Mod nào banned nick M21787 vào đọc giùm nhé!

Status
Not open for further replies.

M21787s

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Trước hết mình xin nói trước là các bạn đọc tham khảo nội dung thôi đừng post bình luận gì ở topic này nhé!

Tình hình là mình vừa được unbanned nick cũ MMO4UANDME và change thành M21787s, vào lúc 3h30 khuya giờ VN có Mod nào banned nick M21787 của mình, chắc chơi "đập đá" nên vẫn chưa ngủ :D, mình thì đang thức để cày PTC. Mình nhận được thông báo banned là : "Ko có lý do nào đặc biệt", không cần hỏi mình cũng đoán lý do là có 2 nick phải ko :).

Mình mở topic này có yêu cầu nhỏ là Mod nào banned nick M21787 của mình thì 2 ngày nữa banned luôn nick M21787s này của mình giùm nhé, vì sau 2 ngày mình đủ time để giải quyết trách nhiệm cho Ref của mình và giản tán topic tuyển Ref của mình, tránh làm ảnh hưởng đến uy tín của Forum lẫn của mình. Mình cảm thấy Mod có sở thích là banned nên chiều Mod luôn vì tính mình từ xưa đến h rất hiền và đặc biệt là rất thương trẻ con :), nhưng với điều kiện là sau 2 ngày nữa nhé. Lý do yêu cầu: Nếu để nghĩ ra lý do chắc mình nghĩ ra đc cả 1 ngàn lý do :D, cứ xem như lý do là 2 ngày nữa mình muốn thay đổi nick khác dùng đi.

Nếu bạn Mod mình nhờ banned nick ở trong NAM, ở các vùng lân cận trong tỉnh Đồng Nai thì cho mình xin cái địa chỉ để mình mời uống cafe để cảm ơn nhé, mình ở tỉnh Đồng Nai nếu bạn ở nơi khác xa quá thì thôi vậy :).

Thân!

Last edited by a moderator:
Thường thì khi có 2 nick sẽ bị banned 1 cái. lý do là clone nick. Ban nick kia mình đoán là Admin OnlyC thôi....Mình nghĩ bác nên del Topic này đi

Upvote 0
Mình cảm thấy Mod có sở thích là banned nên chiều Mod luôn vì tính mình từ xưa đến h rất hiền và đặc biệt là rất thương trẻ con :), nhưng với điều kiện là sau 2 ngày nữa nhé.

:binhsua21:
Ban đầu mình ủng hộ việc bác report cách làm việc của BQT, nhưng bác lớn tuổi or như thế nào đi chăng nữa, ăn nói cũng lịch sự chút đi, nghe chối chối kiểu gì ý, cách dùng từ của bác thực không khiến người ta khỏi suy nghĩ :m020:

Upvote 0
Ban đầu mình ủng hộ việc bác report cách làm việc của BQT, nhưng bác lớn tuổi or như thế nào đi chăng nữa, ăn nói cũng lịch sự chút đi, nghe chối chối kiểu gì ý, cách dùng từ của bác thực không khiến người ta khỏi suy nghĩ :m020:

Đôi khi đọc report của các mem mình cũng ko thích cách làm việc của một số Mod. Nhưng nghĩ bác ko nên thách thức họ... Ý kiến là để 4rum phát triển tạo điều kiện thuận lợi cho mem sinh hoạt

Upvote 0
Muốn chơi mình đó mà :). Từ chiều đến giờ ko thấy banned, vừa post yêu cầu kích hoạt key vài topic tools xong là bi banned ngay. Nếu người đàng hoàng làm việc ngay thẳng là lúc "chat yahoo unbanned và change name nick mình" thì đã yêu cầu mình ngưng sử dụng nick kia và sẽ banned nick kia. Cách làm việc của Mod thực không khiến người ta khỏi suy nghĩ :m020:.

---------- Post added at 04:02 AM ---------- Previous post was at 03:58 AM ----------

Bạn quan tâm cho Mod quá nhỉ, Mod ko muốn "chối chối" khó chịu thì mem cũng đâu muốn "chối chối" khó chịu, đơn giản vậy thôi :).

