Máy trạm đã fix lỗi hoàn thành các bạn vào download ver mới nhất

Status
Not open for further replies.

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
Mình ko có acc nào để upload lên cả nên ai cần thì pm nick yahoo : entalnal_flame để lấy về xài nhé , hoặc các bạn qua forum máy trạm để dowload về ,chắc giờ này bên đó cũng đá update , lại đc cạp rồi :)
Link đây :http://www.mediafire.com/?jck9o9aqf6iycke
Những ai bị Band IP vẫn phải Fake IP để vượt tường lửa , còn nếu bật lên ko có hình chó mèo ngay thì chọn sever 5 nếu có chó mèo ngay thì cứ thế mà đăng nhập thôi

@ Link trên là của các bạn sau upload lên ,bác Mirin stick lên comment của mình cho các bạn dễ nhìn thôi, mình phải đính chính ko là các bạn ý lại ném gạch mình :D

Last edited by a moderator:
MẤY NGÀY NAY XUẤT HIỆN LỖI KO HIỆN CHÓ MÈO KHI ĐĂNG NHẬP LÀM CÁC BẠN KO LÀM VIỆC ĐC. NÊN ADMIN CÓ VIẾT BẢN MỚI FIX LỖI NÀY.
BẢN NÀY Y CHANG BẢN CŨ KO CÓ J MỚI , CÁC BẠN ĐĂNG NHẬP BÌNH THƯỜNG, NẾU CÓ CHÓ MÈO THÌ CHỌN BÌNH THƯỜNG, CÒN NÓ BÁO LỖI KO KẾT NỐI THÌ PHÍ TRÊN CÓ 5 SERVE CÁC BẠN CHỌN SERVE 5(NGHE THEO LỜI ADMIN) :cool: CÁC SERVE KIA MÌNH CHƯA THỬ.

Bác Mỉrin vào stick topic này lên cho anh em vào load về nhé :D

Bản V1.0.7 dành cho không hiện chó mèo maytram mới đây các pác ạ

Xài ngon rùi đó mấy bạn, chọn server 5 là ngon !

Những ai bị Band IP vẫn phải Fake IP để vượt tường lửa , còn nếu bật lên ko có hình chó mèo ngay thì chọn sever 5 nếu có chó mèo ngay thì cứ thế mà đăng nhập thôi .Bác Mirin xóa bớt link download edit lên trên đầu để mọi người thấy rõ ko nhiều link down quá lại loạn hết đao pháp :D

Những ai bị Band IP vẫn phải Fake IP để vượt tường lửa , còn nếu bật lên ko có hình chó mèo ngay thì chọn sever 5 nếu có chó mèo ngay thì cứ thế mà đăng nhập thôi .Bác Mirin xóa bớt link download edit lên trên đầu để mọi người thấy rõ ko nhiều link down quá lại loạn hết đao pháp :D
Đã làm theo đề nghị !
Lên trang 1 download nhé mọi người !

bác xem lại dùm tớ....server5 không vào được

p/s: mới xem lại..server 2 thi tớ vào được...các bác nên thử hết 5 cái xem nge..coi chừng người này không giống người kia

mình đã thử fake ip = ghostsurf và vpn nhưng hiện mỗi chữ loggin như bản temp, sv nào cũng vậy :binhsua29::binhsua29:

---------- Post added at 03:52 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

You need your JavaScript turned on to make it work
chắc phải cài lại java

Bạn reset Ghotsuft lấy IP khác xem sao ? nhiều khi nhanh chậm còn tùy thuộc vào cái IP bạn đang mượn tạm :D

hehehe lại được kiếm tiền rồi các bác nhỉ zui quá:binhsua135:

sau khi cài ie 8 đã đâu vào đấy, hóa ra từ trước không phải tại soft lỗi mà là do mình remove cái ie8 đi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week