Help Mặc định 1 site đã live 4 năm. Luôn uy tín như neobux của PTC. Đó là orbistrends

Reactions
218
MR
0.041
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mọi người chiến HYIP đã lâu, đã từng dính scm, invest thua lỗ???
Đây là site rất uy tín. Đc đánh giá cao trên HYIPexplorer, goldpoll, HYIPranks...
MIn dep 1$ và profit rất thấp ( khoảng 2%) nhưng xem ra rất uy tín. Đầu tư cao và chịu khó thì kiếm nhiều. Mấy trang diễn đàn toàn đầu tư >1000$ vào thằng này rồi.
Ko biết các bác chơi chưa. Hnay em post lên. Ai chưa tham gia thì thử nhé.

http://www.orbistrends.com/?ref=usadollar1993

Ủng hộ mình nhé..

Last edited by a moderator:
uppppppppppp phát nào. Mọi ng tham gia đi nhé. trang uy tín lắm. có cái compound ấy. Nếu invest ít, khoảng 1$- 5$ thì chọn 100% nhé. Lãi mẹ đẻ lãi con mà. Nếu invest nhiều thì chọn 0$ để rút daily. Min rút là 1$.

upppppppp nào

---------- Post added at 04:36 PM ---------- Previous post was at 02:56 PM ----------

Mọ ng cho ý kiến và tham gia nhé. Trang này luôn đc đánh giá rất cao. Càng đầu tư nhiều thì lãi to.

vào được rồi
chủ thớt cho hỏi hồi tui invest nó có báo compou j` đó tui chọn 0% có khác j` với 100% không vậy

Khác chứ bạn. Compound là hợp nhất lãi vào vốn đầu tư lấy lãi mẹ đẻ lãi con. 0% là không hợp nhất và 100% la hợp nhất toàn bộ. Site này min withdraw la 1$ vậy nếu bạn đầu tư ít thì phải chở cho đủ 1$ lãi mới rút được.
Theo mình đầu tư ít cho vui thì nên để Compound 100% chờ Plan hết hạn rút cả ra xẽ được lãi nhiều hơn. Còn nếu đầu tư lớn thì nên để Compoud 0% rút tiền hàng ngày an toàn hơn vì đâu biết nó sẽ scam lúc nào. nhưng chắc còn lâu bạn ak.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,052
175,395
Latest member
renttod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week