Ask Lượt View Nhiều Mà $ Ít Quá

Binhseven

Banned
Reactions
55
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Các bác,các cô,các Chụy cho em hỏi là channel lượt view nhiều lắm,cả trăm ngàn,nhưng sao thu nhập lại lìu tìu ạ???
Thực sự thấy lạ,thấy các bác kia show có gần 100K mà hơn 100$
Ai có biết vì sao và cách làm để kiếm đc nhiều $ hơn không ạ?
Thanks all !
Ai biết share chút ít đi,giữ bo bo làm gì

Quan trọng là view đấy đến từ đâu thôi,view VN thì ... :D

Ý thớt là cái này ah
iqC8oJBjp

Mấy hôm nay có share và HD qua Teamview nhưng bị pro @hungzany ném đá nên ngưng share

Như bác kia,có lìu tìu view mà $ nhiều vãi ra kìa
ko phải ăn tiền từ view mà từ click nếu 1 2 view là 1 2 view đó ng ta click cho bạn thì bạn vẫn có tiền, còn 100k view mà ko 1 thằng click thì vẫn đói nha bạn

ko phải ăn tiền từ view mà từ click nếu 1 2 view là 1 2 view đó ng ta click cho bạn thì bạn vẫn có tiền, còn 100k view mà ko 1 thằng click thì vẫn đói nha bạn
chuẩn rồi bác nào muốn nhiều thì cứ , viết dưới phần chú thích "thằng nào không click quảng cáo làm chó":D

chuẩn rồi bác nào muốn nhiều thì cứ , viết dưới phần chú thích "thằng nào không click quảng cáo làm chó":D
và sau đó channel ra đi chẳng biết vì sao :))

:D bác ấy đang kéo thêm 1 cơ số newbie reup
Reup đâu có sao, nếu mình biết cách vẫn biết kiếm bộn tiền. Ví dụ như The Voice Kid, 5S Online chỉ có 1 kênh chính thống nhưng hàng Fake vẫn đầy đấy thôi.

có cách nào hay hay kiếm click không bác
Cách đơn giản nhất ng ta vẫn dùng là sử dụng Proshow. bạn chỉ cần vào Youtube search "Nhạc Trẻ Remix" sẽ ra 1 số kết quả. Hy vọng là bạn hiểu những gì mình nói.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom