Tutorial Mẹo khá hay cho những ai chiến offers download

ezreal

Senior
Verified
Reactions
682
MR
0.617
$200.00
Service Details
1|Tuan_anh_lee|Bán Software|https://mmo4me.com/threads/nhan-code-tool-cho-ae-mmo-auto-dropship-tool-thiet-ke-website-mobile-app.421864/post-7367134|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Sau 1 thời gian ngâm cứu, mình hiểu dc net đã check rất nhiều thứ, và ngay cả change MAC thì cũng chưa thực sự hiệu quả. vì vậy hôm nay minh xin đưa ra 1 mẹo cho các bạn sử dụng. Mẹo này giúp fake tốt các dữ liệu để network check khó hơn nha
- Các bạn làm off dơwn, nên chuẩn bị máy ảo, file setup iso...
- 1 tuần các bạn setup lại 1-2 lần từ a-z, chịu khỏ bỏ sức ra nhé. (ai rãnh thì làm 1 ngày 1 lần thì quá ok)
- Như vậy thì chug ta sẽ dc 1 máy PC hoàn toàn mới sau mỗi lần setup, cách này chủ yếu để làm đa dạng hóa thông tin máy vì khi làm off dơwn, lúc setup off nó sẽ check rất kĩ, setup lại cũng có thể loại bỏ những file hệ thống gắn liền ở PC khi cài off

Chúc các bạn thành công với mẹo vặt này ^^

Đù mẹo hay quá - bổ xung thêm cho chác cú là down xog 1 con off cài lại máy ảo 1 lần =]]

Sau 1 thời gian ngâm cứu, mình hiểu dc net đã check rất nhiều thứ, và ngay cả change MAC thì cũng chưa thực sự hiệu quả. vì vậy hôm nay minh xin đưa ra 1 mẹo cho các bạn sử dụng. Mẹo này giúp fake tốt các dữ liệu để network check khó hơn nha
- Các bạn làm off dơwn, nên chuẩn bị máy ảo, file setup iso...
- 1 tuần các bạn setup lại 1-2 lần từ a-z, chịu khỏ bỏ sức ra nhé. (ai rãnh thì làm 1 ngày 1 lần thì quá ok)
- Như vậy thì chug ta sẽ dc 1 máy PC hoàn toàn mới sau mỗi lần setup, cách này chủ yếu để làm đa dạng hóa thông tin máy vì khi làm off dơwn, lúc setup off nó sẽ check rất kĩ, setup lại cũng có thể loại bỏ những file hệ thống gắn liền ở PC khi cài off

Chúc các bạn thành công với mẹo vặt này ^^
Ông nói hay quá đi, tưởng có mẹo gì hay chứ rebuild lại win thì đúng là không phải cách tối ưu nhanh nhất. Thanks

heheh cảm ơn các bác đã có lời khen
dạy ofer cho newbie :x anh có thể nhận em được không
a dạy tính phí em ak :), vui lòng pm yahoo nếu e cần

nói vậy dài dòng lắm thớt, nói vầy cho ngắn gọn 1 dòng nè,
cài off xong cho CD hoặc iso vào cài lại win =]]

AI hướng dẫn mình chơi offer anảoid phát??:):)

ai bít chạy lại win chỉ mình với

Like cho thớt đã share

bọn network nó cài SuperCookie là loại cookie không bao h xóa được bằng những soft thông thường ... chỉ còn cách đóng băng máy tính thôi.. cơ mà ko biết SuperCookie nó vượt Deep Freeze được ko ?

mà cần gì cài lại máy.. VMWare và VirtualBox có chức năng snapshot.. mỗi lần bạn muốn roll back thì chỉ cần restore snapshot cho nhanh.

Các bạn đóng băng, thì nó vẫn gửi lên sever các thông số cũ, ý mình ở đây là các bạn rebuild lại máy ảo, sẽ tạo ra 1 PC hoàn toàn mới @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week