Spotlight manage forex account

Status
Not open for further replies.

suu1900

Banned
Reactions
4
MR
0.000
quản lý tài khoản Exness forex . ai cần pm . minimum $2k Balance. lợi nhuận 50% mỗi tháng . chỉ nhận 10% phí . never mất nhé . có account to check luôn nhé ...đang lợi nhuận trên $2k này

tớ không thể show tài khoản để bạn kiểm tra ở đây . ai pm thì cho cho check (id login and password) . sau đó tớ đổi pass .có cái video từ khi mới deposit này . tớ đại diện cho chị ấy đấy nhé :) . Exness giới hạn cho xem lịch sữ chỉ trong 2 tháng vì vậy bạn cần (id login và password ) đễ xem hết

Last edited:
1. Mình thấy exness mà chơi với 2k$ thì quá mạo hiểm cho cái sàn nhiều tai tiếng này.
2. Cậu post cái password read lên là mọi người có thể vào coi được không cần úp úp mở mở như thế này cho mệt, cái đó họ chỉ coi lịch sử trade như thế nào chứ không đả động gì đến tài khoản.
3. Nếu trade với lợi nhuận như vậy vì sao cậu không "dùng tiền người khác" bằng cách ra ngân hàng vay? Vay 1 hay 2k$ có trả lãi là bao so với cái khoản lợi nhuận mà người kia làm được?
4. Mình đã cảnh báo các topic mà để mấy cái tít nào là PAMM hay Forex management hay quản lý tài khoản mà có văn phong như rứa thì mình sẽ closed chứ không nói nhiều nữa. Nếu cậu cố tình thêm topic nào như vậy nữa thì bị delete topic và ban nick là điều không tránh khỏi nhé !
5. Closed topic !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,899
174,079
Latest member
nhacaichoangclub

Most viewed of week