Mình có nên mở dich vu sell SSH ko nhỉ !

Status
Not open for further replies.

dynamic

Banned
Reactions
1,002
MR
0.000
Sau 3 tháng thăm dò nguôn ssh của các chủ seller mình năm rõ hiện tại US là loại khang hiếm nhất ......
Data Support|support USA hiện mình có trên 800k login check fresh lúc nào cũng đc 2 hoặc 3 k Fresh check no list 70%
Data No support|support USA hiện mình có trên 2triệu login check fresh lúc nào cũng đc tâm 6 hoặ 7k Fresh check no list 80%
Another country RU , IN , KR , Taiwan , ES, IT, TL,...... còn nhiều data support|support khoảng 2 triệu login .... chưa check
Another country RU , IN , KR , Taiwan , ES, IT, TL,...... còn nhiều data no support|support khoảng 10 triệu login .... chưa check

chưa nói mổi giờ tools auto update khoảng 40k login các loại riêng US mổi giờ thêm 9k login new

tham khảo y kiến bà con nha... thèn nào seller nào mà vào quăng đá hoặc chém gió phắng giúp cho trời nó trong xanh :))

thanks ý kiến của anh em ....:))

cảm thấy làm hơn các seller khác quất thôi a :D

có khả năng thì cứ làm, còn chỉ biết chém gió thì làm thử rồi biết :D

may ra câu đc mấy con gà, kiếm vài đồng tiêu vặt :D

Nói thật là thằng thread chỉ biết chém gió, kiếm đc mấy cái tool rồi đi khè newbie. SSH thì há miệng ra là vài k, vài chục, vài trăm k nhưng thực ra biết cái vẹo gì đâu

Nó chém gió bị mình chửi ko biết bao lần rồi mà mặt dầy đâu có biết ngại.

Nói chung, cũng chỉ là 1 con gà, ko tồn tại lâu và cũng chẳng ảnh hưởng gì. Có điều nhắc các bạn newbie, có thử mua hàng của nó thì check cẩn thận :) Và số lượng nó nói nó có 10k thì chắc sự thật là nó có 1k :D

Goodluck :D

https://mmo4me.com/threads/tools-ch...gin-country-blacklist-online-php-code.294774/

topic thể hiện bản chất con gà nhưng khoái chém gió. Chém gió để lách luật , dụ gà mua ssh :D

Anh em xem là hiểu, khỏi nói nhiều.

Còn bản thân thằng thread. Tao khuyên 1 câu: Có khả năng thì khỏi cần khoe mẽ, chém gió, cứ sell thôi. Còn trình ko có, biết đc tí thì nên nói cho đúng sự thật, chém gió nhiều người ta cười vào mặt cho :D

cái thể loại gà con lon ton, đi dụ newbie xin ip ranger cũ của người khác. Cả đời chỉ đi sau lưng người khác thì ko khá nổi đâu. Đầu tư chục triêu thuê server tự update new ranger rồi hãy nghĩ làm dịch vụ nhé :D

Nhưng dù sao forum này gà nhiều, khoái hàng free nhiều, nên cứ chăm chỉ public ít ssh cũ mà lụm đc, xin đc của người khác rồi quăng lên thì cũng hên xui kiếm đc vài đồng của newbie gà đó :D

Mình biết comment sẽ bị ném đá, nhưng nói thật cái thằng mặt dày, gà mà khoái nổ như thằng thread. Chịu ko nổi :D

thôi đi ra, cho thằng gà nó thể hiện , dụ newbie :D

hàng us live vài chục k, check fresh ra đầu ngón tay, có được chục k fresh thì quả thật rất lợi hại. Nhưng mà ssh thớt share đa số chỉ live, không fresh

hàng us live vài chục k, check fresh ra đầu ngón tay, có được chục k fresh thì quả thật rất lợi hại. Nhưng mà ssh thớt share đa số chỉ live, không fresh
nó chém gió thôi cậu, tin lời nó có mà ăn thóc giống.

