LR không đăng nhập được?

Status
Not open for further replies.
Reactions
1,323
MR
0.250
Google Plus
Follow me on Google Plus
Cho mình hỏi phát, sao từ sáng tới giờ LR của mình không đăng nhập được vậy?
Rõ ràng hơn là thế này:

mình nhập id, mật khẩu, nhập captcha vào -> enter một phát, nó đơ một tí rồi quay lại cái bảng nhập id, mật khẩu, captcha, làm bao nhiêu lần cũng không thể đăng nhập được:binhsua160:. Không có báo cái lỗi sai nào hết, mọi thứ vẫn bình thường mà nó không login được thôi :binhsua136::binhsua136:

Thấy bảo LR bảo trì xong rồi mờ.
Bạn thử clear cookies, cache. Hay đổi Browser đi nhé

nhập mã captcha thì nhập từ từ thôi

không những nhập từ từ mà mình còn nhập rất chậm nha bạn. thế mới lên đây hỏi chứ. cái link đó nè
https://www.libertyreserve.com/en/a/86d4390b7f263326f10f2602bf2047a4bc9264a0
nó là trang chủ, không phải trang scam, hay nó chuyển qua scam rồi :binhsua146::binhsua159:

- - - Updated - - -

Thấy bảo LR bảo trì xong rồi mờ.
Bạn thử clear cookies, cache. Hay đổi Browser đi nhé

máy mới cài lại hồi sáng, chưa đăng nhập LR phát nào bác ạ :binhsua160:

Rõ ràng hơn là thế này:

mình nhập id, mật khẩu, nhập captcha vào -> enter một phát, nó đơ một tí rồi quay lại cái bảng nhập id, mật khẩu, captcha, làm bao nhiêu lần cũng không thể đăng nhập được:binhsua160:. Không có báo cái lỗi sai nào hết, mọi thứ vẫn bình thường mà nó không login được thôi :binhsua136::binhsua136:

Mình cũng bị thế. Thử lại thế này thì được

1.Xóa cookie
2.login không check vào "Remmember me"

Rõ ràng hơn là thế này:

Sử dụng trình duyệt " Internet Explorer " sẽ vào được nhé :binhsua141:

Bạn có dùng Roboform không?
Nếu có thì thử copy user với pass dán vào xem. Đừng để Roboform tự điền.
Hqua mình thử thế này thì đc. :D

:binhsua140: vừa đăng nhập thử, bình thường và rất nhanh, đi ra :binhsua36:
GG, FF, IE đều ok !

Rõ ràng hơn là thế này:

Cẩn thận khéo bị fake trang nhá :D

Mình vẫn vào bình thường.

Mình cũng bị thế. Thử lại thế này thì được

1.Xóa cookie
2.login không check vào "Remmember me"

thank bác phát, do check mà remember me mà bị dính à. thế mà sáng giờ ngồi mò. tks bác nhiều nhé. tiện thể nhờ mod đi ngang qua close topic giùm em với.:binhsua137:

Rõ ràng hơn là thế này:

1. Cậu xóa cooking đi

2. Kiểm tra xem có phải fake trang không

Chúc thành công

chắc chắn không phải trang fake đâu, nó có verifi màu xanh trên address mà. đã làm được bằng cách bỏ check remember me. tks all!

chắc chắn không phải trang fake đâu, nó có verifi màu xanh trên address mà. đã làm được bằng cách bỏ check remember me. tks all!

Cậu thử tạo tài khoản khác và check lại xem sao?

Tại máy hay tại TK

Chúc cậu thành công

minh thi khong the vao duoc lr co

Uả, vấn đề lr mà sao lại post ở box captcha thế nhỉ? Xoá cookie đi, tick vào bỏ chọn remember me là đc mà:(

Bỏ chọn Remember đi là vào Ok

Tổ sư thằng nào leech cái này mà ko ghi nguồn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,656
174,949
Latest member
bet888dev

Most viewed of week