Mạng Viettel chậm a-e có bị ko ?

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
sao mấy hôm này mạng nhà mình cứ điên điên ko biết a-e có ai bị ko, hiện tại luôn đang dow fshare mạng chạy có khi 1k2kb/1s có khi 200kb/s cứ nhảy lên nhảy xuống liên tuc, dùng speedtest thì mạng có 9mb, đêm đêm tầm 10h đổ lại thì mạng nhà mình rùa ko thể tả xem youtube mà vui thì nó chạy ko thì thui, mình bị máy hôm nay rồi ko biết có a-e nào bị ko nhỉ, hay là nó đang bóp lại nhỉ :(

Uh, lâu lâu thấy Viettel nó rớt mạng, ko ổn định nữa rồi :|

M cũng dùng viettel. Ban ngày thì ok. Chỉ bị tình trạng đó từ tầm 8 rưỡi đến 10 rưỡi 11h gì đó.

M cũng dùng viettel. Ban ngày thì ok. Chỉ bị tình trạng đó từ tầm 8 rưỡi đến 10 rưỡi 11h gì đó.
giờ đó mình cũng bị và hiện tại cũng đang bị dow fshare mà có 200kb/s chả hiểu sao
nhưng phiêu 1 cái xem Video HD vẫn chạy mới đau

xem YTB chập chờn thì đôi khi hiểu đc, dow host VN mà chạy ko nổi bó tay thật

um viettel chắc dạo này quá tải khách hàng hay sao í,ban ngày thì ko ổn định lắm,tầm tối tối mới ngon tí,,thấy vnpt mạng lại ổn định lại rùi

má tức thiệt 12mb mà dow trong nc chạy ko nổi dễ gọi điện chửi VL

Vì thế mà mình ghét viettel .. bên voz có ông kia chửi viettel liên tục 1 tháng trời . Mình xài Fpt đúng là có lúc lỗi nhưng qua rồi thì thôi ko bao giờ bị nhiều ngày
mình k cay cái gì dù có lỗi cũng lỗi đều đằng này mình xem video HD vẫn chạy ổn mà dow thì nó lại chập chờn rất cay 1 file 2G thường dow lâu lắm 20' mà giờ hơn 30' r mà vẫn chưa xong má nó chạy có 500kb đổ lại ko hiểu bọn cờ hó VT này làm cái trò gì host VN mà như rùa

ko biết cái speedtest tin đc ko nhỉ ? test trên đó 1k3kb/1s mà sao dow ở mấy host VN nó lại ko chạy nổi ta

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week