Mời bạn evanlove vào đây chút

ttt123

Banned
Reactions
139
MR
0.000
http://mmo4me.com/showthread.php?63502-Ban-9-acc-zeek-gan-chuyen-VIP
Bạn evanlove nếu còn tham gia 4rum mong vào đây nc chút vs mình , lúc trước mình có mua acc Zeek của bạn , vì shuchi có vào topic bảo là bạn của bạn nên yên tâm giao dịch mà lỗi do mình đã chủ quan không hỏi SS# , hiện nay mình vừa up VIP sau 2 tuần mua acc của bạn . Mình vừa up vip sau 2 phút thì mất acc , mình hiện tại rất hoang mang vì cái acc này vốn không phải của mình , mình chỉ đi mua hộ 1 người bạn không chơi MMO , mình bảo nên chơi Zeek thế là anh bạn đó đưa tiền nhờ mình xúc hộ và còn liên quan cả bác vicgiap , mình nhờ bác vic up hộ mà vừa up xong thì mất acc khiến mình và bác ấy có thể dẫn đến hiểu nhầm nhau , nếu bạn còn onl trên 4rum mong bạn pm mình nói chuyện , nếu có thể thì cho mình chuộc ( or xin ) lại acc ấy vì uy tín trong lời nói của mình đối với anh em bạn bè là thứ mình rất cần :)
@ gửi ai đang cầm acc ấy : nếu ai đang cầm acc ấy mong cho mình chuộc lại ( mình biết do mình ngu nên mất acc , và vì các bạn đã scan đc nên mình xin chuộc , các bạn lấy đấy làm công vậy ) acc này tuy VIP không nhiều nhưng với mình nó rất cần thiết :mong các bạn giúp đỡ .
Tên acc : tranxuanhuy . Upline là bạn evanlove bán acc luôn .

http://mmo4me.com/showthread.php?63502-Ban-9-acc-zeek-gan-chuyen-VIP
Bạn evanlove nếu còn tham gia 4rum mong vào đây nc chút vs mình , lúc trước mình có mua acc Zeek của bạn , vì shuchi có vào topic bảo là bạn của bạn nên yên tâm giao dịch mà lỗi do mình đã chủ quan không hỏi SS# , hiện nay mình vừa up VIP sau 2 tuần mua acc của bạn . Mình vừa up vip sau 2 phút thì mất acc , mình hiện tại rất hoang mang vì cái acc này vốn không phải của mình , mình chỉ đi mua hộ 1 người bạn không chơi MMO , mình bảo nên chơi Zeek thế là anh bạn đó đưa tiền nhờ mình xúc hộ và còn liên quan cả bác vicgiap , mình nhờ bác vic up hộ mà vừa up xong thì mất acc khiến mình và bác ấy có thể dẫn đến hiểu nhầm nhau , nếu bạn còn onl trên 4rum mong bạn pm mình nói chuyện , nếu có thể thì cho mình chuộc ( or xin ) lại acc ấy vì uy tín trong lời nói của mình đối với anh em bạn bè là thứ mình rất cần :)
@ gửi ai đang cầm acc ấy : nếu ai đang cầm acc ấy mong cho mình chuộc lại ( mình biết do mình ngu nên mất acc , và vì các bạn đã scan đc nên mình xin chuộc , các bạn lấy đấy làm công vậy ) acc này tuy VIP không nhiều nhưng với mình nó rất cần thiết :mong các bạn giúp đỡ .
Tên acc : tranxuanhuy . Upline là bạn evanlove bán acc luôn .

chưa post ads scan sao đc bro :m003:

Mới up có 2 phút mà mất acc thì k có chuyện support lấy lại nhanh thế đâu.

Mai sẽ kêu thằng evanlove pm chủ thớt
Nay rãnh mới vào đọc topic http://mmo4me.com/showthread.php?63502-Ban-9-acc-zeek-gan-chuyen-VIP . Các bác bảo em clone bán acc à . Em ko rãnh vậy đâu . Ko biết đừng phán bừa nhé :m003: 9 Acc này là của thằng bạn nó chơi ở trường với các wifi khác nhau
Mịa... Thế mà trong thớt bán dám bảo là dụ đc 9 đứa bạn chơi...
Chưa j đã lừa nhau như thế rồi....

Đính chính với cậu là lúc tớ bán acc chưa add SS# nha
Với lại các acc còn lại tớ sell hết cho ông vinhkhanhpy đâu có gì
chắc tại bác bảo quản acc ko tốt rồi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod