Mở dịch vụ bán ví PM

Status
Not open for further replies.

mrphaer

Senior
Reactions
69
MR
0.264
Chào mọi người , em đang định mở dịch vụ mua bán ví PM , phục vụ cho anh em làm mmo. Em không biết dịch vụ này có vi phạm rule của diễn dàn không vì thấy trên diễn đàn hầu như không ai bán. Nếu ai có kinh nghiểm cho em biết thêm được không. Và nếu dịch vụ được phép kinh doanh thì em phải đóng bảo hiểm như thế nào ạ. tks all

P/s : không biết post vào đâu nên post vào box này, nếu sai box mod move dùm e. tks

Đã move qua box chat. Box này sẽ phù hợp hơn nhé.

cái này mà cũng mua bán hỉ. cần thì tạo thui ??/:rolleyes:
tại em tạo nhiều quá mà giờ không còn dùng nửa nên muốn thanh lý bớt :D. Bác cần thì em khuyến mải cho vài cái dùng thử :)

ver mới có giá :D

acc ko ver thì hem có giá trị rùi, cố gắng ver acc đi, 3$/1 acc ver đó :3

PM mà không dùng info verified lấy lại được thì chắc bán ok. Safety first

Bạn nên verified PM hàng loạt bán có giá. Mình sử dụng PM để nhận và gửi tiền, không chắc là người verified có lấy lại được PM không ? Nếu có thì no safe và có thể bị cấm. Tất nhiên ngoài ra thì ok

Tks mọi người đã góp ý và chia sẽ. Em nghỉ cần phải tìm hiểu thêm . Khi nào khai trương dịch vụ nhớ ủng hộ em. tks all .. Mod có đi ngang close topic hộ em. :)

Chào mọi người , em đang định mở dịch vụ mua bán ví PM , phục vụ cho anh em làm mmo. Em không biết dịch vụ này có vi phạm rule của diễn dàn không vì thấy trên diễn đàn hầu như không ai bán. Nếu ai có kinh nghiểm cho em biết thêm được không. Và nếu dịch vụ được phép kinh doanh thì em phải đóng bảo hiểm như thế nào ạ. tks all

P/s : không biết post vào đâu nên post vào box này, nếu sai box mod move dùm e. tks
hihi có số nào đuôi 1990 dễ nhớ k thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week