MMO4UANDME chết rồi

socolar2010

Senior
Reactions
327
MR
0.000

:(
Hình nhỏ quá, bạn nào đi ngang biết thì sửa size giùm. Cảm ơn
Ai còn ân oán gì với em nó thì thôi, bỏ giùm nhé. Dù gì người ta cũng chết rồi. Quá trẻ !
Cầu mong hương linh em Minh sớm siêu thoát. Mọi việc giữa chị và em xóa bỏ. Không còn nợ nần gì cả.:(
P/s: Nhà đã xây, sàn bê tông cốt thép. Không nhận các kiểu gạch, đá. Mong mọi người tôn trọng.

Attachments

18.8 KB · Views: 166
Last edited by a moderator:
sao laij cheets sao lại chết thế ?mà thật ko đấy hay tin vịt

- - - Updated - - -

ố ố xé đc cái tem! nếu thật thì xin chia buồn mà cầu cho a ấy đc siêu thoát! thoát xác

ông này nghe nói là nói chuyện rất ư khó chịu nếu là thật thì cầu cho hương hồn sớm siêu thoát

Chưa biết thực hư thế nào nên tạm thời ko bình luận!
Uh chờ thớt cho biết thông tin chính xác đi rùi vào bình luận....

Vậy mà cũng tin đc,bó tay,ko phải ném đá chứ vụ này mình mình gặp cũng nhiều,thật có mà lừa tình cũng có,nên nếu ko chắn chắn thì mình ko tin đâu.

ặc thớt cho xin cái address để mọi người đến chia buồn cùng nào :binhsua46:

"Thắp một nén nhang viếng người nằm dưới cỏ.
Cỏ xanh non tơ. cỏ xanh non tơ."

chưa đc xác minh nên vẫn chỉ là thông tin truyền miệng
Nếu là số tiền to thì cần tìm hiểu còn ít thì thôi :)

ặc thớt cho xin cái address để mọi người đến chia buồn cùng nào :binhsua46:
Up proof chat mới nhận 2 ngày trước nè

Thằng loz đó bày trò để trốn nợ thôi. Nó còn sống nhăn răng và đặc biệt là.. đang ngồi đọc cái topic này. :binhsua50:

Up proof chat mới nhận 2 ngày trước nè
Tôi không thể xác minh được thực hư thế nào vì không có địa chỉ. Nhưng có điều số tiền của tôi hùn hạp với MMO4UANDME không lớn( Hơn 1 triệu). Nếu em ý thích không trả tiền cho tôi thì cứ im lặng mà chuồn. Không cần phải thông tin cho tôi như thế. Em ý cũng biết là tôi cũng không tìm, không report mà. Túm lại, em ấy chết thật thì xin chia buồn với gia đình, cầu mong hương linh em ý sớm siêu thoát. Nếu em ý không chết thì cũng thôi, coi như mình đóng học phí tiền ngu vậy.À, mà không phải tiền ngu đâu, mà là tiền do quá tin người
Cũng có thể là bạn Nguyen Anh Minh này chưa chết nhưng nick MMO4UANDME thì ngủm rùi

Last edited by a moderator:
Tôi không thể xác minh được thực hư thế nào vì không có địa chỉ. Nhưng có điều số tiền của tôi hùn hạp với MMO4UANDME không lớn( Hơn 1 triệu). Nếu em ý thích không trả tiền cho tôi thì cứ im lặng mà chuồn. Không cần phải thông tin cho tôi như thế. Em ý cũng biết là tôi cũng không tìm, không report mà. Túm lại, em ấy chết thật thì xin chia buồn với gia đình, cầu mong hương linh em ý sớm siêu thoát. Nếu em ý không chết thì cũng thôi, coi như mình đóng học phí tiền ngu vậy.À, mà không phải tiền ngu đâu, mà là tiền do quá tin người
Cũng có thể là bạn Nguyen Anh Minh này chưa chết nhưng nick MMO4UANDME thì ngủm rùi

KO phải tiền ngu đâu! Tiền cúng cô hồn đấy :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week