Mì ăn liền CheapBux [ click xong pay ngay ] , refback 100% !!!!!!!! nhào zô :)

Junaie

Senior
Reactions
100
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
0,01$/click
4ads/ngày
no minpay
click xong pay ngay
Đăng Kí
bạn nào đăng kí để lại ID và PP nha :)
đủ 50 click mình sẽ tự RB

Proof đầu tiên :)

Last edited by a moderator:
kinh thiệt. có event vô chém quá trời. mì ăn liền ăn riết rồi cũng ngán. nhưng khổ nổi hông có j' ăn. đành phải xử nó...hixhixx. nhà nghèo khổ thật

Mấy hôm nay bận gì mà anh ko thấy em click ads mấy site làm ref của anh vậy em?

Nãn quá. click hoài mà nó pay ít quá. em cũng làm biếng click. dạo này bỏ gần hết mấy site ads nhiều nhưng giá thấp. em chỉ tập trung chơi mấy site giá hơn 1 chút. Tiết kiệm thời gian. học hành lại. nghỉ tới việc thi 30-4. hixhix. học sinh giỏi vẫn hơn.

kinh thiệt. có event vô chém quá trời. mì ăn liền ăn riết rồi cũng ngán. nhưng khổ nổi hông có j' ăn. đành phải xử nó...hixhixx. nhà nghèo khổ thật

Ôi ko ăn mì, thì ăn cơm buxify bác àh :d

---------- Post added at 06:27 PM ---------- Previous post was at 06:25 PM ----------

Mì ăn liền , có RB mà chưa thấy ai =))

Mì ăn liền mà cũng ref back à :d chắc click xong biến lun nhưng click tận 3 ngày mới bù dc fee nản quá các bác nhỉ

Mì ăn liền mà cũng ref back à :d chắc click xong biến lun nhưng click tận 3 ngày mới bù dc fee nản quá các bác nhỉ
RB mà có ai thèm đâu :)
0,01$/click chiến cũng được mà :) với cả thêm 1 trang thì ko thấm vào đâu , tí là xong , tính chi :) thêm $ tí nào hay tí ấy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,599
Latest member
tnguyen999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week