Ask mình có 100$ nên đầu tư vào cái gì 1 tháng lại vốn và lãi.

hatrongtin

Senior
Reactions
110
MR
0.003
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
như tiêu đề. ai hướng dẫn ref luôn.

Yêu cầu cao quá. Lại phải chắc chắn luôn cho khoản phỉa lãi nữa. Bạn có biết là để được như thế, người ta phải trả giá như thế nào không? Ngôi mát mà đòi ăn bát vàng.
Kiểu như bạn thì qua PTC mà kick, kick cho tung chảo lên, kick cho mỏi mắt, chổng mông lên mà kick thì chắc chắn 1 tháng lãi và có lời. P/s: ko yêu cầu đầu tư (chọn site ko đầu tư y) vừa đảm bảo ko mất vốn mà có lãi.
2 là bạn chơi head tail đê, hay lô đề để thử vận may.

nếu ko chấp nhận mạo hiểm thì ko bao h đc, mà muốn ko mạo hiểm thì bỏ công rất nhiều
Đang hóng bạn, bạn tìm được nguồn đầu tư cho mình theo với.

chưa thấy bro nào vào gạ site paidver nhỉ :D hay lại để mình summon :D à mà thớt chơi cmnr còn đâu, thảo nào :p

như tiêu đề. ai hướng dẫn ref luôn.
Có cái gì mua plan dc lãi đó coilet gì đó bạn tìm thử trong 4 rum xem 10$ 14 ngày dc 14$ thì phải ko rõ lắm

*** đi bạn. *** đi.
sao cứ xui dại bạn ấy vậy - *** thì phải để bạn ấy tự tìm hiểu ko nên khuyên tham gia

theo site mình đi 1% lãi 1 ngày :) đã chạy đc gần 7 năm :D 1k$ thì tầm 3 tuần là ăn đủ lăm roài :3

mmo toàn phải hợp tác chủ yếu với công ty nước ngoài , không hợp đồng :v xểnh tý là mất tất
làm hợp đồng nó cũng cho về vườn ấy chứ :D

PS: đã từng :D

theo site mình đi 1% lãi 1 ngày :) đã chạy đc gần 7 năm :D 1k$ thì tầm 3 tuần là ăn đủ lăm roài :3
Thật hả bạn, nghiên cứu rồi thử theo bạn xem sao:)

ra ngân hàng gửi kỳ hạn 1 tháng -> cuối tháng rút vốn + lãi
Ý kiến này của bạn nghe khả quan hơn là đầu tư đấy. Kiểu gì cũng có lãi hì hì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week