Mời bạn có Yahoo loidanh_207 vào trả lời dùm

Status
Not open for further replies.

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.277
Xin nói trước là mình chỉ post dùm 1 bạn bị scam, bạn ấy pm nhờ post hộ mong ai có liên quan thì trả lời.
Theo trình bày thì bạn vimotnguoi92_qn có pm qua yahoo loidanh_207 để hỏi có bán pz không và đây là proof pm

Bạn ấy khẳng định không có post 1 comment nào có nội dung là cần mua Pz nên không ai có thể biết được ngoài loidanh_207. Sau đó xuất hiện nick fake loidanh_2007 pm bạn ấy để bán PZ và cuộc trao đổi đã đi đến một vụ bán cam nhân dịp năm mới và mọi người hãy đọc log chat để nhận xét nhé.

Và đây là proof chuyển tiền

Xin phép hỏi bạn có yahoo loidanh_207 và yh fake loidanh_2007 có phải cùng 1 ngươì dùng hok vì nếu không thì làm sao mà nick fake kia có thể biết được bạn có Yahoo vimotnguoi_92_qn đang cần mua Pz trong khi bạn ấy ko có rao mua trong bất cứ 1 topic nào và yahoo của bạn ấy hầu như là mới toanh chưa có public.

Attachments

55.3 KB · Views: 45
    57 KB · Views: 31
Last edited by a moderator:
- thánh scam chăng , zậy mới làm dc thế :binhsua146:

Những Gì Đã Nói Thì Bạn chimcanhcut đã nói hết rồi! chỉ mình nó biết là mình đang cần mua pz nên nó mới fake yahoo loidanh_2007 nhằm để đánh lừa sự ko chú ý! mình cũng đã add yh chính chủa nó là loidanh_207 và nó cũng đồng ý add! còn việc pm vào nick chính thì ko trả lời vì sợ bị phát hiện! mình nói tới đây thôi! các bạn newbie như mình cảnh giác nha!

:binhsua24: Scam lại lộng hành. Hôm qua mình cũng giao dịch với 1 người chuyển 48 PZ nhưng chuyển 2 lần. :m027: Cậu ấy chuyển tiền trước cho mình. Mình chuyển PZ lần 1 là 24PZ lần 2 là 24,5 PZ. Chuyển xong lần 1 bạn ấy nói có việc phải đi ra ngoài.:m190: mình Ok và vẫn chuyển tiếp lần 2 nhưng cũng lưu ý nên chuyển 24,5 PZ luôn. 1 lúc sau bạn ấy về và nói 24 PZ nữa cậu :binhsua24: sau đó out nick đến giờ vẫn chưa onl lại. :m098: không biết thế lào đây :m048:
PS : sorry vì ngoài chủ đề của thớt nhưng cũng nhờ đây mình muốn bạn đã mua hàng của mình có ghé qua đọc được buzz yahoo mình tiếng :m020:

cái yahoo loidanh_2007 này scam bao nhiêu người rồi mà không biết à? còn loidanh207 mới là thực và khá uy tín mình giao dịch khá nhiều

Hồi trước em trong một ngày đau đớn cũng bị thằng loidanh_2007 nó scam mất một số xiền. Uất lắm!bắn chết mịa nó đi

Hồi trước em trong một ngày đau đớn cũng bị thằng loidanh_2007 nó scam mất một số xiền. Uất lắm!bắn chết mịa nó đi

thế mấy vụ mua pz bên mình có làm sao k thì cứ xác nhận luôn đi . Vãi nhà thằng clone.

thế mấy vụ mua pz bên mình có làm sao k thì cứ xác nhận luôn đi . Vãi nhà thằng clone.
Vụ Việc Đã Được Giải Quyết Giữa Ông Với Vicgiap! Cho Tôi Xin Lỗi Ông canhbaohoizeek Tại Lúc Đó Mất Tiền Nên Ko Kiềm Chế Được Những Gì Đã Nói Với Ông! Tôi Nghi Ông Cũng 1 Vài Lý Do Nên Mới Chửi Ông Như Vậy! Thành Thật Xin Lỗi! Nhưng Mà Vẫn Chưa Vạch Mặt Kẻ Thủ Ác Trong Vụ Nầy! Mọi Chuyện Vẫn Chưa Kết Thúc Nếu Tên Scammer Đó Vẫn Còn Tồn Tại Trên 4rum Nầy!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week