Help Luận về Zeek sao cho kiếm được nhiều tiền-tập 1

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nói về MMO thì các bác cũng biết nó là Make Money Online – kiếm tiền trực tuyến.

Trong lĩnh vực này có rất nhiều trường phái được chia ra,điển hình là PTC,PTU,PTO,Forex,HYIP,Offers,Capcha,….nhưng nói đến Affitiate Progame thì nhiều người còn lạ lẫm,em không nói đâu xa em chọn cái Zeekrewards để làm ví dụ.
Em đã từng làm Zeekrewards cách đây gần 1 năm và cũng có ít nhiều trải nghiệm xin phép được múa rìu qua mắt thợ tí các bác đừng chê cười
Lâu nay nghe nhiều giới MMO nói Zeek SCAM,bị CHEATER làm mưa làm gió nhiều phen nhưng chưa thấy CAM QUÝT đâu mà toàn thấy tiền vào túi hàng tháng chứng tỏ sự bền vững của Zeekrewards là không gì sánh nổi,trên thế giới nói chung và ở VN nói riêng mỗi nơi có một cách làm riêng nhưng đặc biệt ở VN thì bị mấy bác MMO nhà ta nổi lòng tham chơi trò CHEAT và HACK VISA chùa ,làm như vậy là không nên,anh em trong nhà không nên phá đám kiểu đó treo mỏ cả đám như chơi.Zeek sớm muộn cũng xử đẹp mấy acc đen nhưng Mem Zeek của VN sẽ mang tiếng xấu,có nguy cơ bị BANNED toàn tập!
Có một bài viết nói “ZeekRewards - Scam-Chiêu lừa đảo ngoạn mục?” người viết bài này quả thật không có một chút kinh nghiệm làm Zeekrewards,bị anh em làm lâu năm ném đá tơi tả nhưng không hiểu sao nó cứ nằm trên mạng.
Kinh nghiệm của một người chơi zeek đó là : không ai dại gì đăng ký Silver ngay từ đầu và cũng chả ai đầu tư 100$ mua 100 VIP,làm như vậy là chỉ có lỗ chắc,còn bị chửi là “ngu” cũng không có gì sai! Ai cũng biết VIP tồn tại 90 ngày,phí silver là 10$/tháng.3 tháng là 30$,bác có 100 VIP coi như lợi nhuận trung bình 1 ngày là 1,5% ,để 0% 1 tháng được 100x 1,5%= 1,5$x 30 ngày = 45$ x 3 tháng = 135$-30$( phí Silver )= 105$ ( lãi 5$) ==> sau 3 tháng ==> bốc cám ăn.không lỗ là may rồi!
Một người chơi có kinh nghiệm không ai làm thế và chỉ có “gà mờ” mới làm kiểu đó!Gà nòi sẽ chơi như thế này:
+ Đầu tiên: đăng ký một tài khoản Free,cố gắng đăng quảng cáo đều đặn trong 60 ngày,nếu có thời gian trong 2 tháng đó cố gắng tuyển được thêm 10 người F1,mà không có nhiều F1 thì thu nhập sẽ không cao lắm).Mình ví dụ bạn chơi 1 mình,không share cho ai!
+ việc tiếp theo: sau 60 ngày bạn sẽ có được khoảng 250 điểm , hệ thống tự động đổi ra cho bạn 150 VIP,lúc này bạn mới bỏ 10$ để nâng cấp lên Silver,và có điều kiện bỏ thêm 100$ để mua thêm 100 VIP nữa để lên được 250 VIP.( lúc này bạn mới chỉ có tốn 110$)
Tới đây bạn có 2 hướng để đi:
1. Để 0% rút toàn bộ tiền về sau 90 ngày : giả sử lợi nhuận là 1,5%/ngày x 250 VIP=3,75$x 90 ngày = 337$-30$(phí Silver)= 307$-100$ gốc= 207$,như vậy là sau 5 tháng bạn có tổng cộng là 207$ tiền lãi,gần 4.000.000 VND/5 tháng=800.000VND/tháng / mỗi ngày làm có 5 phút đăng quảng cáo.Bạn nghĩ ở trên toàn cõi VN này có công việcchân chính nào mà bạn làm có 5Phut 1 ngày mà nó người ta trả bạn gần 800k/tháng không?AI lừa bạn,bạn mất gì?Lỗ ở chỗ nào? Với 5phut 1 ngày bạn se dùng nó làm gì?Chỉ cần một lúc nào đó ngồi thơ thẩn ngẩn ngẩn ngơ ngơ nghĩ ngợi lung tung thôi là mất 10-15p rồi nói gì 5 phút,bạn nghĩ Zeekrewards sẽ trả cho bạn bao nhiêu với 5p đó? 1000$/tháng/5p/ngày hả? Ở đâu ra vậy bạn?Có đó,từ hệ thống mà ra!Zeek đâu có bắt bạn làm 8 tiếng 1 ngày,bạn kiếm được số tiền như vậy cũng là phải thôi,bạn có thể dùng nó để trả tiền điện thoại,tiền ăn sáng,hay nói chung la cái gì dưới 800.000 đ.Đây là suy nghĩ của người nông cạn,có tầm nhìn 1 mét và tất nhiên bản thân em cũng không thích tuyển những người như vậy.
2. Hướng thứ 2: đầu tư tiền,thời gian,xây hệ thống,…thay vì các bác bỏ 5 phút thì các bác bỏ 2 tiếng 1 ngày làm thêm,bác bỏ 200k làm 1 cái website như vinammos.com chẳng hạn,rồi chịu khó up bài lên các diễn đàn để tuyển người,có website tuyển người cực kỳ hiệu quả,thực nghiệm cho thấy,khi 1000 người ghé thăm trang của bác thì ít nhất có 10 người đăng ký thành viên,đó là tỷ lệ 1% nhưng cũng vô cùng chính xác,bởi website của các bác đâu phải để cho 1000 người xem,ít nhat cung 100,000.hoac 1000.0000 người xem nếu như các bác chịu khó quảng bá,lúc đó số người mà các bác tuyển vào sẽ nhiều vô số kể.web giống như lưới lọc,nhất định bác sẽ tìm được những viên kim cương sáng chói trong hệ thống,họ cũng làm webstie và tuyển người thì lúc đó bác chỉ có việc đi du lịch mà hệ thống vẫn hoạt động sinh ra tiền cho bác ( dựa vào hoa hồng ma trận 2x5) ai có tầm nhìn chắc chắn sẽ thấy đó chính là nguồn thu nhập lớn nhất mà Zeek mang lại cho các thành viên ngoài hoa hồng VIP!

3. Chỉ riêng Silver các bác sẽ được: 20% phí tháng của F1 cũng là silver,giả sử các bác có 100F1 silver thì các bác có 200 $ mỗi tháng.ngoài ra các bác còn được 10% tiền mua víp hàng ngày của họ,giả sử 100 Silver này mua víp hết,trung bình 5 vip/người/ngày thì các bác sẽ có :
0.5$/người/ngày x 100 F1 = 50$/ngày= 1500$/tháng+ 200$ (hoa hồng Silver)= 1700$/tháng ( chưa kể tiền hoa hồng VIP và hoa hồng ma trận 2x5).trừ chi phí 10$/tháng phí silver của bác thì ít nhất lúc này 1 tháng bác cũng kiếm được hon 1650$ = xấp xỉ 32 triệu VND!!!!! Thử hỏi với số tiền như vậy có xứng đáng để các bác bỏ sức ra làm hay không?

Đó là sức mạnh của hệ thống,giả sử các bác có kém cỡ nào đi nữa thì với sự dẫn dắt của em,1 năm các bác cũng có ít nhất 50F1 là silver thu nhập chỉ cần bằng nửa thế thôi thì các bác cũng không sợ chết đói nơi chiến trường MMO đầy bão táp này rồi!
ĐÓ mới chỉ riêng Zeekrewards,khi có tiền rồi các bác sẽ còn nhiều cái khác để chinh chiến,nghe nhiều về JSS,muốn làm nhưng ko có tiền,làm Zeek đi sẽ có,nghe MybrowserCash cũng kiếm được nhiều nhưng phải đầu tư nhưng ko có tiền,làm Zeek đi sẽ có tiền! Trên đời này không có gì là không có thể cả! Con người phải trả rộng tầm nhìn ra xa thì mới mong bay cao bay xa với người ta,nếu chỉ có tầm nhìn nông cạn, tính toán không kỹ,suy nghĩ không sâu thì đi đến đâu cũng không đủ ăn chứ đừng nói làm nên sự nghiệp lớn!

Em viết cũng hơi dài,lời lẽ cũng có phần hơi Shock nên các bác nào chịu không nổi thì cũng tha lỗi cho em mạo muội vì tính tình em ăn ngay nói thẳng không sợ ăn dép! Đại ý của bài viết này là em muốn nhấn mạnh,các bác muốn đạt được một điều gì đó chưa từng có thì phải làm những việc mà chưa từng làm!
Em xin kết thúc ở đây,mọi thư từ góp ý xin gửi về email : [email protected]
Mr Bùi Ngọc Tú- Admin Vinammos.com
SDT: 0986.08.06.85
Chúc tất cả các bác chơi MMO kiếm được thật nhiều tiền!

---------- Post added at 09:25 AM ---------- Previous post was at 09:22 AM ----------

nothing gonna change my money for you:binhsua44:

---------- Post added at 09:54 AM ---------- Previous post was at 09:25 AM ----------

đi an sáng cái coiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Đọc đến đoạn này thì chán chẳng muốn đọc tiếp. Kết luận luôn là ông này chẳng hiểu cái gì về zeek cả :))

Kinh nghiệm của một người chơi zeek đó là : không ai dại gì đăng ký Silver ngay từ đầu và cũng chả ai đầu tư 100$ mua 100 VIP,làm như vậy là chỉ có lỗ chắc,còn bị chửi là “ngu” cũng không có gì sai! Ai cũng biết VIP tồn tại 90 ngày,phí silver là 10$/tháng.3 tháng là 30$,bác có 100 VIP coi như lợi nhuận trung bình 1 ngày là 1,5% ,để 0% 1 tháng được 100x 1,5%= 1,5$x 30 ngày = 45$ x 3 tháng = 135$-30$( phí Silver )= 105$ ( lãi 5$) ==> sau 3 tháng ==> bốc cám ăn.không lỗ là may rồi!
Một người chơi có kinh nghiệm không ai làm thế và chỉ có “gà mờ” mới làm kiểu đó!Gà nòi sẽ chơi như thế này:
+ Đầu tiên: đăng ký một tài khoản Free,cố gắng đăng quảng cáo đều đặn trong 60 ngày,nếu có thời gian trong 2 tháng đó cố gắng tuyển được thêm 10 người F1,mà không có nhiều F1 thì thu nhập sẽ không cao lắm).Mình ví dụ bạn chơi 1 mình,không share cho ai!
+ việc tiếp theo: sau 60 ngày bạn sẽ có được khoảng 250 điểm , hệ thống tự động đổi ra cho bạn 150 VIP,lúc này bạn mới bỏ 10$ để nâng cấp lên Silver,và có điều kiện bỏ thêm 100$ để mua thêm 100 VIP nữa để lên được 250 VIP.( lúc này bạn mới chỉ có tốn 110$)
1. Để 0% rút toàn bộ tiền về sau 90 ngày : giả sử lợi nhuận là 1,5%/ngày x 250 VIP=3,75$x 90 ngày = 337$-30$(phí Silver)= 307$-100$ gốc= 207$,như vậy là sau 5 tháng bạn có tổng cộng là 207$ tiền lãi,gần 4.000.000 VND/5 tháng=800.000VND/tháng / mỗi ngày làm có 5 phút đăng quảng cáo.Bạn nghĩ ở trên toàn cõi VN này có công việcchân chính nào mà bạn làm có 5Phut 1 ngày mà nó người ta trả bạn gần 800k/tháng không?

panteo

Newbie
Reactions
39
MR
0.000
Đọc đến đoạn này thì chán chẳng muốn đọc tiếp. Kết luận luôn là ông này chẳng hiểu cái gì về zeek cả :))

cũng thấy như vậy, hôm qua ông này cũng làm một bài rẻ tiền pr cho web của ông ấy đây mà

Nghĩa là thế nào vậy bạn ? Mình đang tìm hiểu về zeek, nên không hiểu ý của bạn, có thể giải thích cho mình không ?

Mấy cái tính toán của chủ thớt sau bét nhè. Mình chưa đọc đoạn sau nhưng mình chỉ ra đoạn sai trong chỗ này nhé:

1. Để 0% rút toàn bộ tiền về sau 90 ngày : giả sử lợi nhuận là 1,5%/ngày x 250 VIP=3,75$x 90 ngày = 337$-30$(phí Silver)= 307$-100$ gốc= 207$,như vậy là sau 5 tháng bạn có tổng cộng là 207$ tiền lãi,gần 4.000.000 VND/5 tháng=800.000VND/tháng / mỗi ngày làm có 5 phút đăng quảng cáo.Bạn nghĩ ở trên toàn cõi VN này có công việcchân chính nào mà bạn làm có 5Phut 1 ngày mà nó người ta trả bạn gần 800k/tháng không?

