Mạo muội lập hội MMO trên facebook cho anh chị em giao lưu

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Hội mmo4me trên facebook hiện tại đã rất nhiều thành viên tham gia. còn ai chưa tham gia thì nhanh chân nào.

http://www.facebook.com/groups/mmo4me

Anh chị em vào facebook chém gió cho thoải mái nhé, chia sẻ cho newbie kinh nghiệm, thỉnh thoảng post vài proof khủng cho anh em chiêm ngưỡng :binhsua79:

Last edited by a moderator:
Đã có diễn đàn rồi thì đừng FB làm gì cả! Như mình cũng lập 1 diễn đàn, rồi sau đó có cả FB nữa, bọn nó toàn vào FB chém gió chứ chẳng thèm vào diễn đàn nữa :(

Nhưng mà facebook có cái hay của nó mà các bác. Biết thêm được hình ảnh của bạn này bạn nọ, vân vân ( quen biết rồi đỡ bị ăn cam :D )

uh . cái này lên chém thành bão cũng chả ai nói gì . :binhsua79:

Nhưng mà facebook có cái hay của nó mà các bác. Biết thêm được hình ảnh của bạn này bạn nọ, vân vân ( quen biết rồi đỡ bị ăn cam :D )

ý kiến hay .........................................

đã joined :D

---------- Post added at 12:20 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

biết mặt để thằng nào cam dễ ăn đập :))

Đã có diễn đàn rồi thì đừng FB làm gì cả! Như mình cũng lập 1 diễn đàn, rồi sau đó có cả FB nữa, bọn nó toàn vào FB chém gió chứ chẳng thèm vào diễn đàn nữa :(

Đó là do diễn đàn nội dung ít quá cũng nên. Còn diễn đàn mình lại khác, phải vào thường xuyên để cập nhật thông tin, facebook chỉ là nơi chém gió, làm quen thôi mà.

Nó đưa hình cam lên thì vẫn ăn cam đầy ra :binhsua53:

tham gia nhóm rồi ! sally acw đang đợi accpet

Đang request tham gia FB hội :D. Đề nghị có cái rule là không đưa link ref hay quảng cáo lên fb hội nhá, fb để làm nơi chém gió thôi, còn tuyển ref với quảng cáo đã có diễn đàn rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom