Lúc nào bạn thấy cô đơn nhất ???

aloha1

Banned
Reactions
20
MR
0.000
Bạn nào đang cảm thấy cô đơn lạc lõng vào chia sẻ với nhau cho bớt tủi thân nào :(
Đột nhiên hôm nay mình cảm thấy cô đơn vãi lúa
Chẳng là mình vừa nhận lớp đại học xong, vào lớp thì ôi thôi là đông mà nhìn tới nhìn lui ko thấy xí bóng dáng người quen nào
Đứng đần mặt ra cả 30p nhìn tụi nó trò chuyện mà bùn mún chảy nước mắt :(

Ai đang có cảm giác tương tự mình vào sẻ chia nào

jwade

Newbie
Reactions
524
MR
0.001
Bạn nào đang cảm thấy cô đơn lạc lõng vào chia sẻ với nhau cho bớt tủi thân nào :(
Đột nhiên hôm nay mình cảm thấy cô đơn vãi lúa
Chẳng là mình vừa nhận lớp đại học xong, vào lớp thì ôi thôi là đông mà nhìn tới nhìn lui ko thấy xí bóng dáng người quen nào
Đứng đần mặt ra cả 30p nhìn tụi nó trò chuyện mà bùn mún chảy nước mắt :(

Ai đang có cảm giác tương tự mình vào sẻ chia nào
đừng buồn quá cậu, mình có nhỏ bạn cách đây 4 năm cũng nhắn cho mình cái tin nhắn tương tự vậy, giờ thì nó nhiều bạn hơn mình gấp mấy lần!

Vui vẻ lên nào, cảm xúc lần đầu vào giảng đường đại học đó mà ^^!

Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
Hôm qua...hôm nay...ngày mai...dường như nó đã trở thành bạn đồng hành từ lúc nào mình cũng không biết nữa :(

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
cứ từ từ bạn à, rồi sẽ quen dc mấy thằng cùng bàn, rồi bàn bên cạnh ,rồi cả lớp. :D

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
hồi đó mình cũng vào lộn lớp nè bạn,tới khi vào gần danh sách thì mình mới vào đúng được lớp,và đứa nào cũng quen biểt đứa nấy,mình chẳng quen ai hết,ngồi một mình 1 bàn ,nhưng rồi tuần sau,mình lẫn vào trong hội và quậy nguyên 1 đám,kéo nhau đi hát karaoke,tổ chức tiệc nhỏ cùng nhau,trốn học ==,đủ hết,còn thiếu đập đá và mấy cái tệ hại xã hội thôi hahaha ^^
-lúc mình thấy cô đơn nhất,cõ lẽ là.........chẳng biết nữa,vì lúc nào mình cũng thấy cô đơn,lạc lõng,muốn chia sẻ muốn tâm sự với ai đó nhưng lại sợ bị dựa dẫm vào người mình tâm sự quá nhiều,+với tính ko thích 8 quá dài, rồi mình sợ bị tổn thương,sợ chăm sóc cho người mình thương quá nhiều và sợ ko nhận được kết quả nên mình chưa bao giờ làm thế,có lẽ đó cũng là lúc cô đơn vì ko thể mở lòng :)

hồi đó mình cũng vào lộn lớp nè bạn,tới khi vào gần danh sách thì mình mới vào đúng được lớp,và đứa nào cũng quen biểt đứa nấy,mình chẳng quen ai hết,ngồi một mình 1 bàn ,nhưng rồi tuần sau,mình lẫn vào trong hội và quậy nguyên 1 đám,kéo nhau đi hát karaoke,tổ chức tiệc nhỏ cùng nhau,trốn học ==,đủ hết,còn thiếu đập đá và mấy cái tệ hại xã hội thôi hahaha ^^
-lúc mình thấy cô đơn nhất,cõ lẽ là.........chẳng biết nữa,vì lúc nào mình cũng thấy cô đơn,lạc lõng,muốn chia sẻ muốn tâm sự với ai đó nhưng lại sợ bị dựa dẫm vào người mình tâm sự quá nhiều,+với tính ko thích 8 quá dài, rồi mình sợ bị tổn thương,sợ chăm sóc cho người mình thương quá nhiều và sợ ko nhận được kết quả nên mình chưa bao giờ làm thế,có lẽ đó cũng là lúc cô đơn vì ko thể mở lòng :)
hi vọng 1 tuần sau mình có tiến triển :(
chứ giờ cô đơn lẻ loi quá
từ đứa học cấp 3 bạn bè đầy lớp sang k còn đứa nào tủi thân ghê cơ

hi vọng 1 tuần sau mình có tiến triển :(
chứ giờ cô đơn lẻ loi quá
từ đứa học cấp 3 bạn bè đầy lớp sang k còn đứa nào tủi thân ghê cơ
:) khi bạn vào lớp học bạn chỉ cần cái miệng nói chuyện xả láng là được ,mình nói chuyện với đứa ko quen từ khi vào lộn lớp tới khi vào đúng lớp vẫn chạy qua chạy lại nói chuyện,rồi vào đúng lớp mấy đứa nó quen nhau hết rồi,mình bơ vơ lun,ngồi một bàn .bàn chót :D,vì chỉ còn chừa mỗi bàn đó ra còn trống,rồi sau đó vài ngày sau mình hỏi trao bài mấy đứa trong lớp,tự động bắt chuyện,rồi thân nhau,rồi rủ nhau đi chơi,có giới hạn thôi nha :),bạn tự chủ động hỏi bài mấy đứa trong lớp xem,rồi tập nói chuyện với mấy đứa là bạn sẽ hết một mình ,mình bảo đảm :)

:) khi bạn vào lớp học bạn chỉ cần cái miệng nói chuyện xả láng là được ,mình nói chuyện với đứa ko quen từ khi vào lộn lớp tới khi vào đúng lớp vẫn chạy qua chạy lại nói chuyện,rồi vào đúng lớp mấy đứa nó quen nhau hết rồi,mình bơ vơ lun,ngồi một bàn .bàn chót :D,vì chỉ còn chừa mỗi bàn đó ra còn trống,rồi sau đó vài ngày sau mình hỏi trao bài mấy đứa trong lớp,tự động bắt chuyện,rồi thân nhau,rồi rủ nhau đi chơi,có giới hạn thôi nha :),bạn tự chủ động hỏi bài mấy đứa trong lớp xem,rồi tập nói chuyện với mấy đứa là bạn sẽ hết một mình ,mình bảo đảm :)
sợ vô tư quá thành ra vô duyên
mình thì có cái tính đi vs đám bạn mới làm quen đc người ta
còn 1 mình là câm như gà mắc thóc @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week