" Mày ngủ với chồng bà mà mày bảo mày trẻ con à ? "

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.835
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
thằng đó ko bị vô tù à - QH trẻ dưới 18 tuổi là hiếp dâm mà

Video của bác chưa chuẩn đâu có Video nó đánh nhìn cận cảnh kìa ghế mà nó đập gãy ghế mà con kia ko ăn thua, đầu con đấy cứng VKL =))

:D:D:D về mà đánh ck chứ đánh người ta làm éo mịa gì để rồi anh ấy sẻ tím tục ăn vụng với mấy bẻm khác.

mấy bà này lạ nhể, sao ko đánh thằng chồng, :D

đánh con này rồi nó lại ngủ với con khác, nhổ cỏ mà ko nhổ từ gốc :rolleyes:

https://www.facebook.com/Zh0u.subjn.9 link cho bác nào cần :D

khổ chủ kể là nhỏ đó nt thách thức nên mới đánh :D
theo mình đọc trên FB con đấy thì đúng là v nó bảo nó đang tức con kia thách nữa thì nó đáng là đáng, dm mới 17t mà nứ....g ngủ với ck ng ta còn thách :))

thằng đó ko bị vô tù à - QH trẻ dưới 18 tuổi là hiếp dâm mà
trên 16 thì quan hệ thoải mái nha bạn, có điều là chưa cưới đc thôi :) còn đi tù là dưới 16 bạn à :) Và cũng ko phải là hiếp dâm mà chỉ là quan hệ trẻ vị thành niên.
Còn dưới 12 hay 14 gì đó (mình ko nhớ rõ) thì mới bị khép vào hiếp dâm :)

Nói chung giờ éo hiểu yêu đương kiểu gì, yêu đương thật lòng thì biết nó phản bội thì chia tay là xong. Đằng này như là lợi dụng lẫn nhau nên thấy có đứa khác sơ mú vào thì sửng cồ >.<

dưới 16 bạn à :) Và cũng ko phải là hiếp dâm mà chỉ là quan hệ trẻ vị thành niên.
Còn dưới 12 hay 14 gì đó (mình ko nhớ rõ) thì mới bị khép vào hiếp dâm :)

Nói chung giờ éo hiểu yêu đương kiểu gì, yêu đương thật lòng thì biết nó phản bội thì chia tay là xong. Đằng này như là lợi dụng lẫn nhau nên thấy có đứa khác sơ mú vào thì sửng cồ >.<
cái này tuy dưới 18t mà QH là thằng nam dính phốt hết, nhưng cái quan trọng nhất bên con kia ko tố cáo và giờ có tố cáo cũng k có bằng chứng, vì nó phải lây tinh dịch để xét nghiệm mà, mà giờ thì còn đâu mà xét =))
Tính ra con bé 17t kia cũng ngon nhưng k bằng con vợ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,978
Latest member
minhhieuu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week