Mình là người quản lý 1 network mời các Admin làm Publisher.

3ntrangpt

Junior
Reactions
194
MR
0.000
Chào các Admin site offer.

Hiện mình đang là quản lý của một network, mình muốn mời các admin của các site offer việt nam làm Publishers cho site của mình. Mình cũng không cần làm nhiều đâu, tớ chỉ muốn làm đủ tiền duy trì net để phát triển lên thôi.
Chu kỳ thanh toán là Net30, thanh toán qua Paypal, Ngân hàng Việt nam. Không có tối thiểu thanh toán nhé, được bao nhiêu trả cần đó.

Nhà quảng cáo trả tớ thế nào tớ trả cho publisher như vậy. Còn trường hợp trừ tiền và không trả chỉ có thể là nhà quảng cáo ko trả. Tớ sẽ có giải thích cụ thể việc này cho mọi người chứ ko có chuyện quỵt nhà quảng cáo có trả mà tớ ko trả.

Mọi người chú ý là net của mình ai đăng ký làm site nào thì chỉ add offer lên được site đó thôi nhé, muốn add thêm thì phải thêm site đó vào acc mới được nhé.
Site mình mọi chức năng như site Offersrevenue nhé.

Ngoài ra ai làm traffic thực mình sẽ có offer riêng cho bạn và sẽ pay hàng tuần cho mọi người. Chính sách sẽ như publishers quốc tế.

Ngắn gọn như vậy. Ai có như cầu làm publisher thì pm mình nick yahoo ở dưới nhé.
Thanks

Last edited by a moderator:
úp dùm
chúc thớt thành công

Cám ơn mọi người PM để biết chi tiết nhé.

tôi biết network của ông rồi, vào xem email submit là chủ yếu
pay thì thế nào đây ?
Net 30 qua paypal, ngân hàng việt nam. Không min payout.

- - - Updated - - -

ôm chạy 1 phát thì mấy cả chục K $ nhỉ :binhsua85:

Không có tối thiểu thanh toán mà làm gì đến mấy chục k$. Tớ cũng không muốn để chiến nhiều vậy đâu.
:D

- - - Updated - - -

Hiện tại AE sợ mấy network vn lắm:m131:

Dù sao tớ đưa lên đây thì cũng dễ nói chuyện mà.

Mọi người chú ý là net của mình ai đăng ký làm site nào thì chỉ add offer lên được site đó thôi nhé, muốn add thêm thì phải thêm site đó vào acc mới được nhé.
Site mình mọi chức năng như site Offersrevenue nhé.

hay quá có người mở network cho a e băm :binhsua44:

Tớ kiếm ít member việt để duy trì chi phí nhằm phát triển lên thôi chứ không muốn băm nhiều đâu.

Mọi người tìm offer hay ăn bằng cách nhìn vào cột EPC trong campaigns hoặc mục most credited offers nhé.

đánh dấu pm bạn sau...

Đăng ký thử xem NET vn thế nào nhỉ

Cám ơn mọi người đã ủng hộ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week