Upvote 0
Muốn chơi mình đó mà :). Từ chiều đến giờ ko thấy banned, vừa post yêu cầu kích hoạt key vài topic tools xong là bi banned ngay. Nếu người đàng hoàng làm việc ngay thẳng là lúc "chat yahoo unbanned và change name nick mình" thì đã yêu cầu mình ngưng sử dụng nick kia và sẽ banned nick kia.

---------- Post added at 04:02 AM ---------- Previous post was at 03:58 AM ----------

Bạn quan tâm cho Mod quá nhỉ, Mod ko muốn khó "chối chối" khó chịu thì mem cũng đâu muốn "chối chối" khó chịu, đơn giản vậy thôi :).

Mình vẫn nghĩ bác nên del topic đi. sau Mình cũng del comment thế là cho xong. Gây hấn làm gì bác... mà thực ra càng làm căng bác càng thiệt thôi vì 4rum của người ta mà. Có cái nick mà làm căng quá thế có đáng ko bác

Upvote 0
Mình vẫn nghĩ bác nên del topic đi. sau Mình cũng del comment thế là cho xong. Gây hấn làm gì bác... mà thực ra càng làm căng bác càng thiệt thôi vì 4rum của người ta mà. Có cái nick mà làm căng quá thế có đáng ko bác

Mình đã nói trước là đừng ai post thảo luận mà, topic này của mình là "Request(yêu cầu) nhờ banned sau 2 ngày" chứ không phải topic khiếu nại j hết.

Hồ sơ xin việc làm còn làm giả được mà huống hồ j việc đăng ký nick chỉ là chuyện nhỏ. Nhưng qua 1 cái nick "không đáng là gì" mọi người có thể cảm nhận và nhìn thấy được điều j đó :).

Dù yêu cầu của mình không được thực hiện nhưng ít ra mình cũng đã có thông báo trước để 2 ngày sau mình sử dụng nick mới không bị banned nick mới với lý do có 2 nick :).

Upvote 0
Thôi thôi thôi nào thôi nào, trât tự :-w, không cãi nhau nữa, close topic :|, cái này để 2 ngày nữa Banned còn đừng cãi nhau nữa ko 1 số anh em lại ra đảo giờ =))

Upvote 0
Tên này phiên quá đi à! Mỗi người chỉ 1 nick mà thôi! Đc unbanned rồi còn muốn dùng cả 2 nick à?

Upvote 0
dạo này scandal nhiều quá nhỉ...Bộ trưởng Viện kiếm sát vào giải quết kìa

Upvote 0
Mọi người thôi đừng bình luận nữa nhé, thanks and thân!

Upvote 0
van chua giai quyet xong ak
up cho ai co tham quyen vao giai quyet ho ban ay kia

chu topic cung ko nen dung loi le thach thuc va xo xien nhu vay neu cau muon dc giai quyet em dep
cau thong cam di, nhieu mod hay ad van con tre nen nhiu khi ho lam viec hoi theo cam tinh va tinh tu ai cao nen tranh cai cang lam viec xau them thoi

Upvote 0
Muốn chơi mình đó mà :). Từ chiều đến giờ ko thấy banned, vừa post yêu cầu kích hoạt key vài topic tools xong là bi banned ngay. Nếu người đàng hoàng làm việc ngay thẳng là lúc "chat yahoo unbanned và change name nick mình" thì đã yêu cầu mình ngưng sử dụng nick kia và sẽ banned nick kia. Cách làm việc của Mod thực không khiến người ta khỏi suy nghĩ :m020:.

