Mình đang bị tình hình thế này với payza pro nào giúp mình chút

theone

Junior
Reactions
89
MR
0.038
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm qua mình có reset pass do đổi pass lâu mà máy mình thì lưu luôn mật khẩu hôm rồi đem xóa hết các thứ trên trình duyệt xóa luôn cả mật khẩu k nhớ nữa thế là reset.RS xong thì mình log vào k được nữa log in vào toàn báo:
Code:
Access to your account is currently restricted. Please contact Customer Support for assistance.
Mình đã gửi ticket nhờ support nhưng vẫn chưa thấy trả lời k biết bị tình hình này thì sau bao lâu được giải quyết nhỉ nóng ruột quá

Chắc tại quên pass rồi mà cứ cố tình login vào nhiều lần đây!
Gửi SP rồi thì cứ đợi thôi bạn!

Ra đi rồi, đại khái là tk của cậu bị suspend. Cậu có dùng nhiều acc trên 1 trình duyệt và cùng ip không? Có chuyển tiền qua lại không

Mình có 1 tài khoản nữa nhưng mà cái lúc login thì mình nghĩ k bị trùng ip vì mình dùng mạng adsl thường mà lúc tắt máy thì tắt luôn modem nên chắc nghĩ k có bị trùng ip với lại chuyển tiền qua lại cũng k có.Info thì là info thật mình chỉ login bị sai quá hay sao ấy.

tài khoản đã bị block rùi :m190: gỡ nó như gỡ hold ấy :m190:

Hôm qua mình có reset pass do đổi pass lâu mà máy mình thì lưu luôn mật khẩu hôm rồi đem xóa hết các thứ trên trình duyệt xóa luôn cả mật khẩu k nhớ nữa thế là reset.RS xong thì mình log vào k được nữa log in vào toàn báo:
Code:
Access to your account is currently restricted. Please contact Customer Support for assistance.
Mình đã gửi ticket nhờ support nhưng vẫn chưa thấy trả lời k biết bị tình hình này thì sau bao lâu được giải quyết nhỉ nóng ruột quá
đợi chờ là hạnh phúc, C cứ để xem ngày mai log vào lại xem thử sao đã mới nói tiếp được

ta reg cả trăm acc tren 1 IP chuyen qua chuyen lai tè le tét lét có sao đâu :binhsua123::binhsua123:

Mình cũng từng xài 2 cái send qua send lại ko sao nè.
Contact nó chắc phải tầm 7 ngày nó sẽ trả lời 1 câu xanh rờn là tìm trong mấy dữ liệu của nó đi.
Bạn xem bạn có hoàn tất đổi pass chưa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week