• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Mình cần bán 10 WMZ ai giúp với !

Status
Not open for further replies.

cuonglongzuro

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Ko biết post vào đây có đúng không , mình muốn bán 10 WMZ nhưng ko biết giao dịch, bạn nào giỏi về vấn đề này có thể hướng dẫn cho mình đc không , xin chân thành cám ơn . Xin lỗi mod nếu mình post sai chỗ nha.:(

yahoo snake510 đi thớt, mình chỉ dùng site exchange cho :)

Nếu thớt thích ngâm cứu thì exchange tại site này nè tradewmz.vn/, rate 20.6 nha

cậu muốn sell thì để giá luôn cho mấy pro ai muốn mua thi pm cho cậu :D

Hic, vào mấy site auto đi cậu, chưa quen mà post như này khác gì làm mồi cho scam :(
nên nghe ý kiến này...lúc trước mới vào mmo bán toàn auto cho nó lành :D

Hic, vào mấy site auto đi cậu, chưa quen mà post như này khác gì làm mồi cho scam :(
chân thành cám ơn bạn, nhưng site auto mình cũng ko hiểu cách dùng , bạn có site nào có thể hướng dẫn mình xíu không , nó hoàn toàn tự động àh bạn , vậy ko sợ mất tiền đâu nhỉ

giá chung là nhiu mình cũng hok biết nữa hi , thanks bạn đã góp ý
cậu bán hơn giá auto 100-200vnd là chắc có ng mua..mà kím ai có uy tính trong forum tí k thì ăn cam như chơi

chân thành cám ơn bạn, nhưng site auto mình cũng ko hiểu cách dùng , bạn có site nào có thể hướng dẫn mình xíu không , nó hoàn toàn tự động àh bạn , vậy ko sợ mất tiền đâu nhỉ

bạn vào đây đi https://wmz.vnxchange.com , cách dùng thì đơn giản lắm, bạn vào là hiểu.

website này hay thật rất nhiều điều bổ ích lại nhiều người tốt nữa , tiếc là mình biết đến hơi muộn , hi :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week