Mất hết post

gumvn

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Sao nick em bỗng mất hết post vậy à, tính cả rep là gần 16 cái. Có cái topic hỏi đáp đang tìm đáp án cũng bị xóa luôn. Có phải do shoutbox ko ạ?

Mong admin khắc phục giúp em ạ

Bạn xem cái phần messages dưới ava của bạn ý, chứ có một số Box ko tính post đâu, rules forum là vậy mà . Lúc trước post thật của bạn là bao nhiêu ?

Sao nick em bỗng mất hết post vậy à, tính cả rep là gần 16 cái. Có cái topic hỏi đáp đang tìm đáp án cũng bị xóa luôn. Có phải do shoutbox ko ạ?

giống mình rồi, bị xoá hết không có một thông báo nào cả, 14 posts và 32 like của tôi

có thể 2 post mà bạn post vi phạm rule nên BQT delete nên mới có hiện tượng mất post, bạn nên lưu ý không spam lung tung vào các topic người khác thì sẽ không bị delete bạn nhé.
Có post nhiều cũng làm cái gì đâu
có post nhiều để được quyền tạo được topic trong box EX hoặc được quyền đóng BH hoặc tham gia được nhiều lợi ích hơn em à. :)

4roum giới hạn số post theo time mà bạn. Lúc trước mình 15 post cũng bị mất. Để đến 1 tháng mới dc có 21 post thôi. Nếu nhiều hơn sẽ bị reset. Ko bít số liệu có đúng ko pm hỏi MOD thử xem. MOD ở 4roum này nhiệt tình mà :p (hỏi nhanh đáp lẹ o_O)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,539
173,719
Latest member
giacaphehomnay

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom