Máy Trạm bản 1.0.8 lại xàm !!!

Status
Not open for further replies.

mirinda

Vip
Verified
Reactions
5,407
MR
6.348
Hic !
MT bản 1.0.7 đang chạy ngon ghê, đang ko tự dưng update lên bản 1.0.8 load hình cà giựt, enter ko có mượt, chán như con gián có ai xài Máy Trạm ko ???

minh hay bi loi lam 1 luc thi out ra ngoai, nhưng có người thì không bị vậy, không biết lý do gì, bạn nào biết hướng dẫn mình với. Thanks

minh hay bi loi lam 1 luc thi out ra ngoai, nhưng có người thì không bị vậy, không biết lý do gì, bạn nào biết hướng dẫn mình với. Thanks
+Kiểm tra lại Anti virus
+Xài bản windown chuẩn XP or Win7
+Nhiều lúc MT khìn update lên lỗi tè le nên bị out, cái này pó tay

tuy bản 1.08 nó giựt giựt nhưng k hiểu sao máy e lại k bị out như bản 1.07 nữa :D
Được cái này mất cái kia. Mà tưởng bac qlink luôn rồi chứ.

Được cái này mất cái kia. Mà tưởng bac qlink luôn rồi chứ.
qlink nó ăn gian qua mình ghét >.< hôm qua gõ 2h30 phút vào xem đc 0.8$ chưa đc 1$ nữa
hôm nay gõ thử 30' xem nó có chơi gian mình k gõ đc gần 600 codes vào mở nick chỉ có gần hơn 200 tí xíu

công nhận thằng qlink ăn gian vãi đái thật, 3 ngày nay mình tính ra mỗi acc cũng phải dc>600code, thế mà vào xem lại dc co 518
nó ăn gian của tớ hết 100code 1acc

cậu bị ăn gian vậy là ít rồi đó >.<
hôm qua hì hục 2h30 tưởng bèo lắm cũng đc>2$ do tỉ lệ chính xác là 97 98 mà ai ngờ vào xem có 0.8$ sock đến nỗi hôm nay bỏ qua làm pix
chờ qlink ra bản update soft mới chơi

đêm nay cày qlink 3h đc 2$ :| e cũng thấy nó ăn gian điểm :( mà hình load như shit ý

pix thấy load ổn ổn r, 2 con pri 0 vào giờ nào cũng có việc làm :D hết 1 đêm làm hơn 5h đồng hồ đc hơn 3$ :(

đêm nay cày qlink 3h đc 2$ :| e cũng thấy nó ăn gian điểm :( mà hình load như shit ý

pix thấy load ổn ổn r, 2 con pri 0 vào giờ nào cũng có việc làm :D hết 1 đêm làm hơn 5h đồng hồ đc hơn 3$ :(
pix nay ổn rồi quay trở về quĩ đạo thôi còn ai muốn chiên qlink để có thêm thu nhập thì chờ qua mùng 8 để nó có bản cập nhật đã >.<

Cái topic bàn bản mới của Máy Trạm thành ra topic bản qlink rùi hử ?

Bó tay bản 0.8 này luôn. Gõ được 1 pic thì mất thêm 1s để đợi. Gõ 1000 pic mất thêm 1000s ~ 17p.

sáng nay mình sài máy trạm bản 0.8 rồi, gõ được 600pic hai acc pri 5. Máy chạy tốt không vấn đề gì..làm thêm hai hôm nữa sẽ donate nếu vẫn ok như hôm nay!
Ủng hộ hàng VN chất lượng cao đê..

Last edited by a moderator:
chẳng hiểu sao, liên tục update và liên tục gặp lỗi, bản đang ngon cũng update rồi dính lỗi, chẳng hiểu sao nữa........

Nãy nó update lên bản 1.0.x rùi, chạy mượt :D , xàm vãi, chuẩn bị tiến hành thu phí 10$/Máy vĩnh viễn , pó tay !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642
Latest member
linhdung88vp

Most viewed of week

Most discussed of week