mmo nên làm thẻ visa nào ?

ankson159

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Như tít, mới chân vào mmo nên không thạo mấy vấn đề này lắm.
m.n cho hỏi e lên nào thẻ visa của ngân hàng nào. Chủ yếu là để pay tiền từ paypal về vì e cũng chỉ biết đến paypal.

Có tk bank là tn ạ ?
Với lại cho e hỏi phí làm thẻ mất bn ?
Reg tk thẻ thì kèm theo tk bank để link vào.Phí làm thì khoảng 100k thì phải

Reg tk thẻ thì kèm theo tk bank để link vào.Phí làm thì khoảng 100k thì phải
Làm thẻ thì chỉ có 1 loại thẻ visa hay có nhiều loại ạ ?
Như trước e làm thẻ bên viettinbank nó có loại chelsea với mấy loại khác thì phải :3

Cùng câu hỏi như bác.

Trước em dùng ACB nhưng giờ ko ổn.

Có người nói em nên dùng Techcombank.

paypal sao tui reg vietcombank ko được nhà, tui vísa debit mà đâu được hay do tiền trong tài khoản ko có ?
$=0 thì chắc chắn ko đc rồi
Cùng câu hỏi như bác.

Trước em dùng ACB nhưng giờ ko ổn.

Có người nói em nên dùng Techcombank.
cho e hỏi acb giờ sao lại ko ổn nhỉ ???
Nghe mấy bác tư vấn e cũng đang định làm bên này. chủ yếu là vểverri mà

Eximbank 10 điểm nhé

Như tít, mới chân vào mmo nên không thạo mấy vấn đề này lắm.
m.n cho hỏi e lên nào thẻ visa của ngân hàng nào. Chủ yếu là để pay tiền từ paypal về vì e cũng chỉ biết đến paypal.
ACB hoặc VCB, muốn nhanh thì ACB 15 phút là có thẻ, VCB thì đợi 2 tuần, nhanh thì mất thêm 100K

ACB hoặc VCB, muốn nhanh thì ACB 15 phút là có thẻ, VCB thì đợi 2 tuần, nhanh thì mất thêm 100K
Nói thế này cho nhanh nhé.
Em chỉ cần veri, rút tiền từ paypal, PM, .... về ngân hàng thì visa ACB làm đc cái này và chỉ cần đặt lệnh rút về là xong chứ ko phải qua 2-3 lần xác minh nữa đúng ko ạ ?

Nói thế này cho nhanh nhé.
Em chỉ cần veri, rút tiền từ paypal, PM, .... về ngân hàng thì visa ACB làm đc cái này và chỉ cần đặt lệnh rút về là xong chứ ko phải qua 2-3 lần xác minh nữa đúng ko ạ ?
PM, WMZ thì ko rút về bank được đâu. chỉ có bán thôi, nếu có pm, wmz cần bán thì làm cái VCB cho tiện, còn chỉ dùng paypal thì làm cái prepaid của ACB cho rẻ :D

PM, WMZ thì ko rút về bank được đâu. chỉ có bán thôi, nếu có pm, wmz cần bán thì làm cái VCB cho tiện, còn chỉ dùng paypal thì làm cái prepaid của ACB cho rẻ :D

WMZ rút về bank được nhưng fee hơi bị nhiều nên đa số là chọn SELL

làm 1 thẻ vietcombank cho gd a e trong mmo,1 cái visa eximbank hay ACB nhận tiền hay veri PP hay rút từ PP về,mình nghĩ có tiền bạn sell lun cho a e,khỏi rút về mất phí,1 lần rút bên ACB là 120k=6$ 1 ngày rút được 5k$:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week