Tutorial maccuong-hướng dẫn làm offer 2-4$/1 con của site 1 và cách thanh toán.

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
Newbie mình đã có hẳn 1 bài viết về cơ bản site số 1 trong file word rồi. Còn bài này là phần nâng cao chỉ dành cho các pro kiếm các con offer 2-4$. Các bạn newbie đọc tham khảo thôi vì đọc xong có khi chẳng hiều mình viết gì.
Đầu tiên các pro vào phần menu bên trái nhìn thấy 3 dòng chữ sau:
Job Offers
Surf Sites
Tasks Sale

Mục Tasks Sale có 2 chiều tức 2 hình thức kiếm tiền 1 là bạn được phép thuê người khác làm, và 2 là người khác cũng đc phép thuê bạn làm.

Trường hợp 1: Đối với người khác thuê bạn làm , ví dụ con like 200 thì Bạn like 200 lần là được nó trả 2$, điều kiện là bạn phải có perfecmoney để nó trả cho bạn.

Trường hợp 2: bạn đi thuê người khác làm, Cái này chỉ dành cho pro, các bạn nếu ko làm đc thì đừng nên làm mình khuyên như vậy.
Bạn đăng ký 2 acc rồi dùng acc chính thuê acc phụ của bạn kích sau đó bạn thanh toáncho acc phụ, coi như là tiền đi vòng tròn cuối cùng vào túi bạn hết. , ví dụ cụ thể nhé: bạn cần thuê 5 ref, thì bạn có thể yêu cầu bọn nó làm cho bạn 5 ngày hoặc bao nhiêu ngày thì tuỳ sau đó bạn trả nó với giá chỉ 2$, bạn yêu cầu chúng nó hoàn thành offer và kích đủ số ngày bạn yêu cầu thì sau 5 -10 ngày bạn mới trả tiền chúng nó. tức là bạn được lợi nhờ các thuê người khác làm trong khi đó các bạn chẳn phải làm gì chỉ ngồi chơi cũng có tiền, còn Like facebook cũng vậy , bạn cũng thuê chúng nó like rồi thanh toán sau. số tiền đặt vào trước chỉ là để bên trung gian ở giữa giữ hộ và cắm hàng cầm cố chứ chưa trả cho nó ngay. kích vào dòng tasks sale, sau đó tìm con offer like faceboook. Vào đăng nhập bằng fb , rồi dùng tool autolike làm tự động 200 like là bạn đc 2$ luôn. Các con khác thì đăng ký visa ảo làm tương tự.
.
HƯỚNG DẪN THANH TOÁN
KHI MỚI ĐĂNG KÝ CÓ 0$ THÌ BẠN SẼ CÓ 1 SAO LÀ NEWBIE BẠN SẼ PHẢI CÓ 20$ MỚI ĐC RÚT.

SAU KHI LÀM OFFER ĐẦU TIÊN BẠN CÓ 1 $ LÀ BẠN TỰ ĐỘNG ĐC NÂNG CẤP THÀNH 2 SAO GỌI LÀ AMATER VÀ LÚC ẤY 15$ LÀ RÚT ĐC (TÀI KHOẢN KÍCH HOẠT TRÊN 20 NGÀY MỚI RÚT ĐC).

SAU KHI LÀM ĐC 50$ BẠN SẼ ĐƯỢC NÂNG CẤP LÊN 3 SAO GỌI LÀ MANAGER LÚC ẤY ĐƯỢC RÚT TỪ 3$ TRỞ LÊN( TÀI KHOẢN ĐÃ KÍCH HOẠT TRÊN 10 NGÀY).

HIỆN TẠI PAYPAL CÓ QUÁ NHIỀU LỪA ĐẢO NÊN NÓ BỊ HẠN CHẾ Ở VIỆT NAM. VẬY LÀM SAO ĐỂ RÚT TIỀN BÂY GIỜ? CÂU TRẢ LỜI LÀ CÁC BẠN HÃY ĐĂNG KÝ NGAY 1 ACC PERFECMONEY ĐỂ RÚT TIỀN. NGON NGAY.

Ps: site hoàn toàn miễn phí. Mình không đầu tư . không mua bán. Tự động nâng cấp. Cảnh báo một số thành viên bát nháo lên spam linh tinh nhé

Last edited:

sakumi

Banned
Reactions
184
MR
0.000
Có dc hưởng tiền % ref ko cậu?

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
Newbie mình đã có hẳn 1 bài viết về cơ bản site số 1 trong file word rồi. Còn bài này là phần nâng cao chỉ dành cho các pro kiếm các con offer 2-4$. Các bạn newbie đọc tham khảo thôi vì đọc xong có khi chẳng hiều mình viết gì.
Đầu tiên các pro vào phần menu bên trái nhìn thấy 3 dòng chữ sau:
Job Offers
Surf Sites
Tasks Sale
Bạn kích vào dòng tasks sale, sau đó tìm con offer like faceboook. Vào đăng nhập bằng fb , rồi dùng tool autolike làm tự động 200 like là bạn đc 2$ luôn. Các con khác thì đăng ký visa ảo làm tương tự.
.
HƯỚNG DẪN THANH TOÁN
KHI MỚI ĐĂNG KÝ CÓ 0$ THÌ BẠN SẼ CÓ 1 SAO LÀ NEWBIE BẠN SẼ PHẢI CÓ 20$ MỚI ĐC RÚT.

