Móa ! Chán thằng wm quá !

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Follow me on Facebook
tình hình là em đăng kí mấy trang ptc nga để chạy a1tool nhưng bực cái là nó thông báo chặn IP và éo hiểu sao ! nó bảo vào IP blocking,

nó bảo phải add IP đó vào ! mà bấm add và đăng nhập thì thế này, nó ko cho đăng nhập = mini mà bắt = classic

và đây là kết quả cuả classic :

đậu mợ nó ! ức lắm rồi ! máy lần trước cũng bị vì thế mà a1tool chạy đc có mấy site nga ! từ ngày nâng lên classic nó thế đấy :((
:binhsua21::binhsua21::binhsua21: bó tay chả biết mần sao nữa ! phải hạ về mini hay là tiếp tục nâng lên LIght :binhsua46:

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
lúc cậu đăng nhập có thể chọn WEbmoney mini mà. khi nâng cấp wmz lên classic vẫn có thể xài mini được.

Nếu dùng webmoney có thể bạn thấy thời gian đầu rất khó dùng. Như mình cũng vậy, thấy rất phức tạp, chẳng biết đường nào mà lần, trước cũng bấm vào login gặp lỗi 127.0.0.1:2803 như chủ thớt mà chẳng biết nguyên nhân ntn?

Sau này bắt buộc phải dùng nên cũng tìm hiểu dần dần thì cũng ko đến nỗi phức tạp! :D

Có ĐT Adroid hay IOS thì tải soft của nó về mà cài, send WMZ phát 1, nhanh chóng đơn giản ko code gì hết! :D
cái này đã cài rồi bác ạ ! sent tiền ngon rồi nhưng mà em đăng ký máy site PTC của Nga ấy ! nó bắt login qua WM mới cho đăng ký ! khổ thế đấy ạ ! cài xog cái soft WM rồi mà đăng nhập ko đc

gaconss

Hero
Reactions
255
MR
0.006
Có ĐT Adroid hay IOS thì tải soft của nó về mà cài, send WMZ phát 1, nhanh chóng đơn giản ko code gì hết! :D

Thế lúc send phải nhập ví WMZ = tay hả bác :D . Nhỡ nhầm 1 con số là coi như mất tiền luôn nhỉ :D .

Thế lúc send phải nhập ví WMZ = tay hả bác :D . Nhỡ nhầm 1 con số là coi như mất tiền luôn nhỉ :D .
Tớ xài cả yahoo nữa nên có giao dịch thì bảo người bán gửi qua, coppy rồi vào send thì paste vào, ko thì phải nhìn cho chuẩn ko là mất $ :D

ko mình copy đc mà ! có lệnh copy thoải mái con gà mái :D

- - - Updated - - -

ai giúp em với ! đăng nhập với soft WM ko đc ! login = WMID vơi pass của classic mà ko đc ! làm sao đây ạ :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,926
176,405
Latest member
admhak123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week