Vào mấy topic nó chém gió mà coi, có biết gì đâu. Đi pm các dịch vụ hỏi dạo, biết đc số lượng tối đa các dịch vụ có rồi lên forum nổ như là mình có. Thực ra nó có vài con do xin đc, hay 1,2 cái vps tập toẹ scan thôi :D

Mình biết comment sẽ bị ném đá, nhưng nói thật cái thằng mặt dày, gà mà khoái nổ như thằng thread. Chịu ko nổi :D

thôi đi ra, cho thằng gà nó thể hiện , dụ newbie :D
=)) ổng đó scan được thật đó. Nhưng ổng chỉ chém chứ không bao giờ bán đâu, chỉ scan cho team dùng thôi. Bác cứ bình tĩnh =))

A đù có thèn hâm mộ mình :)) :D

xin cám ơn ( ỉa chổ nào cũng có người dọn) xin cám ơn :)) :D

=)) ổng đó scan được thật đó. Nhưng ổng chỉ chém chứ không bao giờ bán đâu, chỉ scan cho team dùng thôi. Bác cứ bình tĩnh =))

thì nó có 1,2 con vps rồi scan lơ ngơ, rồi share lơ ngơ, rồi xin người ta SSH mang về rồi lại check fresh, rồi lại share. Kiểu như lấy lòng người khác. Còn hàng cũng là từ ông này ông kia mà ra thôi :D

Chứ cậu nghĩ, scan SSH mà chỉ vài con vps thì scan đc bao nhiêu?

Nói chung là "thùng rỗng thì kêu to" (mà thằng này nổ quá nhiều rồi, làm khách pm mình hỏi hoài, mất thời gian nên mình chửi cho ko biết bao nhiêu lần, mà nó có biết ngại đâu, vẫn nổ)

Nói chung, bản thân thằng thread chỉ loè gà thôi. Ai gà , khoái hàng free thì bị nó lợi dụng thôi :D

Thằng thread cảm thấy mình đủ trình, đóng bảo hiểm, mở dịch vụ đi. Bớt chém gió, bớt nổ, bớt up mấy cái ảnh cùi bắp ra lừa gà làm chi :D

thôi mình đi ra, nói chung chỉ 1 con gà như thằng thread, chả ảnh hưởng gì đến các dịch vụ sell SSH đâu, có điều ghét cái tính chém gió, khoe mẽ (thùng rỗng kêu to) của nó lên mình vào ý kiến thôi.

Còn ai thích mua của nó hay tâng bốc nó thì cứ việc :D chất lượng mới lâu bền, chứ làm ăn kiểu ăn xổi như thằng thread, chém gió ko phải sự thật thì đâu có tồn tại đc :D

Bye :D

Các bạn ko tin thì pm nó, hỏi mua full theo lời nó nói, xem nó có ko là biết à :D

thôi mình đi ra, nói chung chỉ 1 con gà như thằng thread, chả ảnh hưởng gì đến các dịch vụ sell SSH đâu, có điều ghét cái tính chém gió, khoe mẽ (thùng rỗng kêu to) của nó lên mình vào ý kiến thôi.

Còn ai thích mua của nó hay tâng bốc nó thì cứ việc :D chất lượng mới lâu bền, chứ làm ăn kiểu ăn xổi như thằng thread, chém gió ko phải sự thật thì đâu có tồn tại đc :D

Bye :D

Các bạn ko tin thì pm nó, hỏi mua full theo lời nó nói, xem nó có ko là biết à :D
quanh đi quẩn lại cũng là mày sợ ảnh hưởng tới nồi cơm của mày. topic *** nào cũng có dấu răng của mày vào ẳng. cút

quất đi bạn có gfi mình ủng hộ

e TAO MỞ TOPIC CHÉM GIÓ CHƯ CO GIƯT KHACH CUẢ MÀY ĐÂU MÂM EO NÀO CŨNG MẶT SH..... IT MÀY GHÉ THĂM VẬY :D MÀY NÓI CÁI EO GÌ KỆ TAO ÉO QUANG TÂM ....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week