lưu trữ đồng eth ở đâu tốt nhất

Jhonchaz

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
các bác cho em hỏi ngu phát...
em new có chơi mấy đồng coin btc và eth...thời gian qua toàn lưu trữ và ck ở coinbase và blockchain
mỗi lần ck đi lại ở coinbase lâu và phí nó tính hai đầu max quá trời...vừa rui có lục lọi thấy site ethwallet.site. phí chuyển và tốc độ xác nhận nhanh..Hỏi có bác nào sử dụng ví eth trên này chửa cho em lời khuyên....

MaSonTung

Junior
Verified
Reactions
127
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
em new có chơi mấy đồng coin btc và eth...thời gian qua toàn lưu trữ và ck ở coinbase và blockchain
mỗi lần ck đi lại ở coinbase lâu và phí nó tính hai đầu max quá trời...vừa rui có lục lọi thấy site ethwallet.site. phí chuyển và tốc độ xác nhận nhanh..Hỏi có bác nào sử dụng ví eth trên này chửa cho em lời khuyên....
myetherwallet hoặc coinbase nhé bạn! Bạn nên chọn 1 trong 2 cái này! vừa an toàn fee vừa rẻ!

myetherwallet hoặc coinbase nhé bạn! Bạn nên chọn 1 trong 2 cái này! vừa an toàn fee vừa rẻ!
conbase e dùng rùi. cơ bản nó khóa mất rùi...vn cấm nên nó ko cho...em đang thử ethwallet.site cũng hay nó ck nhanh phí thấp....nhưng chưa giám dùng nhiều ở thàng này

hiuhiu...có bác nào gặp tình trạng giống em ko? em chuyển 20e từ coinbse sang ethwallet.site mấy tiếng ko nhận được...bên coinbase toàn pending...huhu...trong khi em chuyển từ blockchain về nhận dc lun...
help me

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
hiuhiu...có bác nào gặp tình trạng giống em ko? em chuyển 20e từ coinbse sang ethwallet.site mấy tiếng ko nhận được...bên coinbase toàn pending...huhu...trong khi em chuyển từ blockchain về nhận dc lun...
help me
cái domain .site cũng đã thấy ghê ghê. cẩn thận lại dính scam,fake site. sao k bác chuyển thử 1it đến trước xem sao. Nếu là trữ tốt nhất mua ví lạnh về cho an toàn

shibob

Junior
Reactions
133
MR
0.001
Em cũng nghĩ giống các bác ở trên là Myetherwallet là dùng khá ổn. Nếu bác có ý định giữ lâu dài thì nên mua hardware wallet như bác gothiclong đề cập, hardware wallet hiện có cái Ledger Nano S với Trezor ngon phết.

haylangnghe

Verified
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Skype
trozen có không bác tầm 2tr4 một cái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,289
Latest member
Hoangminhhd

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week