Mod xem lai box megatyper

Status
Not open for further replies.

anglekinh

Junior
Reactions
42
MR
0.001
Đến giờ phút này thì proof về trả tiền của nó là con số 0
Chủ của dự án là 1 người ở india
Dự án này theo dc biết là Qlink.
Gần đây không phải sever qlink chậm mà là do số account kết nối quá nhiều. Các bạn có panel có thể xem dòng captcha để biết.
Không ai đặt câu hỏi tại sao sever qlink bảo trì nó bảo trì theo. Còn nữa tại sao nó 15s cho 1 hình. Tại sao lại thanh toán theo tuần. Tại sao lại ko cho hình thức group mà là single ... ???
Ngay cái việc bấm sai nó vẫn tính đúng là hiểu rồi.
Và cái thư yêu cầu các admin làm soft ngưng làm soft ko sẽ ban tất cả các id dính liếu tới soft.
Mình add 10 id test xem thế nào nhưng chả thấy ban 1 id nào.
1 số bạn nhận được tiền là vì dự án nó mún làm dzay để mà scam nhiều hơn thui. :)

Quá nhiều câu hỏi đặt ra nhưng mình không dám sẳn đây post bài để anh em có thể bàn luận cùng nhau.

anh1332

Hero
Reactions
336
MR
0.042
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
ko scam đâu =)) ! cứ lao đầu vào đi các newbile =)) !
trước trong topic megatyper trong box catpcha mình đã cảnh báo rồi .
Nó trả tiền kiểu vậy thì đừng làm nửa :)!
chờ xem sao đã , mà nhiều bác cứ máu làm =)) !

Haha. Phải có 1 số chiến binh hi sinh mới co người biết chứ bạn. Mình biết lúc đầu về dự án. Cũng đã có cảnh bảo nhưng chỉ là Reply giờ thấy cũng cần viết bài nên viết chứ để nó tồn tại thì Qlink sever cũng sập theo luôn. Dù sao còn nhiều người làm để kiếm ít tiền phục vụ cho cuộc sống.

A.KhanhNgan

Senior
Reactions
139
MR
0.005
Không có ai làm chuột bạch thì sao biết được . Bác hóng thì cứ việc hóng :)). Mà có thấy ai gõ thằng này quá 10$ đâu nên scam thì cũng mất ít công sức thôi.
Ai chiến tiếp thì cố gắng gõ hơn 5$ rồi đợi nó paid :) . Mình gõ thằng này được pay 3 lần roài :)

INVI CODE 2Q7

Không có ai làm chuột bạch thì sao biết được . Bác hóng thì cứ việc hóng :)). Mà có thấy ai gõ thằng này quá 10$ đâu nên scam thì cũng mất ít công sức thôi.
Ai chiến tiếp thì cố gắng gõ hơn 5$ rồi đợi nó paid :) . Mình gõ thằng này được pay 3 lần roài :)

INVI CODE 2Q7
thua bác này rồi =)) ! còn vào đây tuyển ref , ko bít là MOD đã quy định tuyển ref mega thì vào box megatyper à =)) !
thôi ko hóng nửa :)) ! đi chơi :binhsua146:

nh0xGabONG

Banned
Reactions
452
MR
0.000

INVI CODE 2Q7
Đầy đấy bác ạ, vnc00l mấy trăm $ kà

thua bác này rồi =)) ! còn vào đây tuyển ref , ko bít là MOD đã quy định tuyển ref mega thì vào box megatyper à =)) !
thôi ko hóng nửa :)) ! đi chơi :binhsua146:

Hehe mình ko tuyển ref . Ai thích thì đăng kí thôi :) ghi thêm chữ invi code ra đấy có vấn đề gì sao :)

---------- Post added at 07:28 PM ---------- Previous post was at 07:27 PM ----------

Đầy đấy bác ạ, vnc00l mấy trăm $ kà

vnCool có 6$ thôi lấy đâu ra nhiều . Còn lại là của ref hết , mà ref quá nhiều trong time ngắn thì nó trả ....

INVI CODE 2Q7
Cứ thản nhiên post proof lên mình không cản mà nói không bằng chứng ai tin.
Còn bạn mún làm thì cứ làm.

holilihan2

Senior
Reactions
546
MR
0.000
ko thấy tiền về thì không làm nữa, đã ghi minimum payout là 3$ tại sao phải gõ tới 5$ mới được paid, vậy những acc 3$ thì không paid àk, như vậy thì còn làm để làm gì

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
huuu tình hình là các bác cứ oánh cho nó đến 5 $ thì nó mới pay cho . Lr thì nhận rồi , kon wmz em oánh đến 4 $ không thấy pay ah :binhsua139:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,921
176,400
Latest member
tunght1306

Most viewed of week

Most discussed of week