Spotlight min paid các net??

balam286

Senior
Reactions
109
MR
0.153
tình hình là em tính lập site chơi solo, mà solo thì có 1 mình làm đc số lượng ít sợ ko đủ min paid của net, em chỉ bít mỗi thằng blvd min paid là 1$ thôi, các pro tư vấn thêm cho em min và ngày paid của các nét # có đc ko ạ, và nếu solo thì nên solo nét gì??? thành thật cảm ơn các pro !!!!!

Ksix min 50$ paid cung ngay blvd
Sonic min 200$ net 60
sr min 100$ ( nghe noi the ) net 15 ( nghe noi luon)
cpa min 50$ ( acc tren 2 thang dc with som)
matomy min 50$ net 30
~~>> mot so ngu kien cua minh, neu solo thi nen sonic sr va mtm + blvd, nhung sr thi app hay die, nen ban phai can nhac

Sonic min 200$ net 60
matomy min 50$ net 30
~~>> mot so ngu kien cua minh, neu solo thi nen sonic sr va mtm + blvd, nhung sr thi app hay die, nen ban phai can nhac

rất cảm ơn ý kiến của bạn, mong đc thêm nhìu ý kiến khác của các pro

Sonic min 200$ net 60
matomy min 50$ net 30

Srpoint minpay là 100$ , NET 15 chuẩn rồi đấy em.

có cashc nào làm blvd trực tiếp vs net mà ko phải kéo về site minh ko anh e? gà mờ về khoản này qá

có cashc nào làm blvd trực tiếp vs net mà ko phải kéo về site minh ko anh e? gà mờ về khoản này qá

blvd thuc te la mot dang tool, cai nay phai add ve site thi moi lam dc, dau lam truc tiep dc ban, luc moi lam phai load cai tool cua no mat 3 hay 4mb gi do, neu ko co site de add thi lam sao ma ban load dc reward tool cua no :)

blvd thuc te la mot dang tool, cai nay phai add ve site thi moi lam dc, dau lam truc tiep dc ban, luc moi lam phai load cai tool cua no mat 3 hay 4mb gi do, neu ko co site de add thi lam sao ma ban load dc reward tool cua no :)

hi. uhm. tks mấy pro. đang ngâm cứu về solo cơ mà chưa có nhiều kiến thức. tham khảo ý kiến anh em tí :) hi. à mà có dịch vụ 35$ có nên đầu tư ko anh em? vì ko có ai chỉ dẫn cả chắc phải qua agency

VỐn 1 sock 2 tháng :binhsua10: . 1 tháng ~ 30$ 2 tháng 60$ >"< Chưa tính đến nếu ko biết code phải đi thuê

làm 1 site cũng đơn giản mà, nếu cần có thể pm mình giúp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,520
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom