Suggest Mình quên stk Sacombank , các bác vao giúp mình với !

z0n

Junior
Reactions
53
MR
0.007
tình hình là mình vừa quên mất stk của thẻ sacombank , thẻ này là của chị mình mà bà chị lại đi xa nên không kêu bà chị chạy ra đưa CMND lấy stk dc , thế có cách nào có thể lấy lại stk ko các bác :( , ko có đăng ký Internet Banking :(

Cậu gọi lên tổng đài và đọc số chứng minh nhân dân của chủ thẻ ra là người ta đọc số tài khoản cho

không biết giờ đi ra chi nhánh sacombank đưa số CMND or bản photo CMND của bà chị rồi xin stk dc ko nhỉ , bác nào vào giúp mình với , hay ai có người quen làm trong Sacombank ko giúp mình cái :(

Bank phải chính chủ người ta mới làm ... :D

có cách này bạn kia hướng dẫn mình , đi ra chi nhánh đưa số CMND cho nó nói là xin stk của số này , rồi nói là muốn chuyển tiền cho người thân mà ko bik stk rồi xin stk dc ko nhỉ @@

tình hình là mình vừa quên mất stk của thẻ sacombank , thẻ này là của chị mình mà bà chị lại đi xa nên không kêu bà chị chạy ra đưa CMND lấy stk dc , thế có cách nào có thể lấy lại stk ko các bác :( , ko có đăng ký Internet Banking :(
Thử bảo chị cậu gọi lên tổng đài đọc cho nó sđt chị cậu đăng ký xem có lấy lại đk stk không nào:oops:

Inbox tên và số thẻ xíu tớ nhơ giúp cho.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back