Mem cứng tay đang tìm Admin(Android) chiến net

Status
Not open for further replies.
Reactions
96
MR
0.813
Tình hình là e đã chiến qua nhiều net nhưng tình chung là bị Scam :(

Tinh thần đang xuống o_O

Có tool Tinsoft và king nghiệm 2 năm ,admin nào đi ngang qua cho e 1 vé vớt với :rolleyes:

Tính tình hiền lành :p cần cù chăm chỉ ;) rảnh full time ;)

Thanks các bạn đã đọc :rolleyes:

mấy chế cứ vác cái Tinsoft tưởng nó ngon ? vác đi chém ? rồi bảo là scam ! coi xyz đi vì sao! đầu vào có vấn đề !ăn ko vô sao ĩa đc :D

Có account net lock vào xem report mới cảm nhận dc. Chứ có lúc xài tool nó để 1 dãy devive với serial giống nhau luôn, trong khi đã change rất cẩn thận, hasoffer dạo này cũng hay lắm:D

Có account net lock vào xem report mới cảm nhận dc. Chứ có lúc xài tool nó để 1 dãy devive với serial giống nhau luôn, trong khi đã change rất cẩn thận, hasoffer dạo này cũng hay lắm:D
cái này thì mình cũng bị gặp cmnr =)) đừng thần thánh hóa mấy tool change làm gì, quan trọng là "cách chiến" chứ không phải "cách lead" :D

cái này thì mình cũng bị gặp cmnr =)) đừng thần thánh hóa mấy tool change làm gì, quan trọng là "cách chiến" chứ không phải "cách lead" :D
đúng rùi, tôols tư viết mới dám công nhận chuẩn đc ^^

hehe còn hội tụ nhiều yếu tố lắm nha chế! làm lâu dài hay 1 2 tháng nhé ! cách chiến và cách lead thêm nhiều yếu tố khác nữa mà thành :D

hehe còn hội tụ nhiều yếu tố lắm nha chế! làm lâu dài hay 1 2 tháng nhé ! cách chiến và cách lead thêm nhiều yếu tố khác nữa mà thành :D
vâng mình cũng làm hơn năm rồi,cách chiến ở đây bao gồm tất cả mọi thứ cần làm để được pay rồi (ý kiến của mình thôi). Và mình không thích từ "chế" :D bạn có thể quote mình nhưng đừng viết từ chế để gọi mình. Cám ơn :D

nhìn chung dân theo off android dao này đói nhìu quá mjnh cung đói nhăng răng hjx hjx

nói tóm lại là làm sao mà để cuối cùng đc "paid" là ok, dài dòng làm gì :cool:

ví dụ như làm bên PP thì cái cần duy nhất là 1 dòng chữ sau đây là đủ, ko cần chém gió nhiều :rolleyes::

Chúc ae dc paid nhiều nhiều nhé, nhìn tình hình Youtube với Offer dạo này nát quá, khổ thân nhiều ae

.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week