MMO tự kỉ lv22

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
lời đầu tiền xin gửi đến ae mmo sức khỏe tốt .
băt đầu tâm sự , nói từ đâu nhĩ ah có lẽ từ khi vào mmo.:binhsua02:
mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh . mình cũng giống như nhiều bạn trong đây không có điều kiên:binhsua45: ,cũng đã lăn ra đi làm 1 vài nơi nhưng lương quá it từ 1triệu >>>> 1,5trieu không đủ tiền xăng :binhsua45: . sn91 mà nhìn cứ như mấy đứa sn 95-96 ấy :binhsua50: mắt lại cận một số nơi lương cao mình có thể làm được thì chỉ vì đeo kính mà không được nhận :(( nghĩ đời cũng lắm cái *** . nhưng dù sao mình vẫn yêu đôi mắt của mình vẫn nhìn thấy bầu trời ước mơ cảu bao nhiêu người " tự tìm niềm vui trong nỗi buồn ".

Sự việc băt đầu tư đây. một hôm trời trong xanh gió nhè nhẹ bỗng từ đâu tôi đi dạo một vòng trên web điểm dùng chân của ta là MMO4me . :binhsua56:

đùng 1 cái ta vào box PTC chơi 2 tháng được 7$ rút về paypal hix. lúc đó thấy lr có giá hơn nên đổi cho bác rùa 7$ bác ấy hạ giá thành của mình xuống :( .

sau đó vào box cap thì chơi với thằng megatyper ( không biết viết có đúng không :D ) rút được của nó 3$ nhưng thấy không được lắm thôi nghĩ .

Ta lượn lờ vào box ptu . may thay gặp được hội dgruop cấp VPS miễn phí ( forum thì tìm trên mạng cùi quá không làm ăn được thì vật vả 1 tháng trời 15$ của trang rapidgator thế mà tự nhiên nó chuyển server phải hơn 1 tháng sau mới rút được về:binhsua136:

vì có 1 vài lý do nên không mmo được nữa nghĩ cũng được vài tháng giờ quay lại không 1 xu dính túi có cái ác paypal đã verry bán người mua yêu cầu phải đưa cả số tài khoản visa mình verry không biết có sao không thôi nhăm mắt bán để lấy 15$ :dapdau: đi đầu tư mấy trang HYIP 3 ngày được 3$ hix. 1 ngày 20 nghin không đủ tiền điện với tiền mạng .

mấy đứa bạn rủ đi sn đi chơi phải nói khéo là có việc bận để không đi :(( mà thực ra có việc đếch nào đâu chỉ là vì không có tiền :bye:

biết răng bọn nó không nghĩ gì vì biết hoàn cảnh của mình . họ không nghĩ nhưng mình nghĩ không ngại

không được . vậy là ngồi lỳ ở nhà không đi đâu. ngay ở phía trên nhà cách có đoạn nó xây chợ mà cũng không biết thấy hàng xóm nói mới biết :dapdau2:. hix cũng đã liều pm 1 số bạn nhờ chỉ cách kiếm $ nhưng khó có thể có người nào giúp mình trong cái giai đoạn này . thạch sanh thì ít lý thông thì nhiều . thôi cũng thông cảm cho họ share rồi lại mất miếng cơm nên đành chịu vậy

thôi đành tự kĩ ở lv22 hi vọng sang năm tốt hơn.

SN 91 mà cứ nghĩ là 95 96 , còn tôi sn 91 mà ngta cứ nghĩ là 87 88 ...........

Mình thì mọi thứ sắm đủ cả mà nhiều khi chán ko muốn làm chỉ vì lười trong khi thằng em thì ko biết làm gì @@
Rảnh pm yh chị chỉ cho tuy ko nhiều $ nhưng có nào ăn vậy chị em mềnh rau cháo qua ngày em iêu ơi:binhsua10:

Mình thì mọi thứ sắm đủ cả mà nhiều khi chán ko muốn làm chỉ vì lười trong khi thằng em thì ko biết làm gì @@
Rảnh pm yh chị chỉ cho tuy ko nhiều $ nhưng có nào ăn vậy chị em mềnh rau cháo qua ngày em iêu ơi:binhsua10:
cứ thế này thì bao giờ em mới gặp được chị yêu đây :((

