Ask Mấy đứa bạn làm tích điểm cho mail 340điểm/mail vs giá 15k ? Không biết mail đó để làm gì :)

buithanh32

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Có ông anh thuê chúng nó làm tích điểm cho mail, mỗi mail cần 340 điểm, Thời gian làm cũng phải mất gần 10 ngày/mail. Em tò mò ko biết mail đó để làm gì mấy bác. :) ai biết chia sẻ ít thông tin. Các mail đc đăng kí sẵn theo 1 IP, và khi tích điểm phải đăng nhập theo IP đó :)

Có ông anh thuê chúng nó làm tích điểm cho mail, mỗi mail cần 340 điểm, Thời gian làm cũng phải mất gần 10 ngày/mail. Em tò mò ko biết mail đó để làm gì mấy bác. :) ai biết chia sẻ ít thông tin. Các mail đc đăng kí sẵn theo 1 IP, và khi tích điểm phải đăng nhập theo IP đó :)
Bing rewards :) 340 credits dc 3$ AMZ Gìftcard.
10 ngày mới được 3$ :eek:

3$ đó tích gom vào 1 mail dc ko bác :)
Không, mail nào nhận card mail đấy, nhận xong save lại bán code card cho mấy seller amz gc hoặc tạo acc amazon nạp vào để tự mua đồ trên amazon mà xài. Cái này tay ngang dô chơi không được đâu, đến lúc đủ điểm mua card ăn ban ngay, phải có người có tut sẵn mới chơi dc.

Làm người tốt giống như làm thủ môn trong bóng đá vậy, dẫu cho bạn có cứu thua bao nhiêu lần thì người ta cũng chỉ nhớ đến những sai lầm của bạn. Bài học rút ra là: "Kệ mẹ người ta, mình thích thì mình làm".

Trc kia 8h là nó pay gift card về rùi..gio nhiều ng đợi cả vài ngày chưa thấy gift đâu..giờ nó ra chính sách 5acc/ip theo hộ gia đình.. nên kiếm khó hơn trc..bỏ tiền ra mua mấy cái binger bot và bing search bot gio cũng k kiếm đc bao nhiêu nữa @@

hình như scam rồi thì phải

Bing là của Microsoft thì nó k scam đâu..mấy ông lỡ tay RIP IP sai chính sách của nó,rùi có những acc cũ nó chỉ cho redem 1 lần duy nhất..nên redem mà k nhận đc thui..nó k banned nick chỉ là làm mà k đc tiền thui ^^..mấy thông tin này nghe lỏm đc qua mấy bro trên thebot.net nc vậy..:oops:

Bing là của Microsoft thì nó k scam đâu..mấy ông lỡ tay RIP IP sai chính sách của nó,rùi có những acc cũ nó chỉ cho redem 1 lần duy nhất..nên redem mà k nhận đc thui..nó k banned nick chỉ là làm mà k đc tiền thui ^^..mấy thông tin này nghe lỏm đc qua mấy bro trên thebot.net nc vậy..:oops:
Nghe lỏm sao bằng người từng làm cậu. :D. Nó k trả gif không ban acc. Thế k scam là gì :)

Không, mail nào nhận card mail đấy, nhận xong save lại bán code card cho mấy seller amz gc hoặc tạo acc amazon nạp vào để tự mua đồ trên amazon mà xài. Cái này tay ngang dô chơi không được đâu, đến lúc đủ điểm mua card ăn ban ngay, phải có người có tut sẵn mới chơi dc.
gặp phải thím này thì giàu rùi :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week