Ask Mã PIN - nên để mã bưu điện thành phố hay mã bưu cục phát địa phương?

richname01

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Các bác cho em hỏi khi mình ghi địa chỉ để nhận mã PIN từ GA thì nên để mã bưu điện thành phố hay là mã bưu cục phát tại địa phương? Ví dụ em ở Quận 12 thì lúc đầu em để mã bưu điện HCM là 700000, nhưng sau đó em ra bưu điện gần nhà thì họ chỉ ra cái bưu cục phát chuyên phụ trách khu vực nhà em vì ở đó chuyên đi phát thư. Em ra bưu cục phát đó hỏi thì họ cho mã là 729050, nhưng khi tra trên các web thì không thấy cái mã đó. Vậy cho em hỏi là nên để mã là 700000 của HCM hay là 729050? Cám ơn các bác!

Các bác cho em hỏi khi mình ghi địa chỉ để nhận mã PIN từ GA thì nên để mã bưu điện thành phố hay là mã bưu cục phát tại địa phương? Ví dụ em ở Quận 12 thì lúc đầu em để mã bưu điện HCM là 700000, nhưng sau đó em ra bưu điện gần nhà thì họ chỉ ra cái bưu cục phát chuyên phụ trách khu vực nhà em vì ở đó chuyên đi phát thư. Em ra bưu cục phát đó hỏi thì họ cho mã là 729050, nhưng khi tra trên các web thì không thấy cái mã đó. Vậy cho em hỏi là nên để mã là 700000 của HCM hay là 729050? Cám ơn các bác!

để mã bưu điện HCM cho chắc ăn bạn nhé

Mã thì chỉ cần điền 700000.
Bưu điện sẽ cho đến bưu cục phát,bưu cục phát sẽ gửi tới địa chỉ bạn đăng ký lúc reg GA,từ lúc đủ 10$,tổng kết GA gửi mã PIN khoảng 2-4 tuần bạn nhận được.
Trong các group Youtube có dịch vụ nhận thuê 50k/PIN.
Tìm người uy tín gd nhiều mà nhờ.

Bác ở HCM thì để 700000 là ok nhất, hoặc nếu khó khăn quá bác có thể tìm dịch vụ nhận PIN hộ có 50k thôi mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week