• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Warning Mình là người có ID phongtran2704:

Status
Not open for further replies.

khanhphong

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình là người có ID phongtran2704:
phải 3 năm rồi mình ko chơi MMO nữa , sáng nay đi làm kt mail thấy có nhiều mail MMO báo về, mình cũng không để ý, sau đó có mail báo là mình scam PO gì đó mua ko trả tiền, thật sự lâu giờ mình ko chơi MMO, minh rất bận và sang làm việc khác. Lâu giờ có bạn nào thấy nick mình trả lời hay tham gia gì đâu.
Có kẻ đã vào tk mình và đổi pass, sau đó đi lừa mọi người, mình xin lỗi vì do mình mà mọi người bị lừa.
Bạn so sánh 2IP một cái báo về mail mình và một cái thực tế mình đang dùng là biết. Mod có thể kiểm tra thời gian login của mình thời gian gần đây là biết.
Đúng ra mình không quan tâm nhưng hồi trc chơi MMO mình cũng bị scam mấy lần nên hiểu cho mọi người.
Mình xin lỗi lần nữa đã không đóng tk để kẻ khác lợi dụng lừa các bạn. Mong các ban cẩn thận hơn khi giao dịch.
Thanks các bạn đã đọc.

Last edited:

cuipap1984

Staff member
Moderator
MMO4ME United
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
4,250
MR
219.258
$2,000.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Dù bạn bị hack accout thì phải bồi thường ! sau 24h không thấy hồi âm từ bạn thì mình banned luôn cái nick này !

sao phảo bồi thường hả Mod, quản lý tk là việc của mod, mình tham gia rồi ko chơi nữa, bỏ tk đó. mình mở tk này để nói là mình không làm, còn bạn đóng tk hảy để vậy cũng chẳng liên quan gì mình.

đúng ra tk lâu ko dùng sẽ bị xóa hoặc gửi mail cảnh báo. còn mình tạo ra rồi để đó, ai dùng tk mình lừa người khác sao mình biết.
hack tk ngân hàng còn đc chứ tk MMO này có gì khó khắn đâu.
mọi người hãy bảo vệ mình khi giao dịch đó là nguyên tắc.

botay

Senior
Reactions
214
MR
0.010
đúng ra tk lâu ko dùng sẽ bị xóa hoặc gửi mail cảnh báo. còn mình tạo ra rồi để đó, ai dùng tk mình lừa người khác sao mình biết.
1. Tài khoản ngân hàng nào bị hack đâu? Do khách hàng đưa thông tin cho người khác, người ta vào rút hết tiền, xong nói ngân hàng bị hack!
2. Nói như bác thì tôi tạo một chục nick rồi scam xong nói không liên quan, và tạo nick mới scam tiếp,....
3. Nếu nó hack thì nó hack thấy tài khoản mod, bảo hiểm, admin chứ hack tài khoản bác làm cái gì??? Do bác quản lý không tốt thôi! ;)

gatapbay0708

Junior
Reactions
24
MR
0.000
hack tk mmo ko khó khăn, vậy mấy ông đóng bảo hiểm là vứt tiền đi à :eek:

lâu mình không tham gia MMO nữa chứ không phải tham gia mà không quản lý tk, nếu xem login thì 3 năm nay mình ko tham gia diễn đàn.
xem như mình đã bỏ tk đó. mình lên đây chưng minh là mình không lừa đảo mọi người.
đơn giản thế này giả sử MOD lấy tk của Nguyển Văn A đi lừa ai đó thì Nguyễn Văn A chịu trách nhiệm về vấn đề đó à.
Mình chỉ chứng mình là ko Scam còn mọi người nghĩ sao cũng đc.

Mình không tham gia nửa nên các bạn tin hay không thì cũng vậy, mình ko cần phục hồi nick phongtran2704 cũng không cần mọi người giao dịch hay trao đổi gì thì cần gì để mọi người tin.
Mình chỉ khuyên hãy cẩn trọng khi giao dịch.

quản lý tài khoản là do cậu chứ sao trách nhiệm thuộc về mod đc. chẳng nhẽ giờ ai bị hack nick thì mod cũng chịu trách nhiệm hết à
hack nick không trách MOd đc nhưng bạn đã giao dịch thì phải thận trọng tuyệt đối, đó là nguyên tắc trao đổi qua mạng.

congdung

Senior
Reactions
560
MR
0.429
$1,125.69
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
MMO mình có chế độ very mail khi đăng nhập, bác mất luôn mail hả ?, lưu cookie đc 30 ngày, nhờ MOD check mail bạn này xem thế nào?

1. Tài khoản ngân hàng nào bị hack đâu? Do khách hàng đưa thông tin cho người khác, người ta vào rút hết tiền, xong nói ngân hàng bị hack!
2. Nói như bác thì tôi tạo một chục nick rồi scam xong nói không liên quan, và tạo nick mới scam tiếp,....
3. Nếu nó hack thì nó hack thấy tài khoản mod, bảo hiểm, admin chứ hack tài khoản bác làm cái gì??? Do bác quản lý không tốt thôi! ;)
Bác tham gia hàng chục diễn đàn, lập hàng trăm cái mail: một tk hay một mail bác ở đâu đó bác quên ko đóng và có kẻ lấy scam người khác thì bác chịu trách nhiệm à.

lên đây thanh minh làm gì cho mệt nếu ko có bằng chứng gì chứng mình bạn bị oan thì ko ai tin đâu
tin không tin cũng chẳng giải quyết gì cả, vì mình có tham gia nửa đâu.
Mình chỉ lên đây khuyên mọi người cẩn thận khi giao dịch đừng để mất tiền oan rồi đi trách móc.
Sky của mình cũng không phải là phongtran2704 nhé.
Mình không trả lời bất cứ câu hỏi gì nữa.

manhtienhp92

Hero
Verified
Reactions
1,023
MR
0.103
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nếu các bạn là công an sẽ phân xử thế nào: Mình không dùng giấy tời giả hay tk ngân hàng, cmnd ... để lừa ai.
Cái tk MMO mình 3 năm không dùng đến nay có kẻ lấy tk đó lừa mọi người thì xử lý thế nào.
Mục đích vào lập cái topic này là gì thế thớt? nick mmo scam thì bị banned rồi, còn cố chứng minh mình trong sạch trong khi không có ý định khắc phục hậu quả thì chứng minh để làm gì?

MMO mình có chế độ very mail khi đăng nhập, bác mất luôn mail hả ?, lưu cookie đc 30 ngày, nhờ MOD check mail bạn này xem thế nào?
tin không tin cũng chẳng giải quyết gì cả, vì mình có tham gia nửa đâu.
Mình chỉ lên đây khuyên mọi người cẩn thận khi giao dịch đừng để mất tiền oan rồi đi trách móc.
Sky của mình cũng không phải là phongtran2704 nhé.
Mình không trả lời bất cứ câu hỏi gì nữa.
đề nghị bạn trả lời câu hỏi này, còn ko thì chính bạn scam rồi giả vời này nọ.

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.022
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nick thì đã scam người khác rồi . còn lên đây nhắc mọi người cẩn thận giao dịch . không biết mục đích là gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,447
Latest member
GirisSorunlari

Most viewed of week

Most discussed of week