[MINDBUX] Kiếm tiền Online - Đầu tư được

sanglaho

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Sau 2 tháng đầu tư vào Mindbux! Mình nhận thấy đây là Site đầu tư được!

Với lượng thành viên Đăng ký mới ~~500/ngày. 0.01$/ads và ref được 40% đối với Standard và 100-->105% đối với member Silver--> Golden Pro.

Phí thuê ref từ 0.27$ cho Standard member và 0.25$ cho các member còn lại.

Và đặc biệt các REF là "Người thật" chứ không phải bots. Do đó các gói thêu thường rất khó thuê gói cao nhất là 100 ref, thấp nhất là 3 ref, nhưng đa số là gói 10-->30 goi 50--> 100 rất ít.

Mình đầu tư tháng đầu tiên là 50$: 20$ cho việc update lên Silver member! Thuê gói REF 100 hết 27$ (Lúc đầu thuê rất dể, giờ thì rất... khó). Còn lại để Recyle những REF không chịu Click.

Những ngày đầi AVG khoảng 1.3 đến 1.5(bùn thật) nhưng nhưng ngày về sau AVG lên khoảng 2.4-2,6. Tới bây giờ mình đã lấy lại Vốn và con lời 59$. Bây giờ mổi ngày AVG khoảng !~~3.

Một số bạn tham gia vào trang này tỏ ra chán nản vì chi phí/click thấp! và nick thường xuyên bị banned. Nhưng cái gì củng vậy!nếu bạn có đầu tư thì chắc chắn sẻ có thu nhập cao hơn!
Đối với những bạn không có đầu tư! thì tháng đầu tiên ráng cày và đăng ký thêm Signup-Ads hết tháng co thể kiếm được 2.7$. Sau đó thuê gói REF 10... cứ tiếp tục như vậy bạn thuê gói 20--30---... và đếm $$$$$

Cảnh báo:
Tài khoản của bạn sẻ bị Suspended(khóa) nếu:
1) Một IP mà có 2 tài khoản sử dụng! (Các địa điểm công cộng như Cafe, Truong học, công ty.. thì chú ý, nếu có 2 người sử dụng Mindbux thi cả 2 account se bi supended.)
2) Một tài khoản mà đăng nhập từ 2 IP. (Nếu bạn sử dụng đường ADSL với IP động thì khi lở rớt mạng thì bạn chờ 15 phút sau rồi vào lại Mindbux nếu không sẻ bị block.)

Nếu lở bị Supended account thi bạn vào Support--> Open Ticket
Rồi nhập thông tin của bạn như Email, Account name... và ghi rỏ lý do bị block---> Hy vong account của bạn sẻ được Re-active.

Đừng nghỉ đến chuyện ăn gian Mindbux! Nếu nói về mức độ bảo mật thì Mindbux rất cao!

Hehe. Bây giờ mổi tháng kiếm duoc khoang 100$ Đủ tiền mua sửa cho con! hic.

Các bạn nào muốn tham gia vào Mindbux có thể đăng ký theo link Ref của mình

http://www.mindbux.com/?ref=lovemoneyvn

Hoac

Mọi thắc mắc co thể lien hệ Skype: sanglaho
Yahoo: sanglaho
Mình sẻ hướng dần tận tình!

Vui lòng để lại Account Mindbux được support tận tình!

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
423,192
175,538
Latest member
BaBy1st

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom