Mấy pro về Vietcambank vào giúp em với :(

btc1992

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Chẳng là em vùa mới làm cái thẻ vcb và đăng ký dịch vụ ibanking. Trước khi về nhân viên cho cái thẻ khách hàng ghi tên truy nhập và nói mật khẩu dc gửi vào mail. khi em vào trang chủ vietcombank dùng tên đăng nhập với cái mật khẩu nó gửi trong mail thì nó báo tên đăng nhập hoặc mật khẩu sai, các bác cho em hỏi thế là bị sao ak?:(

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Follow me on Facebook
Chẳng là em vùa mới làm cái thẻ vcb và đăng ký dịch vụ ibanking. Trước khi về nhân viên cho cái thẻ khách hàng ghi tên truy nhập và nói mật khẩu dc gửi vào mail. khi em vào trang chủ vietcombank dùng tên đăng nhập với cái mật khẩu nó gửi trong mail thì nó báo tên đăng nhập hoặc mật khẩu sai, các bác cho em hỏi thế là bị sao ak?:(
Thế là em phải ra bank xin lại :D.

bocapden3004

Junior
Trusted 3
Reactions
281
MR
0.542
$1,308.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đọc trên trang chủ thấy nó hướng dẫn như này :D
1. Khi Quý khách đã đăng ký số điện thoại nhận OTP trên IB@nking, Quý khách có thể sử dụng chức năng "Quên mật khẩu" trên website của Vietcombank để lấy được mật khẩu mới do Ngân hàng gửi qua email.
2. Quý khách cũng có thể liên lạc với các chi nhánh của Vietcombank để được trợ giúp

Đây là cam ngọt không phải cam chua , chắc mất thêm 10k tiền xăng
xăng ;) em chỉ ngại đi thôi bác ak, đợi lâu lắm
Đọc trên trang chủ thấy nó hướng dẫn như này :D
1. Khi Quý khách đã đăng ký số điện thoại nhận OTP trên IB@nking, Quý khách có thể sử dụng chức năng "Quên mật khẩu" trên website của Vietcombank để lấy được mật khẩu mới do Ngân hàng gửi qua email.
2. Quý khách cũng có thể liên lạc với các chi nhánh của Vietcombank để được trợ giúp
dùng chức năng quên mật khẩu thì nó báo thông tin khách hàng ko chính xác :(

chaoban888

Senior
Reactions
417
MR
0.004
xăng ;) em chỉ ngại đi thôi bác ak, đợi lâu lắm

dùng chức năng quên mật khẩu thì nó báo thông tin khách hàng ko chính xác :(
Chắc là chưa kích hoạt rồi, gọi điện thoại lên bank mà hỏi, khỏi phải đợi

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Tắt máy, mặc quần dài, tút lại vẻ đẹp trai, trèo lên con ngựa sắt chạy thẳng ra VCB, tìm quầy hồi trước làm thẻ, nhìn thẳng vào mắt em giao dịch viên, nháy mắt yêu em nó 1 phát nói "em ơi anh nhận mật khẩu ibanking mà đăng nhập ko dc", mất 15p thôi

Tắt máy, mặc quần dài, tút lại vẻ đẹp trai, trèo lên con ngựa sắt chạy thẳng ra VCB, tìm quầy hồi trước làm thẻ, nhìn thẳng vào mắt em giao dịch viên, nháy mắt yêu em nó 1 phát nói "em ơi anh nhận mật khẩu ibanking mà đăng nhập ko dc", mất 15p thôi
nhân viên già lắm anh ak :eek:
ra ngan hang bao no "may dam troll tao a?"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week