mời bạn KendyBMT vào nói chuyện

Status
Not open for further replies.

yencth

Banned
Reactions
39
MR
0.000
kendybmt hôm qua có nhờ mình lấy lại acc pp. MÌnh đã lấy lại đc và nợ mình 30$. Bạn này bảo vì chưa có tiền trả nên đưa acc cho mình cầm, nói khi nào có tiền sẽ lấy lại acc. Acc bạn ý đã bị limit. Bạn ý còn nhờ mình làm sao remove cái card của thằng kia để hết limit. Và mình đã làm. Vì muốn an toàn nên mình phải change mail, đó là điều tất nhiên. Nay bạn này lật lọng, nói mình là richboss hay emday gì đó scam pp của bạn ấy để ko phải trả tiền.
Mời bạn đưa ra bằng chứng. Nếu ko đưa ra được thì vui lòng trả mình tiền và nhờ mod ban nick đi.
proof:

forum trù dập newbie. ko đủ 20post làm sao up proof đc??????

Last edited by a moderator:
kendybmt hôm qua có nhờ mình lấy lại acc pp. MÌnh đã lấy lại đc và nợ mình 30$. Bạn này bảo vì chưa có tiền trả nên đưa acc cho mình cầm, nói khi nào có tiền sẽ lấy lại acc. Acc bạn ý đã bị limit. Bạn ý còn nhờ mình làm sao remove cái card của thằng kia để hết limit. Và mình đã làm. Vì muốn an toàn nên mình phải change mail, đó là điều tất nhiên. Nay bạn này lật lọng, nói mình là richboss hay emday gì đó scam pp của bạn ấy để ko phải trả tiền.
Mời bạn đưa ra bằng chứng. Nếu ko đưa ra được thì vui lòng trả mình tiền và nhờ mod ban nick đi.
bạn show proof nhờ lấy lại acc pp đi kèm gd giá tiền 30usd lên đây

Lót lá khô chờ lát xem 2 bên đưa ra bằng chứng ......................

thằng em trở lại MMO là nổi tiếng liền vậy mi

Hắn có bằng chứng nên mới dám nói thế thui mi cũng lót cái lap ngồi hóng đi

up lên nào. Gặp phải thành phần của nợ
đây là log chat mình mua cc để gỡ limit cho bạn ý. cho mình hỏi chútchieuchieutoitoi1996: 7426
chieuchieutoitoi1996: cậu có bán cho ai vcc có đuôi này ko?
chieuchieutoitoi1996: thằng này hack pp của bạn mình
chieuchieutoitoi1996: làm acc bị limit
chieuchieutoitoi1996: vừa lấy lại đc
pay24h_us: hì
pay24h_us: nó hack xong nó add vào ver à
chieuchieutoitoi1996: uh
chieuchieutoitoi1996: nó hack đc 4,5 tiếng gì đó
chieuchieutoitoi1996: mình xóa cái card ấy đi rồi
pay24h_us: nó thay đổi hết thông tin mà cậu vẫn lấy lại được à
chieuchieutoitoi1996: add card vừa mua của cậu đó
chieuchieutoitoi1996: 1 cú call lên pp, 20p
chieuchieutoitoi1996: lấy lại đc luôn
chieuchieutoitoi1996: chính chủ sợ gì mất

Thớt qua đây trả lời nghi án scam ở topic này đi nha:
Ngoài ra thớt còn có acc clone
Không biết mục đích làm gì ...........

vì mình đọc topic ấy nên mới lập topic này. còn việc mình lập 2 nick ko hề scam của ai. cũng ít dùng do ko đọc luật nên ko biêt forum cấm lập 2 nick

Dạ em đây chủ thớt?ko biết có gì sai trái với thớt mà thớt report e ghê thế?và e cũng k có biết là e nhờ bác thớt lấy lại acc pp lúc nào?
tự dưng có người đánh bóng cho đó a :hihi:
ps:report sai người.mod vào xử lí luôn?k biết mắt nhắm mắt mở thế nào mà report nhầm?

- - - Updated - - -

Dạ em đây chủ thớt?ko biết có gì sai trái với thớt mà thớt report e ghê thế?và e cũng k có biết là e nhờ bác thớt lấy lại acc pp lúc nào?
tự dưng có người đánh bóng cho đó a :hihi:
ps:report sai người.mod vào xử lí luôn?k biết mắt nhắm mắt mở thế nào mà report nhầm?

Đây, tớ là chủ acc PP đó đây. Hôm qua bị 2 thằng shit scam mất cả 2 acc gmail và PP. Acc gmail thì có 1 bác pm lấy lại đc rồi, nợ bác đó 20$. Còn acc PP này rấ nghi ngờ. Tối qua đến giờ có hơn 20 cái mail PP từ khi ông yencth lấy lại đc acc.
Để tí up hình mail lên cho coi, ông đã cố tình add card vào để lấy tiền trong đó ( gần 200$) . Và changer luôn mail gốc, sau đó lộ ra mail của nó là :
[email protected]
[email protected]
Như vậy thì 100% ông yencth đã bày trò scam 2 acc của tớ từ trước, rồi xóa mail gốc add mail của nó vào. May là gmail tớ đc cập nhật những gì trên PP. Trò ăn cướp la làng này mod cần xử lý thích đáng. Còn chuyện clone nick forum nữa. Ông đã lòi ra rồi nhé, mất công chat nhờ vả cám ơn rối rít, hóa ra là mày.

Đây là gmail của tớ, chụp từ hôm qua, khi ông yencth đã lấy "dùm" lại đc acc.
PP đã bị limit, nhưng chỉ cần add card vào là được vì acc tớ chưa verify, nó cố tình add card vào, sau đó tớ đã pm lên topic scam nói là xác định acc đã mất.
Nói thật, nếu yencth lấy lại đc PP thì dù tiền ko có tớ cũng sẽ đi cầm dt để cám ơn, 30$ chẳng là gì nếu bác thực sự có lòng tốt, nhưng đc 1 lúc thì add card vào, là nghi nghi rồi.

trong log chat mình cũng đã nói với bạn là mình đi kiếm cc để remove cái cc của thằng kia ra cho bạn. Bạn ko hề nhắn cho tớ 1 câu, lấy lại pp, report tớ scam. Cậu giải thích đi. Mục đích là muốn bùng mình tiền phải ko? teamview cậu cũng đã thấy pp cậu bị limit đúng ko? tớ ko đi mua card thì làm sao acc cậu hết limit? Làm ơn mắc oán. cậu cắm acc cho tớ thì tớ phải có trách nhiệm bảo vệ acc, đó là điều tất nhiên. Khi nào cậu pm tớ mà tớ ko trả acc thì tớ mới scam.

trong log chat mình cũng đã nói với bạn là mình đi kiếm cc để remove cái cc của thằng kia ra cho bạn. Bạn ko hề nhắn cho tớ 1 câu, lấy lại pp, report tớ scam. Cậu giải thích đi. Mục đích là muốn bùng mình tiền phải ko? teamview cậu cũng đã thấy pp cậu bị limit đúng ko? tớ ko đi mua card thì làm sao acc cậu hết limit? Làm ơn mắc oán. cậu cắm acc cho tớ thì tớ phải có trách nhiệm bảo vệ acc, đó là điều tất nhiên. Khi nào cậu pm tớ mà tớ ko trả acc thì tớ mới scam.
Nếu sự thật như bạn nói, thì cậu giải thích 2 cái card đã đc add vào PP đi. Và giải thích cái mail [email protected]. Nếu tớ sai, kể cả nhờ người khác lấy lại đc PP thì tớ sẽ có topic xin lỗi và trả cậu số tiền như đã hứa. Ok

5:08:56 PM chieuchieutoitoi1996: tonghaonhii

5:09:10 PM chieuchieutoitoi1996: thằng này nó add mail khác vào nhưng chưa confirm

5:09:14 PM smithann678: thằng *** này à?

5:09:25 PM chieuchieutoitoi1996: bị fake yahoo tonghaonhi ah?

5:09:32 PM chieuchieutoitoi1996: 2 chữ i mà cũng bị lừa

5:09:37 PM smithann678: uh, nên ko chút nghi ngờ

log chat mình cũng đã nói với cậu về yahoo tonghaonhii này. cậu vui lòng check lại.
yahoo chieuchieutoitoi1996 là của mình, mình add vào, remove mail cậu có gì sai khi cậu đã cắm acc cho mình?

Nếu tớ là người scam pp của cậu, việc gì tớ phải lấy cho cậu, đổi gần 200$ trong acc lấy 30$ cậu trả ah?

visa cũng đã nói với cậu khi check acc pp:
chieuchieutoitoi1996: nó add cái visa có đuôi là 7426

5:25:41 PM chieuchieutoitoi1996: hình như đây là nó dùng vcc

5:25:56 PM chieuchieutoitoi1996: cậu thử đăng bài hỏi xem có ai bán vcc có đuôi này ko

5:26:01 PM smithann678: c xóa đi đc ko?

5:26:08 PM chieuchieutoitoi1996: đang tìm cách xóa

5:26:10 PM smithann678: tớ muốn đi làm cái thẻ

5:26:13 PM chieuchieutoitoi1996: mà ko biết xóa thế nào
bạn quên hay là cố tình quên nội dung chat để vu khống mình nhằm mục đích ko trả tiền?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week