[Mạo muội lập team NEWBIE]

Follow

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Như tit ạ , em cũng là Gà mới , có tìm hiểu nhiều trên MMO4 , mạo muội lập team cho Newbie vào hỗ trợ lẫn nhau vì ai cũng giống em cả thôi. Chân ướt chân ráo tập tành muốn kiếm thêm 1 ít trang trải cuộc sống mà vốn đầu tư vào khóa học không có :( Chủ yếu dành tận tâm cho thời gian Online
Các bạn nào như mình thì đăng ký ở dưới nhé
Yêu cầu : Để lại SKYPE vì chỉ hoạt động tại SKYPE , mình sẽ chủ động ADD các bạn vào thảo luận nha

Rồi cũng không đi đến đâu đâu nói thiệt. Đọc trên mạng còn hơn

Toàn newbie vào mà chém gió, cuối cùng tốn time ko đc gì. Mình từng vào nhiều group như thế.

newbie như mình có đc vào xem không nhỉ

toàn cáo k chứ newbie gì :v

sky duonghung141 :)

besonzzz :D

Chả đi đến đâu đâu mình nói thật đấy! :D Trước cũng có tham gia 1 Gr onl gồm 10 người rồi!... vào toàn chém gió là chính vì ai cũng newbie nên chả biết cái gì.... Thằng nào có thì giấu như mèo giấu...:) Giấu cũng phải vì chả biết ai là ai... chữi qua chữi lại riết rồi cũng rã nhóm!

Tiện thể mình mời mấy bạn newbie như mình thành lập 1 Gr off khoảng 5 người để Gr đạt chất lượng tốt nhất, số lượng ít thì có thể xem nhau như a e 1 nhà. Cuối tuần thì có thể off 1 buổi để a e giao lưu, cùng nhau đi chơi và các hoạt động khác có thể giúp nhau để tiến bộ.:):p:p

Mình đã tìm được 1 sư phụ! qua tết a ấy vào lại sài gòn thì có thể sang tận nhà a ấy để học hỏi:D:D:D

Bạn nào có nhã hứng thì ib cho mình:)

À quên! bạn nào ở HCM thì hả ib nhé! Tks các bạn đã xem qua

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week