Kinh nghiệm của một người chơi zeek đó là : không ai dại gì đăng ký Silver ngay từ đầu và cũng chả ai đầu tư 100$ mua 100 VIP
---> sai hoàn toàn. Bạn có thể up silver ngay từ đầu và đầu tư bao nhiêu thì tùy số tiền bạn có. Nhưng tốt nhất là nên đầu tư trên 100$ thì mới nên đầu tư. Sau 2 tháng post ads bạn sẽ vẫn nhận được bonus point bình thường.

sau 60 ngày bạn sẽ có được khoảng 250 điểm ---> 250 là số điểm tối đa và ít người có thể đạt được số điểm này. Thường thì rơi vào khoảng 130 đến 140 nếu bạn post bài đầy đủ.

Đó là một vài điểm, mà mình thấy nó sai thôi :)
Nếu bạn muốn tìm hiểu về zeek thì trong forums này đầy topic chia sẻ kinh nghiệm của những người đi trước rồi đó. Chịu khó tìm hiểu đi :)

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
MÌnh có 2 máy, 1 máy bàn 1 lap
Máy bàn dùng vnpt
Lap dùng 3G
Vậy là ko trùng IP ==> đăng kí chiến 2 acc cùng lúc đc ko?

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Các đề cập của bạn vẫn chưa đưa ra dc phương án cụ thể để các newbie có thể chiến từ free đi lên 1 cách hoàn hảo dc.
Chưa kể lãi dao động của VIP ko ổn định đâu nha chủ thớt. Theo như những người chiến lâu năm thì ai cũng hiểu quy luật 4-3
Tức là 4 ngày lãi cao và 3 ngày lãi thấp. (Thứ 2 - thứ 5 là lãi cao, thứ 6 - cn là lãi thấp) Từ đó ko thể tính toán theo cách thông thường của chủ thớt để quy ra số tiền tuyệt đối như trong bài viết cả.
Nếu mún gọi thực sự chiến zeek để có lời thì phải bắt đầu ngay từ lúc reg và làm theo tuần tự.
Bước 1: Chỉ reg acc vào ngày thứ 2 - thứ 5 là tốt nhất (Best là thứ 2)
Bước 2: Upgrade nên chọn vào ngày thứ 6 - CN (Best là thứ 6. Vì khi upgrade xong còn phải để chế độ 0% để có tiền mua CO-OP cho lần đầu tiền upgrade. Tốt nhất là lấy những ngày lãi thấp và để dành mấy ngày lãi cao dùng vào việc Buy VIP)
Bước 3: Lập ra phương án % Buy BIP hợp lý để giúp số VIP ngày càng tăng cho dù có hết 90 ngày đi nữa... nhưng vẫn đảm bảo dc là có số tiền rút về đều đặn mỗi tháng.
-----------------------------------
Chưa kể việc upgrade lên silver ngày từ lúc reg cũng là chiện bình thường dành cho người có vốn (Có điều lâu hồi vốn hơn thôi. Nhưng bù lại là sẽ có lãi tức thì. Miễn biết cách điều chỉnh % Buy VIP hợp lý là dc) Vì thế ko thể nói người upgrade liền là ngu dc.
-----------------------------------
Còn việc kiếm 100 F1 làm việc đều đặn là điều gần như ko thể với các bạn newbie. Vì sao? Vì mấy lý do sau:
1) Thị trường zeek ở việt nam gần như đã bão hòa rồi. Ai cũng biết cả nên khó tuyển ref. Dù có tuyển cũng khó cạnh tranh lại các bạn có chế độ bonus,...
2) Du có 100 ref thì cũng ko thể chắc chắn rằng họ làm việc đều đặn dc. Mình đây có 32 Ref F1 mà chỉ có dúng 3 silver đây này _ _!
3) Các newbie cực kỳ mau nản trí vì ko thấy tiền về túi _ _! Vì thế bỏ ngang giửa chừng
4) Bị ban do dùng CC, cheat,...

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week