Help MDJ.com - Earn up to 30$ - Upload Music and Make Money

Status
Not open for further replies.

onlinekt

Newbie
Reactions
82
MR
0.000
Trang này trả tiền cho việc download nhạc và nghe nhạc mới ra gần đây. Rate của nó như sau:

PROGRAM FEATURES
We pay up to 30$ for 10.000 downloads/plays
We pay 60% commission on all premium sales
We pay All Countries without restriction

COUNTRY GROUPS

Terms and Conditions:
We count 30 unique downloads/plays from one IP address within 24 hours.
We pay for both, Downloads and Premium sales generated from your links, on the same plan. No restrictions, no affiliate types
We pay weekly, minimum payout is 15$
We pay via Paypal and Alertpay
Supported Formats:MP3

Trang này tuy rate thấy nhưng đem code của nó nhúng vào website thì kiếm cũng kha khá. Nó tính khi bài nhạc được play 70%.

Link ref: :binhsua53::binhsua53:

http://www.mdj.com/free69.html

Các bạn đăng ký dưới link của mình rồi diền coupon code lúc đăng là "WJ" sẽ có 1 tháng premum miễn phí.

Khi up xong (file up là MP3 chẳng hạn) nó có link download như sau:
http://www.mdj.com/4tkkw0qgy06k/Justin_Timberlake-Dead_and_gone.MP3.mp3.html

Các bạn có thể đi vào link này và nghe hoặc đem link này đi chia sẻ kiếm $. Nó cũng có code nhúng vào blog như zing mp3 vây. Các bạn nghe thử coi, thấy nó play cũng nhanh. Không hiểu sao mình ko nhúng vào forum vbb được còn blog dle thì ok. Demo nhúng code tại http://www.dlmaxfull.com

Justin Timberlake-Dead and gone.MP3.mp3 - 7.1 MB

Last edited by a moderator:
cái này mình phải up nhạc lên hả bác hay làm thế nào để chiến
Mình up nhạc lên, có remote bình thường như filesonic vậy thui, có link download nhưng nó có thêm phần code đem nhúng vào blog. Bạn coi demo của mình đó.

---------- Post added at 02:50 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

chi tiết hơn đi bạn :)

Ai thích nhạc mp3 trực tuyến thì chơi trang này rất hợp. Mình sẽ quay video nhúng vào blog dle sau. :binhsua52:

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 02:50 PM ----------

cái này mình phải up nhạc lên hả bác hay làm thế nào để chiến

up mp3 lên nó rồi lấy link đi chia sẻ cho người ta download (hoặc nghe - nó tính đến khi play 70% bài nhạc) hoặc lấy code đem nhúng vào blog khi người ta play nhạc thì nó đếm như 1 lượt download.

một ngày mình chỉ down được 30 lượt thôi nhỉ, mình dùng sock liệu có khả quan ko , em ko có site dle , nhúng vào blog toàn IP việt nam thì lỗ nặng tiền điện

một ngày mình chỉ down được 30 lượt thôi nhỉ, mình dùng sock liệu có khả quan ko , em ko có site dle , nhúng vào blog toàn IP việt nam thì lỗ nặng tiền điện
không cần tải, chỉ cần play 70% bài nhạc. up class A nghe đi. :binhsua53: còn nếu có nhiều ip class A play thì :binhsua53:

nghĩa là 1 bài mình có thể nghe đi nghe lại vẫn được tính hả bác
Khác ip là dược, ví dụ bạn đưa link lên yeuamnhac chẳng hạn, có 100 người vào nghe 1 bài đó thì nó tính 100. nó tính đủ ko thiếu 1 lượt download hay nghe nào cả. :binhsua53:

sao nó bảo tính 30 lượt/ IP 1 ngày mà, thế mình có 1 sock thì phải nghe 30 bài khác nhau hả bác ?

Trang này hơi khó hiểu, mặc dù chiến khá ngon, ko biết nó lấy lời từ cái jì, quảng cáo thì k, premium thì k, lại cho phép nhúng code thoải mái, vừa tốn tiền host lại tốn thêm tiền cho user nghe. Chắc mấy pro coder code auto play + auto change sock ngày kiếm cũng dc vài chục $ là ít

cheat nó ko dễ đâu các bác, nó tính $ trên 10.000 lượt nghe mà , mình down chắc dễ hơn, lấy link down thì nhanh hơn là nghe đó

Trang này hơi khó hiểu, mặc dù chiến khá ngon, ko biết nó lấy lời từ cái jì, quảng cáo thì k, premium thì k, lại cho phép nhúng code thoải mái, vừa tốn tiền host lại tốn thêm tiền cho user nghe. Chắc mấy pro coder code auto play + auto change sock ngày kiếm cũng dc vài chục $ là ít
Nó sẽ có lời rất lớn.
1. Thu hút lượt view sau này đặt quảng cáo. Domain của nó 3 ký tự rõ là hàng hiếm rồi. Khó mà scam.
2. "We pay 60% commission on all premium sales", Nó vẫn ăn sale mà.
3. Code play music nhúng vào blog thì được nhưng forum thì ko duoc thì phải. Code tuy nhúng được nhưng ko phải ai cũng có site chuyện music online để chiến. Vẫn phải vào site nó thôi.
4. Ít bị cheat hơn nên sống lâu vì định dạng là MP3 mới được. Rate khá thấy cũng tạo sự tin tưởng. Nếu 30$/1000 thì scam chắc.

anh em họp thành một nhóm xem cheat nó thế nào nào, giống thằng Ipanel đó, upload bài dung lượng nhỏ nhất down hoặc nghe cho nhanh các bác nhỉ, ym của em Kup3nkhin, bác nào có ý tưởng cheat thế nào thì thành lập group nhé :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week