SAU KHI LÀM OFFER ĐẦU TIÊN BẠN CÓ 1 $ LÀ BẠN TỰ ĐỘNG ĐC NÂNG CẤP THÀNH 2 SAO GỌI LÀ AMATER VÀ LÚC ẤY 15$ LÀ RÚT ĐC (TÀI KHOẢN KÍCH HOẠT TRÊN 20 NGÀY MỚI RÚT ĐC).

SAU KHI LÀM ĐC 50$ BẠN SẼ ĐƯỢC NÂNG CẤP LÊN 3 SAO GỌI LÀ MANAGER LÚC ẤY ĐƯỢC RÚT TỪ 3$ TRỞ LÊN( TÀI KHOẢN ĐÃ KÍCH HOẠT TRÊN 10 NGÀY).

HIỆN TẠI PAYPAL CÓ QUÁ NHIỀU LỪA ĐẢO NÊN NÓ BỊ HẠN CHẾ Ở VIỆT NAM. VẬY LÀM SAO ĐỂ RÚT TIỀN BÂY GIỜ? CÂU TRẢ LỜI LÀ CÁC BẠN HÃY ĐĂNG KÝ NGAY 1 ACC PERFECMONEY ĐỂ RÚT TIỀN. NGON NGAY.

thế có proof chưa úp lên xem nào

tt69001

Junior
Reactions
42
MR
0.091
Call me! Call me! Follow me on Facebook
mọi người làm cái này làm gì cho mất công.nhiều người đã chứng minh là trang dolasinne ấy k rút tiền được ở việt nam.bạn bạn làm đến 50$ cũng chả lên được 3* đâu. cái 3* bạn phải bỏ ra 14,99$ thì mới được như vậy. mình nói vậy thôi ai nghe thì nghe.

mọi người làm cái này làm gì cho mất công.nhiều người đã chứng minh là trang dolasinne ấy k rút tiền được ở việt nam.bạn bạn làm đến 50$ cũng chả lên được 3* đâu. cái 3* bạn phải bỏ ra 14,99$ thì mới được như vậy. mình nói vậy thôi ai nghe thì nghe.
Mình chẳng mất đô nào sao lại đc 3 sao. Khi đủ điểm là sao nó tự lên. Chẳng cần phải làm gì. Mình chưa mua gì ở site 1 cả. Tự làm tự ăn. Ngu thì nghỉ.

Riêng mình có 1 quy tắc nghiêm ngặt. Không đầu tư. Ko mua bán. Miễn phí thì làm. Thu phí là cho nó đi ỉa.

Mình chẳng mất đô nào sao lại đc 3 sao. Khi đủ điểm là sao nó tự lên. Chẳng cần phải làm gì. Mình chưa mua gì ở site 1 cả. Tự làm tự ăn. Ngu thì nghỉ.

Riêng mình có 1 quy tắc nghiêm ngặt. Không đầu tư. Ko mua bán. Miễn phí thì làm. Thu phí là cho nó đi ỉa.
thôi bác làm gì kệ bác còn cái site này e hiểu rõ như lòng bàn tay. như thế nào thì tự hiểu. tự làm tự ăn đi.

thôi bác làm gì kệ bác còn cái site này e hiểu rõ như lòng bàn tay. như thế nào thì tự hiểu. tự làm tự ăn đi.

Tùy bác thôi. Tự làm tự ăn. Thấy cậu mà chịu thua site này thì đúng là còn xanh lắm. Mà ko ai rút đc tiền từ site này cũng đúng. Vì từ trước đến giờ mình chưa hướng dẫn mọi người rút. Chỉ lao đầu vào làm rồi gặp tý bế tắc đã nản rồi. Tự mình cứu mình thôi. Tớ từng rao bán acc ra site nước ngoài nhưng về sau nghĩ ra cách rút là tớ ko bán nữa.

Tùy bác thôi. Tự làm tự ăn. Thấy cậu mà chịu thua site này thì đúng là còn xanh lắm. Mà ko ai rút đc tiền từ site này cũng đúng. Vì từ trước đến giờ mình chưa hướng dẫn mọi người rút. Chỉ lao đầu vào làm rồi gặp tý bế tắc đã nản rồi. Tự mình cứu mình thôi. Tớ từng rao bán acc ra site nước ngoài nhưng về sau nghĩ ra cách rút là tớ ko bán nữa.
cách của bác thì e cũng biết. vì e vẫn đang làm. e còn biết rõ nick của bác như thế nào nữa. ^^

cách của bác thì e cũng biết. vì e vẫn đang làm. e còn biết rõ nick của bác như thế nào nữa. ^^
Mình có 2 nick radiumly va maccuong. Cách đây 1 tuần đúng là tớ gặp bế tắc trong vấn đề rút lần 3. Tớ cũng trao đổi với vài anh em thân thiết nghĩ ra cách rút khi nó cấm vận paypal việt nam. Và tớ có rủ vài người đi rao bán acc 190$ trên thebot.net và thằng kia nó hỏi giá bao nhiêu tớ bảo chỉ lấy 60$..nhưng sau vài ngày tớ về đọc lại ruler của nó tớ lấy acc perfecmoney ra ốp vào y rằng 2 ngày sau tiền về luôn. May mắn là tớ nghiên cứu kịp chứ bán acc này đi thì phí. Trước đó tớ còn thông báo anh em dừng chơi. Nhưng giờ tớ cho anh em phang thoải mái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,921
176,400
Latest member
tunght1306

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week