Mail giả mạo admin pix, a e cẩn thận nhé

quangle9212

Junior
Reactions
16
MR
0.001
PixProfit alternate address Cửa sổ mới
Người gửi: admin <admin@pixandprofit.com> Thêm vào Báo Spam
Ngày: Thứ năm, 19/1/2012 09:56 PM
Người nhận: xxxxx Chi tiết↓
Để đảm bảo an toàn cho hộp thư của bạn, Các script trong trang đã được lọc. Nhấp vào đây để xem nội dung trước khi lọc
Hello,

Please also use the alternate address to login. It may be faster. It is: pixtxpxr.com

dạo này mình toàn nhận được những mail như vậy ko ah, nhưng nhìn vào là thấy kì kì nên xóa luôn :D
anh em cũng nên cẩn thận nha

Chú này. chú thử vào pixandprofit.com xem có được không. Pix hút máu của AE VN nhiều tiền nên nó trích ra 1 ít mua thêm 2 cái tên miền đó :))

pix đang phân chia thành nhiều công ty nhỏ nó đang tranh chấp tài sản .........

phải ko vậy ,bik là dnay pix thay đổi tên liên tục
nhưng thật sự mình cũng hơi nghi ngờ có kẻ lợi dụng pix đag thay đổi để hốt bạc,đánh lừa ae

[email protected] chính là pix. các bạn khi đk id mới thì cái mail này sẽ gửi xác nhận cho các bạn! cách test đơn giản nhất. còn id bị mất ko phải do hacker lấy mà do pix xóa. các bạn lấy id bị xóa đk lại cũng được đăng ký bình thường,

id bị xóa vẫn đăng ký lại được hả...sao nghe nói vào không được mà.....ai bị xóa id vào lấy lại thử ....xem thử có bị ban không......

id bị xóa đăng ký lại được nhe bà kon. tui mới đk lại nè. làm viẹc bình thừong giông như id mới

id bị xóa đăng ký lại được nhe bà kon. tui mới đk lại nè. làm viẹc bình thừong giông như id mới

mất công cày

mất invite

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week