Lý do bị đóng topic và banned nick do dùng chung địa chỉ IP công ty

Status
Not open for further replies.

trinhthai

Hero
Reactions
223
MR
0.052
Facebook
Follow me on Facebook
tình hình là mong Mod và Admin xem xét tình trạng bị banned nick và close topic của mình tại topic http://mmo4vn.com/showthread.php?25...i-ghe-tham-de-biet-su-tuyet-voi-cua-no-Bonus-

Do dùng chung địa chỉ IP trong 1 công ty nên khi cả hai truy cập có thể cùng 1 lúc và có thể vào post trả lời do đó xảy ra tình trạng Mod coi là spam " tung hứng" cho nhau
User của bạn kia là tomaro
Về nhà cũng vậy tomaro với mình cũng chung nhau sử dụng 1 thuê bao nên chung IP model
Rất mong Admin và MOd xem xét, xin mở lại topic http://mmo4vn.com/showthread.php?25...i-ghe-tham-de-biet-su-tuyet-voi-cua-no-Bonus- cho mình
Mình rất ủng hộ vì 1 4rum trong sạch và phát triển
Nếu mình có gì sai ban quản trị cứ thực hiện theo nội quy 4rum

dù là sao đi nữa thì cái đó là quen biết, và quen biết mà tung hứng cho nhau thì vi phạm rule
Xin lỗi ko giải quyết!
Lam ăn trong sạch ko cần người khác hay nhờ ai tung hứng
Thân

Upvote 0
dù là sao đi nữa thì cái đó là quen biết, và quen biết mà tung hứng cho nhau thì vi phạm rule
Xin lỗi ko giải quyết!
Thân

Sặc nói thế mà nghe được ah đúng là....sao bạn không nghĩ đến tình trạng người khác chơi đểu, phá topic nhỉ?
Đúng là chơi không công bằng
Ban quản trị làm ăn bố láo quá, thảo nào dạo này nhiều người bị ban thế
Ban quản trị nên xem lại cách xử lý đi

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Sặc nói thế mà nghe được ah đúng là....sao bạn không nghĩ đến tình trạng người khác chơi đểu, phá topic nhỉ?
Đúng là chơi không công bằng
Ban quản trị làm ăn bố láo quá, thảo nào dạo này nhiều người bị ban thế
Ban quản trị nên xem lại cách xử lý đi
ồ nếu chơi đểu sao lại cùng IP ?
cái thứ 2 là đã từng có 1 mod bị như bạn vã đã bị unset mod bị ban nick 1 tháng
Bạn nên biết điều đó, BQT luôn công bằng, nếu bạn nói BQT ko công bằng thì có thể tham gia forum khác, đã là rule thì ko đổi được
Thân

Upvote 0
Chào bạn
-Topic của bạn vi phạm rule (khong có proof) nên không open đc.
-Không unban cho Nick tomaro. Nếu có ai đó cùng địa chỉ ip với bạn thì hãy report để BQT xử lí.
Thân!

Upvote 0
Xin lỗi ko giải quyết!
Thân
quen biết tung hứng thiếu j cách ! có muốn hay ko thôi ! bạn giãi thích vậy làm chũ thớt bực là đúng ! nói như bạn thiensuvoly thì hay hơn đây !
xin lôi , nếu có spam !

Upvote 0
Cho dù bạn có chung công ty chăn nửa và chung mạng nhà , thì IP của 2 máy vẩn khác nhau bạn trừ khi bạn với bạn kia sài chung máy ! Còn IP bạn với bạn kia 2 người giống nhau i chan ko bị lệch bất cứ 1 con số nào cả ! 2 máy mà IP giống nhau từng con số kết nối 1 sever sao và vào dc internet bạn trừ khi là mạng sever khác nhau thôi !! Bạn vào đây đọc để có thêm kiến thức về mạng .Sử lí xong nhá close nếu có vấn đề gì inbox cho mình giải quyết thêm !
Các máy tính cùng server có địa chỉ IP giống nhau không nhỉ ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week