảnh hưởng gì đến tỉ giá thế giới chứ, VN thì mới bik nó một thời gian ngắn, mà bik nó thì LR có lên đâu nào mà bảo sẽ xuống vì nó

bất cứ ai tham gia vào buổi nói chuyện management chat hôm nay trong uninvest đều biết là LR,AP sẽ không còn là 1 phương pháp thanh toán trong Uninvest vào năm 2013 nữa và sẽ thay thế bằng 1 phương pháp thanh toán khác ,có thể là bank wire....... ,vậy thì tương lai của nhà đầu tư việt nam ở uninvest thế nào ,và điều này cũng sẽ kéo giá của LP,AP xuống,uninvest đã từng cho thay đổi upline nhưng do bị phản đối quá nên đã không còn chế độ đó nữa, sau đây là phần phát biểu cảm nghĩ và cho ý kiến của các bạn về chuyện này :binhsua50:
đến lúc đó rồi lo, 21/12/2012 tận thế, biết đâu được hehe :binhsua172:

Chưa rõ bạn này nghe tin đồn từ đâu

chuẩn bị rớt TIỀN,tui lụm cho :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member