Mod thử chức năng auto trung gian trên xenforo a/e vào cho ý kiến :v

ChuChung

Hero
Verified
Reactions
1,522
MR
0.014
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Chả biết đăng vào đâu đăng vào đây cho xôm !
P/s mod nào có đi qua thấy không đúng box thì chuyển giúp mình nhé !:D:D:D
Thiết nghĩ tại sao forum mình không làm chức năng này nhỉ :3
Mất cả buổi chiều nghịch ngợm với cái forum cùi cũng ra tí kq đấy các thím :v

Nhằm hỗ trợ các bạn có thể mua bán online trao đổi hàng hóa trực tiếp trên forum của nam định 365 .
BQT đã phát triển thêm tiện ích hỗ trợ mua bán trực tiếp trên website của Diễn đàn cụ thể như sau :
Với hệ thống nạp card online để đổi điểm tương ứng với số tiền mà người nạp card dt có :

Giá trị quy đổi thành điểm như sau :

10000 vnd = 100 $
20.000 vnd =200 $
30.000 vnd =300 $
50.000 vnd =500$
100.000 vnd =1000$
200.000 vnd = 2000$
Giá trị quy đổi này được tính ra thành tiền mặt khi quy đổi ngược lại khi bạn có nhu cầu được thanh toán là chiết khấu -25% so với giá trị thực trên forum ! ví dụ các bạn nạp vào để thực hiện mua bán là 100k vnd - khi rút ra các bạn sẽ chỉ nhận được 75k vnd !
Cái này do bên banking online thực hiện trừ phí - BQT hoàn toàn không trừ phí từ các bạn .
Tiện ích hỗ trợ thanh toán đặt mua hàng online này được thực hiện tránh tình trạng scamer lừa đảo dẫn đến mất mát tiền bạc của người mua và người bán !
Thân Ái . BQT Nam định 365
Ngoài ra : tham gia các hoạt động trên forum Nam Định 365 các bạn cũng có cơ hội nhận được rất nhiều điểm từ những bài viết chất lượng của mình ! Và có thể quy đổi ra thẻ nạp - hay nhận về ngân hàng nếu có yêu cầu !
Chúc các bạn vui vẻ cùng Namdinh365.com
Demo nạp tiền từ namdinh365.com

Nhập mã thẻ và seri thẻ nạp nhấn "Nạp thẻ"

Trang web thông báo nạp thẻ thành công nếu thông tin trên thẻ nạp chính xác

Và cuối cùng bạn có thể dùng số tiền này để trao đổi mua bán trên forum mà không sợ scamer ! Vì BQT có chính sách giữ lại tiền sau 15 ngày mới cho thực hiện payout !
Thử gd với 1 người trên forum nào :v

Omg tiền về trong nháy mắt :OX

Chúc các bạn mua may bán đắt
:OX:OX:OX:OX
P/s : dùng tạm chức năng ntn để mua những món hàng nho nhỏ như thuê sock - mua hay thuê vps mình thấy cũng khá là hay đấy chứ :D

Last edited:
nạp thì nạp từ bank or PM WMZ luôn :D

""ví dụ các bạn nạp vào để thực hiện mua bán là 100k vnd - khi rút ra các bạn sẽ chỉ nhận được 75k vnd !
Cái này do bên banking online thực hiện trừ phí - BQT hoàn toàn không trừ phí từ các bạn .""

Bank nào nó hút máu thế pro?

""ví dụ các bạn nạp vào để thực hiện mua bán là 100k vnd - khi rút ra các bạn sẽ chỉ nhận được 75k vnd !
Cái này do bên banking online thực hiện trừ phí - BQT hoàn toàn không trừ phí từ các bạn .""

:p:p bank nào cũng thế ! Thím thử nạp tiền zô bảo kim bằng card xem nó trừ bao nhiêu :mad::mad:

Cái này mình nghĩ tích hợp zô forum để thu phí thành viên rất là hay à nha :p:p:p

:p:p bank nào cũng thế ! Thím thử nạp tiền zô bảo kim bằng card xem nó trừ bao nhiêu :mad::mad:
22-23% Thím nhé :D Yên tâm là không ai dùng cái dịch vụ này của thím đâu :D Mà cái Forum của thím traffic nhiều không thím :D

22-23% Thím nhé :D Yên tâm là không ai dùng cái dịch vụ này của thím đâu :D Mà cái Forum của thím traffic nhiều không thím :D
Thiết nghĩ mình dùng cái này để thu phí từ người dùng ! Tránh spam topic khá tốt đấy thím nhẩy :p:p

Cũng là một chỗ tốt để mấy thằng cháu ông chú ở viettel nó cash out thẻ đt ... vote +100k Like for this service :D

trừ fee vậy ai chơi :D

:D:D Mình cũng đang nghĩ đến điều này ! Chắc cái này để kích hoạt thành viên hoặc thu phí bài viết thì hợp lý hơn :p
:oops:em đang nghi ngờ sau khi phát ra chức năng
nhiều dân UG cố tình sẽ hack vào sites để sửa $

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week