Trong thời gian rãnh rỗi thì PTC với nghịch vài site nga kiếm đc xu nào hay xu đó, lượn lờ các topic của các hình thức khác thế nào cũng gặp đc người chịu hướng dẫn thôi mà :)

Mèo ơi thương lấy Mít cùng :m035:
Sắp tới lại phải nuôi thêm con vợ, mệt vật vờ

cứ thế này thì bao giờ em mới gặp được chị yêu đây :((

Hôm trc pm hỏi cách kiếm tiền thì lòng vòng hỏi chơi GA rùi kêu khó thì ai biết, cứ trình bày thẳng vấn đề có phải nhanh ko:binhsua08:

- - - Updated - - -

Trong thời gian rãnh rỗi thì PTC với nghịch vài site nga kiếm đc xu nào hay xu đó, lượn lờ các topic của các hình thức khác thế nào cũng gặp đc người chịu hướng dẫn thôi mà :)

Mèo ơi thương lấy Mít cùng :m035:
Sắp tới lại phải nuôi thêm con vợ, mệt vật vờ

Lúc nào mi chả bảo đặt trc 1 slot khi nào rảnh sẽ quay lại nhưng có biết bao giờ đâu :binhsua08: Lại sắp sửa lấy chồng rùi còn ham hố gì :binhsua08:

Hôm trc pm hỏi cách kiếm tiền thì lòng vòng hỏi chơi GA rùi kêu khó thì ai biết, cứ trình bày thẳng vấn đề có phải nhanh ko:binhsua08:
hix. thì em cũng muốn thử nhưng mà trình độ có hạn đọc cho 1 tuần mà có ra cái gì đâu . thôi để mai em pm chị vậy

SN 91 mà cứ nghĩ là 95 96 , còn tôi sn 91 mà ngta cứ nghĩ là 87 88 ...........

Vì vậy mới đặt là young ah :))

không phải là mình không biết chơi site nga. mấy cái site nga mình chơi cùng đợt với SVAL nên cũng không phải là gà . nhưng vì máy cứ mở được 2 vài tap là đơ nên đành phải bỏ đấy chư

hix. thì em cũng muốn thử nhưng mà trình độ có hạn đọc cho 1 tuần mà có ra cái gì đâu . thôi để mai em pm chị vậy

Làm off thì pm, tuy phong độ hiện thời ko đc good cho lắm (đẳng cấp là mãi mãi ) nhưng chăm chỉ thì vẫn 5-10$/day cho em dc :m003:

Làm off thì pm, tuy phong độ hiện thời ko đc good cho lắm (đẳng cấp là mãi mãi ) nhưng chăm chỉ thì vẫn 5-10$/day cho em dc :m003:
được thế thì chị cố gắng đừng cưới chồng sớm đợi em thêm năm nữa . em đi tìm chị :binhsua10:

Cái này mà cũng phải nghĩ sao, mèo này sale off lâu rồi mà chưa ai xúc đấy chứ :m146:~
hix . e vào 4rum tìm hiểu nhiều mà toàn thấy chị mèo đi spam không ah . còn lại là thấy làm site nga vơi GA hix :( . mà có gì tí e pm anh chỉ cho ít kiến thưc về wordpress nhé . làm cái trang web mà mệt vật vả

được thế thì chị cố gắng đừng cưới chồng sớm đợi em thêm năm nữa . em đi tìm chị :binhsua10:

Ok sẽ lưu em vào list đợi chờ của chị .
p/s : đừng ai inbox nhờ tớ chỉ nữa nha, lười lắm chẳng qua quen thằng em này lâu rùi nên mới muốn giúp thui; sorry hơi phũ nhưng mờ thật sự là như vậy :binhsua09:

- - - Updated - - -

đừng tin namit em, nó kua chị ko đc nản bỏ đi lấy vợ rùi em thấy ko?

Ok sẽ lưu em vào list đợi chờ của chị .
p/s : đừng ai inbox nhờ tớ chỉ nữa nha, lười lắm chẳng qua quen thằng em này lâu rùi nên mới muốn giúp thui; sorry hơi phũ nhưng mờ thật sự là như vậy :binhsua09:
vào list chờ ah . hix có vé vip không chị yêu

@@ eo 91 mà tưởng 95 96
nghi~ lại bùn
chở ông 37t di ăn phở, mà thằng đó hỏi ông 37t là: anh ăn gì
còn hỏi mình là: chú ăn gì,
@@ tuk thấy mẹ lun

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680