Mình ko "Watch" soft Vagex trong VPS được ???

kabigon9112

Junior
Reactions
50
MR
0.000
Mới mua VPS về chơi cài vagex thì ko hiểu sao bật cái soft Vagex lên mà nó ko hiện nút Watch để bấm mong các pro chỉ dẫn (mình đã reset VPS 1 lần vẫn ko đc)
Mỗi lần bật Vagex lên nó lại hiện thế này

Last edited by a moderator:
Đang tính thử cài cái flash mà cái VPS chậm quá (đúng là tiền nào của nấy)

Chuyện dễ ẹc mà k bik soa
IE nó chặn web đó
Thế giải quyết thế nào hả bác

Upvote 0
Nếu mình nhớ k lầm bác mở IE lên, vào phần Tool > Internet Option của IE, Chọn Tab Security > Phần level Serucity thì bác chọn Custom Level.. rồi sau đó chỉnh về Enable hết >> OK vậy là xong tăt IE mở lại vậy là nó k báo nữa :binhsua123:

Upvote 0
Nếu mình nhớ k lầm bác mở IE lên, vào phần Tool > Internet Option của IE, Chọn Tab Security > Phần level Serucity thì bác chọn Custom Level.. rồi sau đó chỉnh về Enable hết >> OK vậy là xong tăt IE mở lại vậy là nó k báo nữa

Cái này là enable hơi bị nhiều, nên web site nguy hiểm bạn cũng sẽ truy cập được và không an toàn.
Chỉ cần add cái site đó lại như mình nói là được rồi chủ thread.

Upvote 0
Mình cũng bị giống bạn nhưng là do mình down tool Vagex trên mấy topic trong forum nên tool đã cũ, lên trang chủ nó down bản mới về chơi đc ngay :))

Upvote 0
Cài flash player cho IE đy cậu..vào filehippo.com mà down cho lẹ..còn cái IE chặn thì cậu nhấn vào Start>>gõ vào chỗ tìm kiếm "Server Manager" >> Tìm "Config IE ESC" ở góc bên phải giữa hộp thoại >> nhấn vào đó rồi tắt 2 cái về OFF là nó hết chặn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week