mình mới làm off pc bạn nào mới làm giao lưu

Vanluan123

Banned
Reactions
47
MR
0.575
Chat with me via Yahoo Messenger
mình mới làm off pc bạn nào mới làm giao lưu nói chuyện chơi.. mới lấy dc có 1 triệu thôi cả tháng luôn vãi nhái... đang làm mấy net us.. bạn nào mới làm không vậy:D:D:D:D:D:eek::eek::eek:

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.423
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình mới làm off pc bạn nào mới làm giao lưu nói chuyện chơi.. mới lấy dc có 1 triệu thôi cả tháng luôn vãi nhái... đang làm mấy net us.. bạn nào mới làm không vậy:D:D:D:D:D:eek::eek::eek:
mới ra làm solo mà đc paid là giỏi rồi :D

off pc mình có biết gì đâu mà giỏi :D
nhìn thay dc cái avatar là ok rồi:D bên addroid cũng muốn làm mà ko biết bắt đầu từ đâu.. quan trọng chỗ đki net:D trên pc mình có mấy net cùi mía thôi à net đó ai cũng biết và ăn nát rồi rồi:D:D bây giờ mình mới vét máng lại toàn xương:eek: còn mấy net ko biết đăng kí:D

khongsaurang

Legendary
Verified
Reactions
966
MR
4.636
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nhìn thay dc cái avatar là ok rồi:D bên addroid cũng muốn làm mà ko biết bắt đầu từ đâu.. quan trọng chỗ đki net:D trên pc mình có mấy net cùi mía thôi à net đó ai cũng biết và ăn nát rồi rồi:D:D bây giờ mình mới vét máng lại toàn xương:eek: còn mấy net ko biết đăng kí:D
chỉ cho mình mấy net mình vét với,cũng đang nghiên cứu mà ko biết reg net

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
Mình nhớ hồi lần đầu tiên solo, mình dc pay 96 xu qua PO, năm 2015, cảm thấy sướng như điên, dù hồi đó thi cái sock hết hơn 33$ và tiền mail cũng hết hơn chục $ rồi chưa kể tiền mua ssh

Mình nhớ hồi lần đầu tiên solo, mình dc pay 96 xu qua PO, năm 2015, cảm thấy sướng như điên, dù hồi đó thi cái sock hết hơn 33$ và tiền mail cũng hết hơn chục $ rồi chưa kể tiền mua ssh
:D:D:D và bây giờ tiến triển hơn rồi chứ bạn:p giờ chẵn biết lm net gì nữa:cool:

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
off pc cứ tưởng offline hội phi công đang định bon chen :popo_beauty:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics