Mình Trúng Rùi Đoạt vé tới Manchester xem trận Derby :))

sadnyla

Banned
Reactions
779
MR
0.000
Lose :( bùn ơi là bùn :((

Last edited by a moderator:
sao lại xóa nick tài khoản...ngi ngờ quá....bạn show cái nick của bạn lên cho ae biết nào...chỉ giỏi chém..nếu đúng là của bạn thì chúc mừng...cung hỉ...cung hỉ...:d

trời ngon thế cơ à mấy ngươi đi vậy

sao lại xóa nick tài khoản...ngi ngờ quá....bạn show cái nick của bạn lên cho ae biết nào...chỉ giỏi chém..nếu đúng là của bạn thì chúc mừng...cung hỉ...cung hỉ...:d

ID pix con bi hack nói chi là cái này xóa cho chắc ai tin thì chúc mừng nha

Xóa chứ k bị hack :-< vs lị tên tài khoản có nói được gì đâu? Nhìn vào đó nói chắc chắn là của chủ 2pic à

ặc...ặc.. chúc mừng chủ thớt.. biết bao giờ mình mới phát tài để sang Nhà hát của những giấc mơ xem MU đá nhỉ? :((

Mới Chiều Nay Thôi Bà Kon Ah

:binhsua79::binhsua79::binhsua79:
Thông Tin Ở Đây Nè
http://fifaonline.vtc.vn/5768-tinchitiet.htm
Chúc mừng, mình quay hoài chẳng được gì,có đi thì chụp mình xem ké cái sân vận độn Etiad nhé, rõ nhé, yeaaa
:binhsua79:

Chúc mừng, mình quay hoài chẳng được gì,có đi thì chụp mình xem ké cái sân vận độn Etiad nhé, rõ nhé, yeaaa
:binhsua79:

4. Thời gian hoạt động sựkiện

Sự kiện "Tới Manchester City xem trận Derby của mùa giải" sẽ đến với các NQL FIFA Online 2 trong tháng 3 và kết thúc vào 27/03/2012.

Chương trình bốc thăm chọn ra NQL được sở hữu tấm vé tới thành Manchester dự kiến được tổ chức vào ngày 31/03/2012.
:((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back