Ma là có thật các bạn ạ!

quocquyen

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
543
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Ma là có thật các bạn ạ! Mình định không kể ra đâu nhưng thôi chia sẻ luôn với mọi người cho nó nóng.
Sát nhà mình mới xây một cái nhà khá to và có một đôi vợ chồng trẻ mới cưới chuyển về đó ở. Trông họ có vẻ thành đạt. Nhưng có một điều lạ là ngôi nhà của họ bị ma ám hay sao ấy, ban ngày thì mình không nói làm gì nhưng cứ đêm đến mình ngồi viết truyện, vì lúc đó yên tĩnh nên nghe rất rõ, cứ có tiếng phụ nữ kêu ư..ư...oh..yeah... Nghe rất mơ hồ, rồi lại tiếng phanh phạch như cành cây cọ vào bờ tường. Khoảng 5 phút sau thì lại có tiếng đàn ông kêu a.a...aaaa. Nghe khá là rõ ràng. Rồi sau đó một lúc lại có tiếng xả nước của vòi hoa sen. Sau đó tất cả lại chìm vào bóng tối.

và cứ sáng hôm sau mẹ bạn lại kêu : tự dưng nhà lại mất đâu ít khăn giấy? phải hem ;)

tự dưng là tự dưng thế nào được : ma đấy các bạn ạ ;)

ôi mình sợ ma lắm. ma này thì phải đục cái lỗ trên tường coi như thế nào :D

:D và cạnh ngôi nhà ma đó đang có tiếng nghe rất lạ - fạp fạp - ô ma - ma thật đó - con ma quay tay à

Ma là có thật các bạn ạ! Mình định không kể ra đâu nhưng thôi chia sẻ luôn với mọi người cho nó nóng.
Sát nhà mình mới xây một cái nhà khá to và có một đôi vợ chồng trẻ mới cưới chuyển về đó ở. Trông họ có vẻ thành đạt. Nhưng có một điều lạ là ngôi nhà của họ bị ma ám hay sao ấy, ban ngày thì mình không nói làm gì nhưng cứ đêm đến mình ngồi viết truyện, vì lúc đó yên tĩnh nên nghe rất rõ, cứ có tiếng phụ nữ kêu ư..ư...oh..yeah... Nghe rất mơ hồ, rồi lại tiếng phanh phạch như cành cây cọ vào bờ tường. Khoảng 5 phút sau thì lại có tiếng đàn ông kêu a.a...aaaa. Nghe khá là rõ ràng. Rồi sau đó một lúc lại có tiếng xả nước của vòi hoa sen. Sau đó tất cả lại chìm vào bóng tối.

Bác này chắc là Vozer chính hiệu

Phải có thêm khơ mon bấy bì chứ nhỉ :D

2 po` trọ bên cạnh po` mênh đêm nào cũng nghe tiếng như bạn nói, chắc là ma thật rồi, thôi chuyển trọ gấp :eek::eek::eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week