Other [Mmonl] Bonus 0.23$ payweb + account free + ...

hikaru2838

Banned
Reactions
66
MR
0.000
Bonus 0.23$ payweb + account free + ...

Mmonl sẽ hồi sinh
Sau 1 khoảng thời gian trở lại nhưng không đạt được kết quả thì mmonl đi xuống không phanh. Nhưng bỗng dưng 1 ngày kia có tới 10 member get bonus cho Mmonl mặt dù đã không post bài gần 5 ngày làm bản thân mình cũng rất vui và cũng rất sợ. Vui vì Mmonl đã trở lại. Sợ vì thật sự lúc đó trong LR mình chỉ còn đúng 1$ lúc đó. Sau 1 ngày chậm trễ bonus thì mình cũng đã bonus xong cho mọi người.
Ngày mai chủ nhật mình sẽ bắt đầu bonus lại nhưng với giá chung với mặt bằng các bạn khác.
Event: bonus 0.23$cho các bạn đầu tiên reply mỗi ngày tại topic – 1/5 get. Có nghĩa nếu có 5 bạn get thì bạn đầu tiên dc 0.23 các bạn sau 0.22$. Có trên 5 bạn thì 2 bạn đầu dc 0.23 , các acc sau 0.22$ ( không edit nhé)
Chính sách Bonus:
+ Bonus 0.22$/lần get – thanh toán ngay ngày hôm đó
+ Bonus 0.22$/lần get+0.1$ – thanh toán sau 2 -3 ngày sau
+ Bonus 0.1$ cho các bạn khi get 7 ngày (trong vòng 10 ngày)
Các bạn xem chi tiết và get bonus tại MMOnl
Mọi thắc mắc các bạn có thể pm [email protected]

Last edited by a moderator:
mảnh đất pw hết giá trị cho cò rồi. bởi vì sao? bây giờ ko còn nhiều bonus nữa. mới ra lò thì khoảng time ngắn đã hết. ko phải ai cũng nhanh tay kiếm đc 1 cái bons. bạn hưởng 0.02 sau khi đã trừ feee ex nữa thì cũng hòa hoặc ko lãi. và những mem chuyên get thì đã có chỗ thân quen làm rồi. khó chen chân vào lắm. ngoại trừ bạn bonus 0.25$

mảnh đất pw hết giá trị cho cò rồi. bởi vì sao? bây giờ ko còn nhiều bonus nữa. mới ra lò thì khoảng time ngắn đã hết. ko phải ai cũng nhanh tay kiếm đc 1 cái bons. bạn hưởng 0.02 sau khi đã trừ feee ex nữa thì cũng hòa hoặc ko lãi. và những mem chuyên get thì đã có chỗ thân quen làm rồi. khó chen chân vào lắm. ngoại trừ bạn bonus 0.25$

Ai nói với bạn như thế. Một ngày vẫn còn 677 gói bonus. Còn mình làm là cho các bạn mới tham gia chưa có chỗ bonus.
Thứ 2 mình là mình đã chấp nhận lỗ 1 ít bù qua từ số tiền mình get

Thế này nhé, hôm qua payweb nó thử nghiệm hệ thống tự động chia ra nhiều đợt get trong 1 ngày để tạo công bằng có khách hàng (nó có gửi email cho bác nghia bảo thế), do đó lúc 5h sáng vào get chỉ thấy có 268 slots, đến 4h chiều thêm 268 slots nữa, và buổi tối 10h thêm 133 slots. Còn hôm nay thì nó đưa về lại 1 đợt (hôm qua chỉ thử nghiệm thôi). Nhưng chắc chắn nay mai nó sẽ áp dụng việc chia ra nhiều đợt như hôm qua luôn.

Dạo quanh forum chỉ thấy 3 người có chế độ bonus cao là bác nmrung, bác phuonglam1, và bác probuy.us, bây giờ thêm bác chủ thread này thì cũng đâu cạnh tranh gay gắt lắm đâu? Dạo trước còn có bác XuanThuyC nữa kìa. Vậy nên việc cạnh tranh không phải là không thể. Bác có thể tổ chức 1 đợt bonus khủng $0.25 đến $0.3 như anh Trung đã làm (để câu mem
), sau khi lấy được lòng mem rồi thì hạ giá bonus xuống
.

Thế này nhé, hôm qua payweb nó thử nghiệm hệ thống tự động chia ra nhiều đợt get trong 1 ngày để tạo công bằng có khách hàng (nó có gửi email cho bác nghia bảo thế), do đó lúc 5h sáng vào get chỉ thấy có 268 slots, đến 4h chiều thêm 268 slots nữa, và buổi tối 10h thêm 133 slots. Còn hôm nay thì nó đưa về lại 1 đợt (hôm qua chỉ thử nghiệm thôi). Nhưng chắc chắn nay mai nó sẽ áp dụng việc chia ra nhiều đợt như hôm qua luôn.

Dạo quanh forum chỉ thấy 3 người có chế độ bonus cao là bác nmrung, bác phuonglam1, và bác probuy.us, bây giờ thêm bác chủ thread này thì cũng đâu cạnh tranh gay gắt lắm đâu? Dạo trước còn có bác XuanThuyC nữa kìa. Vậy nên việc cạnh tranh không phải là không thể. Bác có thể tổ chức 1 đợt bonus khủng $2.5 đến $3.0 như anh Trung đã làm (để câu mem
), sau khi lấy được lòng mem rồi thì hạ giá bonus xuống
.

Thanh sự góp ý của bạn mình cũng dự định làm vậy nhưng không đủ tiền nên đang để dành

Vậy bác cố dành dụm nhé, để bữa nào còn giật chôm $ của bác
.

Hoặc là bonus kiểu "nhanh thì cao, chậm thì thấp": 5-10 người báo danh nhanh nhất được bonus $0.26, những người sau được $0.2
.

Em thì quen get bên bác nmtrung rồi, tại bookmark luôn cái blog rồi. Có gì mai em up hộ bác :D. Chúc bác đông khách :D.

//Xoạch post trên =)), "$0.25 đến $0.3" mà em viết thành "$2.5 đến $3" =))=))=)).

Up cho bác phát, còn anh em nào muốn có acc free vô điều kiện thì qua topic của mình.
http://mmo4vn.com/showthread.php?14578
Mình đang tổ chức đăng ký acc free để lấy thanks
xin lỗi bác thớt, thấy bác cũng khá ế nên tính up phụ thôi, đừng buồn tui nha.

Up cho bác phát, còn anh em nào muốn có acc free vô điều kiện thì qua topic của mình.
http://mmo4vn.com/showthread.php?14578
Mình đang tổ chức đăng ký acc free để lấy thanks
xin lỗi bác thớt, thấy bác cũng khá ế nên tính up phụ thôi, đừng buồn tui nha.

Không soa đâu mới hoạt động vài ngày thôi ^^ hi vọng sẽ đông vào tuần sau

Không soa đâu mới hoạt động vài ngày thôi ^^ hi vọng sẽ đông vào tuần sau
Up phụ chủ thớt, bác nhớ dặn ref là get lúc 5h sáng, 4-5h chiều và 10-11h đêm nha. hôm qua mình làm được 3 phát đó. Còn những giờ khác mình không biết.

^
Cả 3 đợt đó đều là 1 ngày mà?
Một ngày chỉ được 1 lần thôi.
Mà không biết khi nào nó mới chính thức áp dụng việc chia nhỏ 3 đợt như thế...

Mình mới get bonus hôm nay. Tập trung vài ngày rồi bonus 1 lần luôn được không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,450
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week