Bạn quan tâm cho Mod quá nhỉ, Mod ko muốn "chối chối" khó chịu thì mem cũng đâu muốn "chối chối" khó chịu, đơn giản vậy thôi :).
Report thì bác cứ ăn nói đàng hoàng, cứ thích ăn nói cả nể, chẳng tôn trọng ai cả. Cứ cho là mod ko tôn trọng mình đi, nhưng mình vẫn tôn trọng họ, hơn người là ở chỗ đó. Thật đáng thất vọng :m001:

Đôi khi đọc report của các mem mình cũng ko thích cách làm việc của một số Mod. Nhưng nghĩ bác ko nên thách thức họ... Ý kiến là để 4rum phát triển tạo điều kiện thuận lợi cho mem sinh hoạt

Mình thách thức ai, thách thức bao giờ :m077:

Upvote 0
Đã được unban rồi.
Thì 2 ngày sau, sau khi giải quyết xong việc, vào lập topic xin được ban nếu muốn.
Lập bây giờ để làm gì? Bạn nói mod 2 ngày nữa hẵng ban bạn --> ý bạn ở đây là, nếu không lập topic báo trước thì trong vòng 2 ngày nữa các Mod lại "hứng" lên và ban lần nữa?

Upvote 0
Trước hết mình xin nói trước là các bạn đọc tham khảo nội dung thôi đừng post bình luận gì ở topic này nhé!

Tình hình là mình vừa được unbanned nick cũ MMO4UANDME và change thành M21787s, vào lúc 3h30 khuya giờ VN có Mod nào banned nick M21787 của mình, chắc chơi "đập đá" nên vẫn chưa ngủ :D, mình thì đang thức để cày PTC. Mình nhận được thông báo banned là : "Ko có lý do nào đặc biệt", không cần hỏi mình cũng đoán lý do là có 2 nick phải ko :).

Mình mở topic này có yêu cầu nhỏ là Mod nào banned nick M21787 của mình thì 2 ngày nữa banned luôn nick M21787s này của mình giùm nhé, vì sau 2 ngày mình đủ time để giải quyết trách nhiệm cho Ref của mình và giản tán topic tuyển Ref của mình, tránh làm ảnh hưởng đến uy tín của Forum lẫn của mình. Mình cảm thấy Mod có sở thích là banned nên chiều Mod luôn vì tính mình từ xưa đến h rất hiền và đặc biệt là rất thương trẻ con :), nhưng với điều kiện là sau 2 ngày nữa nhé. Lý do yêu cầu: Nếu để nghĩ ra lý do chắc mình nghĩ ra đc cả 1 ngàn lý do :D, cứ xem như lý do là 2 ngày nữa mình muốn thay đổi nick khác dùng đi.

Nếu bạn Mod mình nhờ banned nick ở trong NAM, ở các vùng lân cận trong tỉnh Đồng Nai thì cho mình xin cái địa chỉ để mình mời uống cafe để cảm ơn nhé, mình ở tỉnh Đồng Nai nếu bạn ở nơi khác xa quá thì thôi vậy :).

Thân!
ko biết chú ở đâu chứ mình cũng ở đồng nai nè, mình ở cát lái có gì pm uống caphê chơi

Upvote 0
kết chủ topic :) , sống là phải vậy chứ :)

Thanks bạn :">. Mình chỉ đúng luật là ăn miếng trả miếng thôi con người mà chứ đâu phải con gà con vịt :D. Lúc chat Yahoo không tiện thể thông báo nhắc nhở, và khoảng thời gian từ chiều đến tối không banned, đùng cái 3 - 4h khuya lúc người ta post bài vài topic xong banned chơi, hành động này hại não quá thật khiến mình không khỏi suy nghĩ, nên khó trách mình đã nói vài lời như thế nào để đáp lại người ta :D. Thân!

---------- Post added at 09:09 AM ---------- Previous post was at 09:05 AM ----------

Report thì bác cứ ăn nói đàng hoàng, cứ thích ăn nói cả nể, chẳng tôn trọng ai cả. Cứ cho là mod ko tôn trọng mình đi, nhưng mình vẫn tôn trọng họ, hơn người là ở chỗ đó. Thật đáng thất vọng :m001:

Ai sao mình dzậy thôi, bạn muốn làm thần thánh thì bạn cứ làm mình chỉ muốn làm con người bình thường. Thử bạn không tôn trọng mình xem mình có không tôn trọng bạn không, thử tự nhiên bạn chửi mình xem mình nhổ nước bọt vào mặt bạn không, thử tự nhiên bạn đánh mình xem mình có chém bạn không. Thế thôi, thân!

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,525
173,698
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week